Zika virus: కర్ణాటకలో తొలి జికా వైరస్‌ కేసు.. వాటి ద్వారానే సోకిన వైరస్‌.. తస్మాత్ జాగ్రత్త..!

CoronaVirus Wed, Dec 21, 2022 08:16 AM

Zika Virus: జికా వైరస్- డెంగ్యూ-మలేరియా లక్షణాల మధ్య తేడా తెలుసుకోవటం చాలా ముఖ్యం.. లేదంటే, ఇబ్బంది పడాల్సిందే..!

CoronaVirus Thu, Dec 15, 2022 05:46 PM

Vaccine For Zika Virus: దేశంలో మళ్లీ జికా వైరస్ భయాలు.. త్వరలో అందుబాటులోకి రానున్న వ్యాక్సిన్

జాతీయం Wed, Dec 14, 2022 05:14 PM

Zika Virus: రాష్ట్రంలో మొదటి జికా వైరస్ కేసు నిర్ధారణ.. ఆందోళన చెందవద్దని ఆరోగ్య మంత్రి సలహా..

CoronaVirus Mon, Dec 12, 2022 09:27 PM

Zika Virus: దేశంలో మరోసారి వైరస్ కలకలం.. జికా జడలువిప్పుకుంటోంది.. లక్షణాలు ఎలా ఉంటాయంటే..!

జాతీయం Sat, Dec 3, 2022 01:17 PM

Zika Virus: అలర్ట్.. దేశంలో పెరుగుతున్న జీకా వైరస్ కేసులు.. తెలంగాణలోనూ వ్యాప్తి..

జాతీయం Wed, Jul 6, 2022 04:11 PM

Zika Virus: పెరుగుతున్న జికా వైరస్ వ్యాప్తి.. గర్భిణీలు మరింత జాగ్రత్తగా ఉండాలి.. లేదంటే..

తాజా వార్తలు Sat, Nov 13, 2021 08:14 AM

Zika Virus: జికా వైరస్ హెచ్చరిక.. కొత్తగా13 కేసులు.. జాగ్రత్తగా ఉండకపోతే అంతే సంగతులు

జాతీయం Sun, Nov 7, 2021 07:24 PM

Zika Dengue Swine Flu: పెరుగుతున్న వైరస్‌ల ముప్పు.. డెంగ్యూ, స్వైన్‌ ఫ్లూ, జికా మధ్య లక్షణాల్లో తేడాలివే..

ట్రెండింగ్ Sun, Nov 7, 2021 06:12 PM

Zika Virus: ఒక్క రోజే మరో 30 జికా వైరస్ కేసులు నిర్ధారణ.. ఆ నగరంలో హై అలెర్ట్.. భయంతో హడలెత్తిపోతున్న జనం

జాతీయం Fri, Nov 5, 2021 10:37 AM

Zika Virus: యూపీలో వెలుగులోకి వచ్చిన జికా వైరస్.. మొదటి కేసు నమోదు.. అప్రమత్తమమైన అధికారులు

జాతీయం Mon, Oct 25, 2021 08:21 AM

మహారాష్ట్రలో తొలి జికా వైరస్ కేసు.. పలు జిల్లాల్లో ఆరోగ్య శాఖ అధికారుల సర్వేలు

జాతీయం Sun, Aug 1, 2021 09:48 AM

Zika virus: కేరళలో పెరుగుతున్న జికా వైరస్‌ వ్యాప్తి.. తాజాగా మరో ముగ్గురిలో నిర్థారణ..

జాతీయం Mon, Jul 26, 2021 09:27 PM

Zika Virus: పెరుగుతున్న జికా వైరస్ కేసులు.. కొత్తగా మరో ఐదుగురికి పాజిటివ్..

జాతీయం Thu, Jul 15, 2021 11:47 AM

Zika virus : చాపకింద నీరులా విస్తరిస్తున్న జికా వైరస్.. కేరళలో పెరుగుతున్న కేసులు.. 

జాతీయం Tue, Jul 13, 2021 08:39 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu