Sleeping Time: నిద్రే బంగారమాయెనే.. కంటి నిండా కునుకు తీసేందుకూ పడిగాపులే.. నిపుణుల స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్..

తాజా వార్తలు Wed, Feb 1, 2023 04:48 PM

Health: మధ్యాహ్నం భోజనం చేయగానే కునుకు తీస్తున్నారా.. ఇది లాభమా, నష్టమా.. నిపుణులు ఏమంటున్నారంటే..

తాజా వార్తలు Sat, Jan 28, 2023 10:06 PM

వామ్మో.. రాత్రిపూట లైట్లు వేసుకుని నిద్రపోతున్నారా..? ఈ విషయం తెలిస్తే చెమటలు పట్టాల్సిందే..

తాజా వార్తలు Thu, Jan 26, 2023 01:00 PM

Sleeping: నిద్రతోనే అందం.. కునుకు తీస్తే మొహం మెరిసిపోతుందట.. నిపుణులు ఏం చెబుతున్నారంటే..

తాజా వార్తలు Tue, Jan 24, 2023 09:05 AM

నిద్రపోయే సమయంలో ఎలా పడుకుంటున్నారు? మీ పోజిషన్ బట్టి మీ ఆరోగ్యం ఎలా ఉందో ఇట్టే చెప్పొచ్చు..

ఆహారం Sun, Jan 22, 2023 06:59 PM

Health Tips: ఎక్కువసేపు వేడినీళ్లతో స్నానం చేస్తున్నారా..? అయితే మీరు తప్పక తెలుసుకోవలసిన విషయాలివే..

తాజా వార్తలు Fri, Jan 20, 2023 07:34 AM

బీ అలర్ట్.. నిద్ర లేచేటప్పుడు ఈ పనులు అస్సలు చేయొద్దు.. లేకుంటే మాత్రం..

తాజా వార్తలు Thu, Jan 19, 2023 08:10 PM

High BP: హైబీపీని కంట్రోల్ చేయలేకపోతున్నారా..? నిద్రపోయేటప్పుడు ఈ విషయాలను గుర్తుంచుకుంటే సరి.. అవేమిటంటే..

తాజా వార్తలు Tue, Jan 17, 2023 07:15 AM

Health: సాక్స్ వేసుకుని నిద్రపోతే ఎన్నో ప్రయోజనాలు.. కానీ ఆలా చేస్తే మాత్రం.. బీ అలర్ట్..

తాజా వార్తలు Sun, Jan 15, 2023 06:40 AM

Health Tips: ఉదయం నిద్ర లేవగానే ఈ తప్పులు చేస్తున్నారా..? వెంటనే మానుకోవడం మంచిది.. ఎందుకంటే..

తాజా వార్తలు Thu, Jan 12, 2023 08:10 AM

ప్రతి రోజూ సమయానికి ప్రశాంతంగా నిద్రపోవాలనుకుంటున్నారా.. ఈ టిప్స్‌ మీ కోసం..

తాజా వార్తలు Wed, Jan 11, 2023 08:57 AM

Healthy Sleep: సుఖనిద్రకు చిట్కాలు.. పాటిస్తే నిద్రలేమి సమస్యకు చెక్ పెట్టినట్లే..

తాజా వార్తలు Mon, Jan 9, 2023 01:03 PM

Boy – Dog: నీతోనే నేనూ.. ప్రేమంటే ఇదేరా.. అంటున్న నెటిజన్లు.. ట్రెండ్ అవుతున్న వీడియో..

ట్రెండింగ్ Thu, Jan 5, 2023 10:16 PM

Midnight Wake Up: ప్రతిరోజూ అర్థరాత్రి వేళ ఈ సమయాల్లో మెళకువ వస్తుందా..? అయితే జాగ్రత్త.. కారణం ఏమంటే..

తాజా వార్తలు Mon, Jan 2, 2023 02:54 PM

Sleeping Disorder: పడుకునే సమయంలో ప్రశాంత నిద్ర ఎంతసేపు ఉంటుందో తెలుసా? నిద్రపోకపోతే వచ్చే సమస్యలేంటి? నిపుణుల సూచనలివే..

లైఫ్ స్టైల్ Sun, Jan 1, 2023 01:26 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu