APPSC Group 1 Answer Key: ఆంధ్రప్రదేశ్‌ గ్రూప్‌-1 ప్రిలిమ్స్‌ ఆన్సర్ ‘కీ’ విడుదల.. ఇక్కడ నేరుగా చెక్‌ చేసుకోండి..

అమరావతి Tue, Jan 10, 2023 02:04 PM

APPSC Group 1 Result date: ప్రశాంతంగా ముగిసిన ఏపీపీఎస్సీ గ్రూపు-1 ప్రిలిమ్స్‌.. 111కు పెరిగిన పోస్టుల సంఖ్య

అమరావతి Sun, Jan 8, 2023 09:15 PM

AP Group 2 New Syllabus: ఏపీపీఎస్సీ గ్రూప్-2 పరీక్ష విధానంలో మర్పులు.. ఇకపై ఎలా ఉండబోతుందంటే..

అమరావతి Sun, Jan 8, 2023 08:32 PM

APPSC Group -1: మరికాసేపట్లో గ్రూప్ -1 పరీక్ష.. ఆ టైమ్ దాటితే నో ఎంట్రీ.. నియమ నిబంధనలు ఇవే..

అమరావతి Sun, Jan 8, 2023 06:28 AM

APPSC Group 1 Exam: జనవరి 8న జరిగే ఎపీపీఎస్సీ గ్రూప్‌ 1 ప్రిలిమ్స్‌ పరీక్షకు ఏర్పాట్లు పూర్తి.. 3 వారాల్లోనే రిజల్ట్స్‌

అమరావతి Fri, Jan 6, 2023 08:36 PM

APPSC Group 1 Exam Date: ఏపీపీఎస్సీ గ్రూప్‌ 1 ప్రిలిమ్స్‌ పరీక్ష హాల్‌టికెట్లు విడుదల.. 297 పరీక్ష కేంద్రాలు ఏర్పాటు

అమరావతి Sun, Jan 1, 2023 08:41 PM

APPSC Group 1 Exam Date: జనవరి 8న ఆంధ్రప్రదేశ్‌ గ్రూప్‌ 1 ప్రిలిమినరీ పరీక్ష.. హాల్‌టికెట్లు ఎప్పటి నుంచి డౌన్‌లోడ్‌ చేసుకోవాలంటే..

అమరావతి Thu, Dec 29, 2022 09:22 PM

APPSC: అభ్యర్థులకు అలర్ట్.. అభ్యంతరాల దరఖాస్తుకు డబ్బులు చెల్లించాల్సిందే.. ఏపీపీఎస్సీ కీలక ప్రకటన..

అమరావతి Sat, Dec 24, 2022 02:32 PM

AP High Court: ఏపీపీఎస్సీ విడుదల చేసిన మూడు నోటిఫికేషన్లపై స్టే విధించిన ఏపీ హైకోర్టు.. కొలిక్కిరాని క్వశ్చన్ పేపన్ లొల్లి..

అమరావతి Tue, Nov 22, 2022 03:09 PM

AP High Court: క్వశ్చన్ పేపర్ లొల్లి..! ఏపీపీఎస్సీ ఏఎంవీఐ నోటిఫికేషన్‌ 2022ను సస్పెండ్‌ చేసిన ఏపీ హైకోర్టు..

అమరావతి Mon, Nov 21, 2022 06:05 PM

APPSC Group 1 Exam: గ్రూప్ 1 అభ్యర్థులకు అలర్ట్.. ప్రిలిమ్స్ పరీక్ష వాయిదా.. మళ్లీ పరీక్ష తేదీ ఎప్పుడంటే..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Nov 11, 2022 09:42 PM

APPSC Group 1: ఏపీ నిరుద్యోగులకు అలర్ట్‌.. గ్రూప్‌ 1 దరఖాస్తులకు నేడే చివరి తేదీ.. ఎలా అప్లై చేసుకోవాలంటే..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Nov 5, 2022 08:49 AM

APPSC Group 1 last date: చివరి అవకాశం.. రేపటితో ముగుస్తున్న ఏపీపీఎస్సీ గ్రూప్‌ -1 ఆన్‌లైన్‌ దరఖాస్తు ప్రక్రియ..

అమరావతి Fri, Nov 4, 2022 04:46 PM

APPSC Group-1: ఏపీ నిరుద్యోగులకు గుడ్‌న్యూస్‌! ఏపీపీఎస్సీ గ్రూప్‌-1 దరఖాస్తు గడువు పెంపు.. ఎప్పటివరకంటే..

అమరావతి Thu, Nov 3, 2022 02:36 PM

APPSC: ఆంధ్రప్రదేశ్‌ వ్యవసాయ శాఖలోని ఈ పోస్టులకు త్వరలోనే నోటిఫికేషన్‌..!

అమరావతి Mon, Oct 24, 2022 03:02 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu