Aadhaar: మీ ఆధార్‌కార్డు జిరాక్స్‌లను ఎక్కడ పడితే అక్కడ వదిలేస్తున్నారా? జాగ్రత్త.. కేంద్రం తాజా సూచనలు ఇవే..

జాతీయం Sat, Dec 31, 2022 04:43 PM

PAN Card: పాన్‌ కార్డును ఆధార్‌తో లింక్‌ చేయలేదా.? మీ పాన్‌ పనిచేయదు చూసుకోండి. చివరి తేదీ ఎప్పుడంటే..

తాజా వార్తలు Sun, Dec 11, 2022 07:48 AM

Balika Samruddhi Yojana Scheme: ఈ పథకం ద్వారా అమ్మాయిలను ఉచితంగానే చదివించవచ్చు.. మరి దీని గురించి మీకు తెలుసా..?

Aadhar Card: ఆధార్‌ కార్డు ఉన్న వాళ్లకు కేంద్రం రూ. 5 లక్షల రుణం.. ఈ వార్త నిజమేనా.?

జాతీయం Mon, Nov 21, 2022 02:25 PM

Aadhar Card: మీ ఆధార్‌తో ఎవరైనా సిమ్‌ తీసుకున్నారని అనుమానం ఉందా.? ఇలా చెక్‌ చేసుకోండి..

జాతీయం Sun, Nov 20, 2022 08:09 PM

Aadhar Card Update: మీరు 10 ఏళ్ల క్రితం ఆధార్ తీసుకున్నారా.. వెంటనే ఇలా చేయండి.. యుఐడీఎఐ కీలక ప్రకటన..

జాతీయం Wed, Oct 12, 2022 12:02 PM

Viral Video: భారీ ఊరేగింపుతో తరలి వచ్చిన 102 ఏళ్ల వృద్ధ పెళ్లి కుమారుడు.. ‘బతికే ఉన్నాను మహప్రభో..!’

జాతీయం Mon, Sep 19, 2022 11:50 AM

Important Documents: స్మార్ట్‌ఫోన్‌ గ్యాలరీలో ఈ ముఖ్యమైన ఫోటోలు తప్పనిసరి ఉండాల్సిందే.. అవేంటంటే..!

తాజా వార్తలు Fri, Sep 2, 2022 08:23 PM

Viral: ఇదేం విచిత్రం! బొజ్జ గణపయ్యకూ ఆధార్ కార్డు ఇచ్చేశారుగా.. నెట్టింట ట్రెండింగ్!

ట్రెండింగ్ Thu, Sep 1, 2022 07:49 PM

Andhra Pradesh: అప్పుడే పుట్టిన పిల్లలకు జగన్ సర్కార్ గుడ్ న్యూస్.. ఇకపై ఆసుపత్రుల్లోనే ఆ సౌకర్యం..

అమరావతి Mon, Aug 29, 2022 03:44 PM

Fact Check: ఆధార్‌ కార్డున్న వారికి రూ. 4.78 లక్షల లోన్ ఇవ్వనున్న కేంద్ర ప్రభుత్వం.. ఈ వార్తలో నిజమెంతంటే..

జాతీయం Wed, Aug 17, 2022 10:52 AM

Aadhaar Card: ప్రభుత్వానికి రెండు లక్షల కోట్ల రూపాయలకు పైగా ఆదా.. నీతి ఆయోగ్ సీఈవో వెల్లడి..

జాతీయం Thu, Jun 2, 2022 07:36 PM

UPI Payments: యూపీఐ పేమెంట్స్ చేసుకోలేకపోతున్నారా.. మీ దగ్గర ఆధార్ కార్డ్ ఉందా.. అయితే ఈ వివరాలు మీ కోసమే

జాతీయం Thu, Mar 17, 2022 10:00 PM

Wedding card : ఆధార్ కార్డ్ కాదండి బాబూ!.. అసలు విషయం తెలిస్తే ముక్కున వేలేసుకోవడం పక్కా

జాతీయం Mon, Feb 7, 2022 11:53 AM

Aadhar card: మీ చిన్నారుల ఆధార్ కార్డ్ అప్‌డేట్ చేయించారా.. ఆలస్యం చేస్తే ఇబ్బందుల్లో పడినట్లో.. ఏం చేయాలో తెలుసుకోండి..

తాజా వార్తలు Sun, Dec 26, 2021 08:37 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu