Lung Cancer: వామ్మో.. సిగరెట్ తాగకపోయినా లంగ్స్ క్యాన్సర్ వస్తుందట..! తాజా పరిశోధనలో సంచలన విషయాలు..

హెల్త్‌ Wed, Jan 11, 2023 07:37 PM

Air pollution: ఢిల్లీలో ప్రమాదకరస్థాయిలో వాయు కాలుష్యం

జాతీయం Tue, Jan 10, 2023 05:48 PM

Air pollution: ఢిల్లీలో ప్రమాదకర స్టేజ్‌లో వాయు కాలుష్యం.. రెడ్ అలెర్ట్ జారీ.. BS-3 పెట్రోల్‌, BS-4 డీజిల్‌ కార్లపై నిషేధం

జాతీయం Tue, Jan 10, 2023 08:50 AM

Winter Health: చలికాలంలో వాయుకాలుష్యంతో ఇబ్బందులు.. వారు మరింత జాగ్రత్తగా ఉండాల్సిందే.. లేకుంటే..

ఆహారం Fri, Dec 23, 2022 11:39 AM

Air Pollution: దేశంలో వాయు కాలుష్యంతో ఎందరు చనిపోయారు..?.. కేంద్ర మంత్రి లోక్ సభలో చెప్పిన సమాధానం ఏంటంటే..

జాతీయం Sat, Dec 10, 2022 03:49 PM

Air Purifier Plants: స్వచ్ఛమైన గాలిని పీల్చాలనుకుంటున్నారా..? అయితే ఈ మొక్కలను ఇంట్లో ఉంచితే సరి.. అవేమిటో తెలుసుకోండి..

తాజా వార్తలు Mon, Dec 5, 2022 03:40 PM

Air Pollution: పెరిగిపోతున్న వాయు కాలుష్యం.. పురుషుల్లో ఆ సమస్యలకు వెల్‏కమ్ చెబుతోంది..

తాజా వార్తలు Sat, Nov 12, 2022 08:14 AM

Long Covid: మీరు కోవిడ్‌ బారిన పడ్డారా..? ఈ సమయంలో జాగ్రత్తగా ఉండాలంటున్న వైద్యులు

తాజా వార్తలు Thu, Nov 10, 2022 12:26 PM

Smog: పొగమంచుతో పెరుగుతున్న ఊపిరితిత్తుల ఇన్ఫెక్షన్లు.. ఈ జాగ్రత్తలు తప్పక తీసుకోవాల్సిందే

తాజా వార్తలు Sat, Nov 5, 2022 08:27 PM

Health: వాయు కాలుష్యంతో చర్మ సమస్యలు.. ఈ టిప్స్ పాటిస్తే మిలమిల మెరిసిపోయే స్కిన్ టోన్ మీ సొంతం..

ఆహారం Sat, Nov 5, 2022 10:01 AM

Air pollution: రాజకీయ దుమారాన్ని రేపుతున్న ఢిల్లీ వాయు కాలుష్యం సమస్య.. ఆ ఎన్నికల కోసమేనా..

జాతీయం Fri, Nov 4, 2022 03:18 PM

Air Pollution: పెరుగుతున్న కాలుష్యం.. మహిళల్లో వంధ్యత్వం.. పురుషుల్లో తగ్గుతోన్న స్పెర్మ్ కౌంట్.. ప్రమాదంలో అమ్మతనం..

తాజా వార్తలు Thu, Nov 3, 2022 06:46 PM

Air pollution: వాయు కాలుష్యంపై ఆమ్ ఆద్మీ ప్రభుత్వాన్ని టార్గెట్ చేసిన కేంద్రం.. పంజాబ్ లో తాజా ఘటనలను ప్రస్తావిస్తూ..

జాతీయం Wed, Nov 2, 2022 10:21 PM

Diwali 2022: దీపావళి తర్వాత ప్రాణాంతక వ్యాధుల ముప్పు పొంచివుంది.. తస్మాత్‌ జాగ్రత్త..!

జాతీయం Sat, Oct 22, 2022 08:07 PM

Air Pollution: గుండెపోటు ప్రమాదాన్ని పెంచే వాయు కాలుష్యం.. పరిశోధనలలో షాకింగ్‌ విషయాలు..!

తాజా వార్తలు Sun, Oct 16, 2022 08:08 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu