Pakistan: 33 స్థానాల నుంచి పోటీ.. మాజీ ప్రధాని సంచలన నిర్ణయం.. కారణం ఏంటంటే..

అంతర్జాతీయం Mon, Jan 30, 2023 06:35 PM

Cabinet Reshuffle 2023: కేంద్ర మంత్రి వర్గంలో భారీ మార్పులకు కసరత్తు.. తెలంగాణ నుంచి మరొకరికి ఛాన్స్?

జాతీయం Sun, Jan 29, 2023 04:04 PM

Minister Ambati Rambabu: ఏపీలో ముందస్తు ఎన్నికలు.. మంత్రి అంబటి రాంబాబు ఇంట్రెస్టింగ్ కామెంట్స్..

అమరావతి Sun, Jan 29, 2023 01:13 PM

BJP: బీజేపీ అధిష్టానం నయా స్ట్రాటజీ.. పెద్దలసభ నుంచి జనంలోకి ఆ నేతలు..!

జాతీయం Sat, Jan 28, 2023 09:19 PM

Rajasthan: రాజస్థాన్‌పై ఫోకస్ పెంచిన ప్రధాని మోదీ.. దేవనారాయణ్ అవరణ్ వేడుకలకు హాజరు..

జాతీయం Sat, Jan 28, 2023 05:22 PM

Pawan Kalyan: కొండగట్టు అంజన్న సాక్షిగా పొత్తులపై పవన్ క్లారిటీ.. 3 ఆప్షన్స్ చెప్పిన జనసేనాని..

అమరావతి Tue, Jan 24, 2023 02:33 PM

Madhya Pradesh: ‘బీజేపీలో చేరండి.. లేదంటే బుల్డోజర్లు వచ్చేస్తాయ్’.. సంచలనంగా మారిన మంత్రి వార్నింగ్..

జాతీయం Fri, Jan 20, 2023 09:46 AM

Priyanka Gandhi Vadra: 21 ఏళ్లకు ప్రేమ.. 44 ఏళ్లకే భర్త మరణం.. తల్లి గురించి ప్రియాంక గాంధీ భావోధ్వేగ ప్రసంగం

జాతీయం Tue, Jan 17, 2023 07:43 AM

Bandi Sanjay: మరో ఆరు నెలల్లో ఎప్పుడైనా ఎన్నికలు.. బండి సంజయ్ షాకింగ్ కామెంట్స్..

తాజా వార్తలు Sat, Jan 7, 2023 04:37 PM

Uttam Kumar Reddy: మాకు ప్రజలే పిల్లలు.. అలా జరిగితే రాజకీయ సన్యాసం తీసుకుంటా.. ఉత్తమ్‌ సంచలన వ్యాఖ్యలు..

తాజా వార్తలు Mon, Jan 2, 2023 09:21 AM

Amit Shah: కర్ణాటక పర్యటనలో కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా.. అసలు కారణం అదేనా?

జాతీయం Wed, Dec 28, 2022 05:28 AM

Ponguleti Srinivas Reddy: పార్టీ మార్పుపై క్లారిటీ ఇచ్చిన పొంగులేటి శ్రీనివాసరెడ్డి.. ఆయన ఏమన్నారంటే..

తాజా వార్తలు Tue, Dec 27, 2022 08:13 PM

Telangana: రాజన్న సిరిసిల్ల సెస్‌ ఎన్నికల్లో బీఆర్‌ఎస్‌ హవా.. కొత్తగా ఎంపికైన డైరెక్టర్లు వీరే..

తాజా వార్తలు Tue, Dec 27, 2022 06:52 AM

One Nation One Election: ‘జమిలీ ఎన్నికలకు జై’.. వన్ నేషన్ – వన్ ఎలక్షన్ వైపే మోడీ సర్కార్ మొగ్గు.. రగడ షురూ!

జాతీయం Fri, Dec 16, 2022 09:12 AM

Janasena: పొత్తులపై త్వరలోనే క్లారిటీ.. నాదెండ్ల మనోహర్ ఇంట్రెస్టింగ్ కామెంట్స్..

అమరావతి Mon, Dec 12, 2022 09:06 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu