mla

Assembly Note Scandal: అసెంబ్లీకి నోట్ల కట్టలు తెచ్చిన ఎమ్మెల్యే.. అది చూసి అధికార, ప్రతి పక్షాలు షాక్..

జాతీయం Wed, Jan 18, 2023 06:40 PM

MLA Attack: టోల్ ప్లాజా సిబ్బందిపై ఎమ్మెల్యే దాడి..! పదవి చూసుకొని రెచ్చిపోతారా..? వీడియో.

తాజా వార్తలు Sat, Jan 14, 2023 08:47 AM

Trending: యూపీలో హిందూ-ముస్లింల ఐక్యత.. ఓం నమఃశివాయ నినాదాలను హోరెత్తించిన ముస్లింలు.. అసలు విషయం ఏమిటంటే

జాతీయం Wed, Jan 11, 2023 03:37 AM

MLA Mekapati: నిలువ నీడ లేదు.. ఎమ్మెల్యే మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డిపై భార్య లక్ష్మీదేవి సంచలన వ్యాఖ్యలు..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Jan 9, 2023 07:32 AM

Mekapati: ఎమ్మెల్యేనే నా తండ్రి.. ఎవరిని అడిగిన ఇదే చెబుతారు.. మరింత ముదురుతున్న ఉదయగిరి ఎమ్మెల్యే చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి కొడుకు వివాదం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Jan 8, 2023 11:32 AM

కాంగ్రెస్‌ ఎమ్మెల్యే బంగ్లాలో కాలేజ్‌ స్టూడెంట్ ఆత్మహత్య.. అసలేం జరిగిందంటే..?

క్రైమ్ Mon, Dec 26, 2022 03:21 PM

Udayanidhi: ఊహాగానాలకు చెక్.. ఉదయనిధికి మంత్రి పదవి ఖాయం.. రేపే ప్రమాణ స్వీకారం..

జాతీయం Tue, Dec 13, 2022 09:53 AM

Telangana: ఎమ్మెల్యేల కొనుగోలు కేసు.. నేడు మరోసారి హైకోర్టులో విచారణ.. సీబీఐ దర్యాప్తునకు డిమాండ్..

తాజా వార్తలు Tue, Dec 13, 2022 09:23 AM

Udayanidhi Stalin: ఉదయనిధికి మంత్రి పదవి.. త్వరలోనే కేబినెట్ లోకి ఎంట్రీ.. రంగం సిద్ధం చేస్తున్న ముఖ్యమంత్రి..

జాతీయం Mon, Dec 12, 2022 01:52 PM

Gujarat Politics: అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో గెలిచిన 40 మందిపై క్రిమినల్ కేసులు.. వివరాలు ఇదిగో..

Telangana: లిక్కర్ స్కాంలో కవిత విచారణపై కాంగ్రెస్ నేత జగ్గారెడ్డి ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు.. కోమటిరెడ్డి అంశంపై ఏమన్నారంటే

తాజా వార్తలు Sat, Dec 10, 2022 07:35 PM

Kerala: మహిళకు రాజకీయ ప్రాధాన్యతని ఇస్తూ కేరళ అసెంబ్లీ సంచలన నిర్ణయం.. మహిళా స్పీకర్ ప్యానెల్‌ ఏర్పాటు

జాతీయం Mon, Dec 5, 2022 12:23 PM

Jaggareddy: అంత ఈజీగా వదలే ప్రసక్తే లేదు.. షర్మిలపై సెన్షేషనల్ కామెంట్స్ చేసిన జగ్గారెడ్డి..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 2, 2022 10:02 PM

MLA Buying case: ఎమ్మెల్యేల కొనుగోలు కేసులో నిందుతులకు ఊరట.. ప్రతి సోమవారం సిట్‌ ఎదుట హాజరుకావాలన్న కోర్టు..

తాజా వార్తలు Thu, Dec 1, 2022 12:08 PM

JC: టీడీపీ నేత జేసీ ప్రభాకర్‌రెడ్డికి ఈడీ షాక్‌.. మనీలాండరింగ్‌ చట్టం కింద జేసీ కంపెనీ ఆస్తులను అటాచ్‌..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Wed, Nov 30, 2022 12:59 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu