Telangana: ఫిబ్రవరి 3 నుంచి అసెంబ్లీ బడ్జెట్ సమావేశాలు.. ఆ రోజు బడ్జెట్ ప్రవేశపెట్టే ఛాన్స్..

తాజా వార్తలు Tue, Jan 31, 2023 03:55 PM

Telangana Assembly Session: అసెంబ్లీ సమావేశాలకు ముహూర్తం ఖరారు.. ఆ రోజే బడ్జెట్ ప్రవేశపెట్టే అవకాశం..

తాజా వార్తలు Sat, Jan 21, 2023 08:31 PM

Telangana Budget: ఫిబ్రవరి 3 నుంచి బడ్జెట్‌ సమావేశాలు.. అసలే ఎన్నికల కాలం.. ఊహించని పథకాలకు ఛాన్స్..!

తాజా వార్తలు Tue, Jan 10, 2023 08:09 AM

Gujarat Elections 2022: పొడవాటి మీసాలు పెంచుకునే వారందరికీ ప్రత్యేక భత్యం.. గుజరాత్‌ ఎన్నికల్లో ఆ అభ్యర్థి హామీ ఇదే..

ఎన్నికలు 2022 Fri, Dec 2, 2022 03:51 AM

Munugode-Bypoll: మునుగోడులో ఫైనల్ కౌంట్ తేలింది.. ఓటర్ల తుది జాబితా ఇదే.. టోటల్ ఓటర్ల సంఖ్య ఎంతంటే..

తాజా వార్తలు Sun, Oct 16, 2022 07:52 AM

Andhra Pradesh: తేడా వస్తే దబిడి దిబిడే.. బాలయ్యకు మంత్రి రోజా స్ట్రాంగ్ కౌంటర్..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Sep 25, 2022 09:45 AM

Andhra Pradesh: చరిత్రలో ఎన్నడూ లేని విధంగా 6.16 లక్షల ఉద్యోగాలు.. అసెంబ్లీ వేదికగా సీఎం జగన్ ప్రకటన

అమరావతి Tue, Sep 20, 2022 06:15 PM

Andhra Pradesh: “అప్పటి వరకు అసెంబ్లీలో అడుగు పెట్టను.. మూడు రాజధానుల అంశాన్ని వ్యతిరేకించాలి”.. పార్టీ ఎమ్మెల్యేలకు చంద్రబాబు సూచన

అమరావతి Thu, Sep 15, 2022 08:11 AM

Bengal Assembly Fights: బెంగాల్‌ అసెంబ్లీలో తన్నులాట.. టీఎంసీ-బీజేపీ ఎమ్మెల్యేల మధ్య ఘర్షణ

జాతీయం Mon, Mar 28, 2022 02:22 PM

Telangana Budget Session 2022-23 live: ఆరో రోజుకు చేరుకున్న తెలంగాణ అసెంబ్లీ బడ్జెట్ సమావేశాలు.. (లైవ్ వీడియో)

తాజా వార్తలు Mon, Mar 14, 2022 10:10 AM

By Elections 2022: బీజేపీ నుంచి వచ్చిన నేతలకు టీఎంసీ టికెట్.. లోక్‌సభకు శత్రుఘ్న సిన్హా, శాసనసభకు బాబుల్‌ సుప్రియో

ఎన్నికలు 2022 Sun, Mar 13, 2022 04:46 PM

Akhilesh Yadav: అయినా మేం ఓడిపోలేదు.. యూపీ ఎన్నికల ఫలితాలపై అఖిలేశ్ కీలక వ్యాఖ్యలు

ఎన్నికలు 2022 Fri, Mar 11, 2022 01:15 PM

Telangana Budget 2022: ఆ ముగ్గురినీ అందుకే సస్పెండ్ చేశాం.. ఫుల్ క్లారిటీ ఇచ్చిన మంత్రి హరీష్ రావు..

తాజా వార్తలు Mon, Mar 7, 2022 05:29 PM

యాద్రాద్రిలో గవర్నర్ తమిళిసై.. అధికారుల ఘనస్వాగతం.. ఆలయంలో ప్రత్యేక పూజలు

ఆధ్యాత్మికం Mon, Mar 7, 2022 12:09 PM

అసెంబ్లీ సమావేశాల్లో ఆ మూడు అంశాలను లేవనెత్తుతాం.. వైసీపీకి టీడీపీ వార్నింగ్

అమరావతి Sat, Mar 5, 2022 07:25 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu