మరోమారు ఉద్యోగుల తొలగింపుకు సిద్ధమైన జుకర్‌బర్గ్ !.. ఈసారి మేనేజర్ల వంతు.. త్వరలోనే పింక్‌ స్లిప్‌లు!

తాజా వార్తలు Wed, Feb 1, 2023 12:12 PM

అతను పాకిస్తాన్, ఆమె బంగ్లాదేశ్.. బుడ్డొడి పేరు మాత్రం ‘ఇండియా’.. ముద్దులొలికే చిన్నారిని చూసేయండి..

అంతర్జాతీయం Tue, Jan 31, 2023 02:06 PM

Layoffs: లక్ అంటే ఇదే.. మహిళను ఉద్యోగం తొలగించిన కంపెనీ.. 3 రోజుల్లో అదిరిపోయే సాలరీతో మరో జాబ్!

Viral Story:ఫేస్‌బుక్‌ లవ్‌స్టోరీ.. పవన్‌ చేయి పట్టిన ఫారిన్‌ అమ్మాయి.. ఆ తర్వాత..

ట్రెండింగ్ Mon, Jan 30, 2023 07:34 AM

Unique Love Story: ఫేస్‌బుక్‌ ప్రేమ.. ప్రియుడితో పెళ్లి కోసం పెళ్లి బట్టలు, నగలతో సైకిల్‌పై 1600కి. మీ ప్రయాణం.. కానీ మధ్యలోనే

జాతీయం Fri, Jan 20, 2023 05:10 PM

Spiritual Monkey: శివయ్యకు నమస్కరించడానికి ప్రతి రోజూ గుడికి వెళ్లేవానరం.. మనిషిలా రెండు చేతులతో భక్తితో నమస్కారం..

ట్రెండింగ్ Tue, Dec 27, 2022 04:19 PM

Andhra Pradesh Crime: ఫేస్‌బుక్‌ ద్వారా యువకుడికి గాలెం వేసి రూ.46 లక్షలు కాజేసిన కి’లేడి’

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Dec 23, 2022 09:02 AM

Twitter: ఇకపై ట్విట్టర్‌లో ఆ లింక్‌లను పోస్ట్‌ చేయకూడదు.. రూల్ అతిక్రమిస్తే మీ ఖాతా బ్యాన్.. కారణం ఏమిటంటే..

అంతర్జాతీయం Mon, Dec 19, 2022 01:02 PM

Hyderabad: అమ్మాయి అందంగా ఉందని మోసపోకు మిత్రమా.. ఆమె వీడియోలకు లైక్ కొట్టారంటే ఇక మీ పని గోవిందా..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Dec 18, 2022 12:18 PM

Honey Trap: వలపు వలలో చిక్కుకున్న రక్షణ శాఖ మాజీ ఉద్యోగి.. పాక్‌ ఐఎస్‌ఐ ఏజెంట్‌ చేతికి కీలక సమాచారం..

క్రైమ్ Sun, Dec 18, 2022 06:52 AM

తల్లిదండ్రులకు అలర్ట్.. సోషల్ మీడియాకు బానిసలవుతున్న చిన్నారులు.. తాజా సర్వేలో సంచలన వాస్తవాలు..

తాజా వార్తలు Sat, Dec 3, 2022 04:51 PM

Virat Kohli: కింగ్ కోహ్లీ పేరిట మరో రికార్డు.. ఈ ఫీట్‌ను సాధించిన మొదటి క్రికెటర్ అతనే.. మది అదేమిటంటే..?

క్రికెట్‌ Wed, Nov 30, 2022 01:26 PM

WhatsApp Data Leak: వాట్సాప్ యూజర్లకు బిగ్ షాక్.. అమ్మకానికి 50 కోట్ల మంది ఫోన్‌ నంబర్లు..!

అంతర్జాతీయం Sun, Nov 27, 2022 06:39 AM

Amritsar: ఫేస్ బుక్ లో ఫొటో పోస్ట్.. పదేళ్ల బాలుడిపై కేసు నమోదు.. కారణం ఏంటంటే..

క్రైమ్ Sat, Nov 26, 2022 07:10 AM

Tech lay offs 2022: భారీ సంఖ్యలో ఉద్యోగులను ఇంటికి పంపనున్న మరో టెక్ కంపెనీ.. కారణం ఇదే..

అంతర్జాతీయం Mon, Nov 21, 2022 07:32 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu