Vehicle Scrappage Policy: 15 ఏళ్ల నాటి వాహనాలపై కేంద్రం సంచలన నిర్ణయం.. ఏప్రిల్‌ 1 నుంచి అమలు

తాజా వార్తలు Fri, Jan 20, 2023 11:45 AM

Nitin Gadkari: కేంద్రం ప్రభుత్వం కీలక నిర్ణయం.. లారీ డ్రైవర్ల కోసం కొత్త చట్టం

తాజా వార్తలు Thu, Jan 19, 2023 11:09 AM

Nitin Gadkari: కేంద్రమంత్రి నితిన్ గడ్కరికి హత్య బెదిరింపులు.. దావుద్ పేరుతో రెండు సార్లు ఫోన్..

క్రైమ్ Sat, Jan 14, 2023 02:23 PM

Expressway: బడ్జెట్‌కు ముందు కేంద్ర మంత్రి నితిన్ గడ్కరీ కీలక ప్రకటన.. 2024 నాటికి పూర్తి

తాజా వార్తలు Mon, Jan 9, 2023 10:55 AM

Indian Railways: భారతీయ పట్టాలపైకి సూపర్ ఫాస్ట్‌గా దూసుకొస్తున్న హైడ్రోజన్‌ రైలు..ఇందులో పొగ రాదు.. నీళ్లొస్తాయి..

జాతీయం Thu, Dec 29, 2022 07:31 AM

India Roads: అమెరికాలో అందాల రోడ్లులా మన రహదారులు ఎప్పుడు మారతాయి? కేంద్రమంత్రి సమాధానం ఇదీ

జాతీయం Sat, Dec 17, 2022 01:49 PM

Bond Insurance: దేశంలో త్వరలో అమల్లోకి కొత్త బీమా బాండ్ .. వారికి భారీ ఊరటనిచ్చిన కేంద్ర మంత్రి..

జాతీయం Mon, Dec 12, 2022 04:28 PM

Toll Tax Rules: టోల్ టాక్స్ రూల్స్‌లో భారీ మార్పు.. త్వరలో కొత్త నిబంధనలు: నితిన్ గడ్కరీ

తాజా వార్తలు Tue, Dec 6, 2022 06:57 PM

Vijayawada Bangalore Expressway: విజయవాడ టూ బెంగళూరు ..12 గంటలు కాదు ఇకపై కేవలం 6 గంటల్లోనే..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Dec 5, 2022 12:14 PM

Vehicle Scrappage Policy: ఇక నుంచి అలాంటి వాహనాలకు రోడ్లపై నో ఎంట్రీ.. కేంద్రం మరో సంచలన నిర్ణయం

జాతీయం Mon, Nov 28, 2022 08:04 PM

Toll Tax Rules: టోల్ టాక్స్ నిబంధనలలో పెద్ద మార్పు.. దేశంలో గ్రీన్‌ ఎక్స్‌ప్రెస్‌వేలు: మంత్రి నితిన్‌ గడ్కరీ

తాజా వార్తలు Mon, Nov 28, 2022 06:51 PM

MLA poaching case: ఎమ్మెల్యేల కొనుగోలు కేసులో కొత్త ట్విస్టు.. బీజేపీ కీలక నేతలతో నిందితుల ఫోటోలు.. విచారణ వేగం పెంచిన సిట్

తాజా వార్తలు Tue, Nov 22, 2022 12:13 PM

Chhatrapati Shivaji: చరిత్ర గర్వపడే యోధుడిపై మహారాష్ట్ర గవర్నర్ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు.. మండిపడుతున్న ప్రతిపక్షాలు, ప్రజలు..

జాతీయం Sun, Nov 20, 2022 11:13 AM

సిలిగురిలో స్టేజ్ పై అస్వస్థతకు గురైన నితిన్ గడ్కరి(Video)

తాజా వార్తలు Fri, Nov 18, 2022 08:45 AM

Minister Nitin Gadkari: బెంగాల్ పర్యటనలో కేంద్రమంత్రి నితిన్ గడ్కరీకి అస్వస్థత.. చికిత్స అందిస్తున్న వైద్యులు

జాతీయం Thu, Nov 17, 2022 03:16 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu