ఆపరేషన్ షవర్మ.. పలువురిపై రూ. 36 లక్షలు జరిమానా.. 317దుకాణాలు క్లోజ్‌..!

జాతీయం Wed, Feb 1, 2023 02:04 PM

వెయ్యి సొరంగాలు తవ్వి.. నీటి ఎద్దడి తీర్చిన వ్యక్తి ఆత్మహత్య..

ట్రెండింగ్ Mon, Jan 30, 2023 05:45 AM

భారతదేశంలో పుట్టిన వారందరూ హిందువులే.. కేరళ గవర్నర్ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు…

జాతీయం Sun, Jan 29, 2023 07:02 AM

BBC Documentary on PM Modi: నేడు తిరువనంతపురంలో బీబీసీ డాక్యుమెంటరీ ప్రదర్శన

జాతీయం Thu, Jan 26, 2023 05:02 PM

Krishna Temple: అక్కడి శ్రీకృష్ణుడి ఆలయంలో బంగారం, వెండి నిల్వలు తెలిస్తే.. కళ్లు బైర్లు కమ్మాల్సిందే..

ఆధ్యాత్మికం Wed, Jan 25, 2023 12:55 PM

Anil K Antony: కాంగ్రెస్ పార్టీకి ఏకే ఆంటోనీ తనయుడు గుడ్‌బై.. సోషల్ మీడియా వేదికగా ప్రముఖుల ట్వీట్స్

జాతీయం Wed, Jan 25, 2023 12:51 PM

Norovirus: కేరళలో కోరలు చాస్తోన్న మరో వైరస్.. 19 మంది విద్యార్థులకు పాజిటివ్.. లక్షణాలు ఎలా ఉంటాయంటే..

CoronaVirus Tue, Jan 24, 2023 12:42 PM

Kerala Governor Row: తమిళనాడు ఎఫెక్ట్‌..? ప్రభుత్వ ప్రసంగాన్ని మార్చకుండా చదివిన కేరళ గవర్నర్

జాతీయం Mon, Jan 23, 2023 08:02 PM

Child Rights: ఇకపై స్కూల్ల్లో ఉపాధ్యాయులను ‛మేడం.. సార్‌..’అని పిలవకూడదు..!

ట్రెండింగ్ Sun, Jan 22, 2023 09:54 AM

C Kunhambu No More: వెయ్యి సొరంగాలు తవ్వి .. ప్రజల నీటి ఎద్దడిని తీర్చిన వ్యక్తి ఆత్మహత్య..

క్రైమ్ Sat, Jan 21, 2023 07:32 PM

Periods Leave: అమ్మాయిలు గుడ్‌న్యూస్‌.. పీరియడ్స్ లీవ్స్‌ ప్రకటించిన ప్రభుత్వం.. వెంటనే అమల్లోకి..

జాతీయం Sat, Jan 21, 2023 03:12 PM

Sabarimala Revenue: శబరిమల ఆదాయం రూ. 330 కోట్లు.. ప్రధాన ఆదాయమార్గం ఏమిటో తెలుసా..? వివరాలివే..

ఆధ్యాత్మికం Thu, Jan 19, 2023 11:34 AM

నిశ్చితార్థానికి వధువు ఎంట్రీ చూసి బంధువులు షాక్‌ !! లారీ ని కూడా వదలలేదుగా !!

ట్రెండింగ్ Thu, Jan 19, 2023 09:56 AM

Menstrual Leaves for Women: ఆడవారికి నెలసరి సమయంలో సెలవులు మంజూరు చేసిన రాష్ట్ర సర్కార్‌.. దేశ చరిత్రలోనే తొలిసారిగా..

జాతీయం Thu, Jan 19, 2023 08:42 AM

Amala Paul: అమలాపాల్‌కు చేదు అనుభవం.. గుడిలోకి వెళ్లేందుకు నిరాకరణ.. కారణం అదే..

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu