Jallikattu in AP: రంగంపేటలో కలర్‌ఫుల్‌గా జల్లికట్టు.. పోటీలు నిర్వహించినవారిపై కేసునమోదు చేస్తామంటున్న పోలీసులు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Jan 17, 2023 10:03 AM

Jallikattu: నేడు అలంగానల్లూరులో జల్లికట్టు పోటీలు ప్రారంభం.. పాల్గొనున్న 1000 ఎద్దులు, 450 పోటీదారులు

జాతీయం Tue, Jan 17, 2023 09:08 AM

Jallikattu 2023: తగ్గేదేలే.. 60 మందికి గాయాలు.. పది మంది పరిస్థితి విషమం.. జోరుగా జల్లికట్టు సమరం..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Jan 15, 2023 08:12 PM

Jallikattu: జల్లికట్టు పోటీల్లో చిందిన రక్తం.. ప్రారంభ వేడుకల్లోనే 20 మందికి గాయాలు.. ముగ్గురి పరిస్థితి విషయం..

జాతీయం Sun, Jan 8, 2023 12:03 PM

Jallikattu: ఈ ఏడాది జల్లి కట్టు నిర్వహణపై సందిగ్దత.. నిషేధం విధించాలంటున్న పెటా.. తమ సంప్రదాయాన్ని వేరుచేస్తే ఊరుకోమంటున్న తమిళులు

జాతీయం Thu, Dec 8, 2022 06:44 AM

Jallikattu: జోరుగా ‘జల్లికట్టు’ పోటీలు.. పలువురుకి గాయాలు.. ఒకరు మృతి.. పోలీసులు భారీ బందోబస్త్..

జాతీయం Sun, Jan 16, 2022 12:00 PM

Jallikattu: జల్లికట్టుకు గ్రీన్ సిగ్నల్.. కానీ ఆ గీత దాటొద్దన్న తమిళనాడు సర్కార్..

జాతీయం Mon, Jan 10, 2022 06:09 PM

Jallikattu: కరోనా విజృంభిస్తున్న వేళ జల్లికట్టుపై సర్వత్రా ఉత్కంఠ.. నేడు సీఎం స్టాలిన్ కీలక నిర్ణయం

ఆధ్యాత్మికం Mon, Jan 10, 2022 08:48 AM

Jalli Kattu: చిత్తూరులో రక్తసిక్తమైన జల్లికట్టు.. సందట్లో సడేమియాలో పగలు తీర్చుకున్న పలువురు..!

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Jan 2, 2022 08:36 PM

జల్లికట్టులో అపశ్రుతి.. కానిస్టేబుల్ ను కొమ్ములతో కుమ్మిన ఎద్దు.. పరిస్థితి విషమం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Apr 5, 2021 08:45 AM

తమిళనాడులో మరో ముగ్గురిని మింగేసిన జల్లికట్టు, 15 మందికి తీవ్ర గాయాలు, పలువురి పరిస్థితి సీరియస్‌

ఇతర క్రీడలు Fri, Feb 26, 2021 10:14 PM

Jallikattu Competitions: ఎద్దులకు చిర్రెత్తుతోంది.. కొమ్ములతో కుమ్మేస్తున్నాయి.. తమిళనాడును కుదిపేస్తున్న జల్లికట్టు

ఇతర క్రీడలు Sun, Feb 21, 2021 09:12 PM

చిత్తూరు జిల్లా అనుపల్లిలో సంక్రాంతి సందడి, వందలాది ఎద్దులతో జల్లికట్టు పోటీలు షురూ, వేలల్లో తరలివస్తోన్న జనం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Jan 13, 2021 12:46 PM

తమిళనాడులో జల్లికట్టును చూసేందుకు రాహుల్ గాంధీ నిర్ణయం. రేపు మదురైకి ప్రయాణం. తమిళ కాంగ్రెస్ చీఫ్ అళగిరి

జాతీయం Tue, Jan 12, 2021 05:50 PM

పోలీసుల ఆదేశాలు బేఖాతరు, చిత్తూరుజిల్లాలో దర్జాగా జల్లికట్టు పోటీలు, సంక్రాంతికి ముందే మొదలైన కోలాహలం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Jan 10, 2021 01:32 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu