Sudha Murthy: శంభాజీ భిడే‌కి సుధా మూర్తి పాదాభివందనం చేయడంపై వివాదం.. ఏం జరిగిందంటే..?

జాతీయం Thu, Nov 10, 2022 12:52 PM

Navaratri: ఈ దుర్గా మాత ఆలయానికి వెళ్లాలంటేనే జనాలు జడుసుకుంటారు? అసలు రహస్యం ఇదే!

ఆధ్యాత్మికం Sat, Oct 1, 2022 05:44 PM

Navaratri: తెలుగు రాష్ట్రాల్లో వైభవంగా నవరాత్రి ఉత్సవాలు.. మూడవ రోజు గాయత్రీదేవిగా దుర్గమ్మ దర్శనం..

అమరావతి Wed, Sep 28, 2022 08:41 AM

Dussehra Celebrations: నవరాత్రి ఉత్సవాలకు ముస్తాబైన ఆలయాలు.. అమ్మవారు తొమ్మిది అవతారాల్లో దర్శనం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Sep 26, 2022 07:40 AM

నేటి నుంచి ఇంద్రకీలాద్రిపై ఆషాఢ ఉత్సవాలు.. మూడు రోజుల పాటు ప్రత్యేక అలంకరణలో అమ్మవారు..

ఆధ్యాత్మికం Mon, Jul 11, 2022 07:13 AM

Vijayawada: ఇంద్రకీలాద్రిపై పెరుగుతున్న భక్తుల రద్దీ.. దుర్గమ్మను దర్శించుకునేందుకు వేలాదిగా వస్తున్న భక్తులు..

ఆధ్యాత్మికం Tue, Mar 15, 2022 06:44 AM

Vijayawada Indrakeeladri: ఇంద్రకీలాద్రి పై భవానీ దీక్ష విరమణలు ప్రారంభం.. భక్తుల కోసం ప్రత్యేక ఏర్పాట్లు..

అమరావతి Sat, Dec 25, 2021 08:27 AM

Vijayawada: ఇంద్రకీలాద్రిపై ఇక ఆ పాము కనిపించదు.. శోకసంద్రంలో భక్తులు..!

అమరావతి Sat, Dec 18, 2021 07:33 PM

Vijayawada Durga Temple: దుర్గమ్మ ఆల‌యంలో మరో వివాదం.. అడిగితే నో కామెంట్ అంటున్న అధికారులు..!

అమరావతి Fri, Dec 3, 2021 05:48 AM

Viral Video: దుర్గమ్మ సన్నిధిలో నాగుపాము.. పూజయ్యేంత వరకూ పడగవిప్పి..!! వీడియో

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Oct 16, 2021 08:22 AM

Snake in Temple: దుర్గమ్మ గుడిలో పాము ప్రత్యక్షం.. పూజ పూర్తయ్యే వరకు అమ్మవారినే చూస్తూ..

అమరావతి Tue, Oct 12, 2021 11:20 AM

Fact Check: శరన్నవరాత్రి వేళ దుర్గ గుడికి వైసీపీ జెండా రంగులతో అలంకరణ..? నిజం ఏంటో తేల్చి చెప్పిన ఏపీ సర్కారు.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Oct 7, 2021 03:07 PM

Navratri 2021: వైభవంగా ప్రారంభమైన దేవీ శరన్నవరాత్రి ఉత్సవాలు.. స్వర్ణకవచాలంక్రుత అలంకారంతో విజయవాడ దుర్గమ్మ..

అమరావతి Thu, Oct 7, 2021 07:20 AM

Durga Temple: దుర్గమ్మ భక్తులకు అలెర్ట్.. కొత్త నిబంధనలు జారీ.. దర్శనాలకు అది తప్పనిసరి..

అమరావతి Fri, Sep 24, 2021 09:00 AM

Vijayawada Durga Temple: ఆలయాల్లో రియాల్టీ చెక్ చేపట్టిన టీవీ9 కెమెరాకి చిక్కిన విస్తుపోయే వాస్తవాలు

ఆధ్యాత్మికం Sun, Aug 29, 2021 06:47 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu