కౌంట్‌డౌన్‌.. ఆకాశంలో అద్భుతం..! ఈ సారి మిస్సైతే మరో 50ఏళ్లు ఎదురు చూడాల్సిందే..

అంతర్జాతీయం Tue, Jan 31, 2023 12:07 PM

Comet Coming: ఆకాశంలో అద్భుత దృశ్యం.. 50వేల సంవత్సరాల తర్వాత భూమికి దగ్గరగా వస్తున్న అవకాశాన్ని కోల్పోకండి..!

అంతర్జాతీయం Mon, Jan 9, 2023 03:26 PM

Comet: ఆకాశంలో అద్భుత దృశ్యం.. 50 ఏళ్ల తర్వాత మళ్ళీ మనల్ని పలకరించనున్న తోకచుక్క.. ఎప్పుడంటే..

అంతర్జాతీయం Mon, Jan 2, 2023 03:34 PM

New Year 2023: ఇప్పటికే ఆ ప్లేస్ లో అడుగు పెట్టిన 2023.. న్యూ ఇయర్ వేడుకలను మొదటి జరుపుకున్నప్లేస్ ఏమిటో తెలుసా..

అంతర్జాతీయం Sat, Dec 31, 2022 05:39 PM

Winter Solstice 2022: గుర్తుందా..! ఈ రోజే అత్యంత షార్టెస్ట్ డే.. పగలు తక్కువ, రాత్రి ఎక్కువ.. దీనివెనుక సైన్స్ రహస్యం ఇదే

అంతర్జాతీయం Thu, Dec 22, 2022 08:04 AM

Aliens: భూమిపైకి గ్రహాంతవాసులొచ్చారా? షాకింగ్ వివరాలు వెల్లడించిన అమెరికా శాస్త్రవేత్తలు..

అంతర్జాతీయం Sat, Dec 17, 2022 09:28 PM

Egg In Space: సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తున్న ‘కోడిగుడ్డు’.. నెట్టింట వైరల్‌ అవుతున్న సూపర్‌ ప్రయోగం

అంతర్జాతీయం Tue, Dec 13, 2022 09:45 AM

US space ship:అమెరికా అంతరిక్ష డ్రోన్‌.. 908 రోజుల తర్వాత భూమిపైకొచ్చింది.. !వీడియో

అంతర్జాతీయం Thu, Nov 17, 2022 09:40 AM

సూర్యుడికంటే 10 రెట్లు పెద్దదైన బ్లాక్‌ హోల్‌.. భూమికి అతి దగ్గరగా..

ట్రెండింగ్ Thu, Nov 10, 2022 08:27 AM

Black Hole: భూమికి అతి దగ్గరగా భారీ బ్లాక్‌ హోల్‌.. సూర్యుడికంటే 10 రెట్లు పెద్దగా..

ట్రెండింగ్ Mon, Nov 7, 2022 08:45 PM

Solar Eclipse: మంగళవారం సూర్యగ్రహణం.. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఎప్పుడు, సమయంలో ఏర్పడనున్నదంటే..

ఆధ్యాత్మికం Sun, Oct 23, 2022 08:23 AM

ఎట్టకేలకు చిక్కిన ఏలియన్స్ ఆచూకీ..! డిసెంబర్‌లో భూమిపైకి వస్తారంటూ బాంబ్‌ పేల్చిన టైమ్‌ ట్రావెలర్‌…

అంతర్జాతీయం Thu, Oct 20, 2022 09:43 PM

అంతరిక్షంలో భారీ పేలుడు సంభవించింది.. భూమిపై షాక్ వేవ్స్‌.. NASA హెచ్చరిక..!

అంతర్జాతీయం Tue, Oct 18, 2022 08:57 PM

PM Modi: ప్రధాని మోడీని కదిలించిన విగ్రహం.. పౌరుల కనీస బాధ్యతను తెలియజేస్తోందని ట్వీట్..

జాతీయం Tue, Oct 4, 2022 01:53 PM

Ants: భూమిపై చీమల లెక్క దొరికింది.. ఎంతో తెలిస్తే షాక్..

అంతర్జాతీయం Wed, Sep 21, 2022 09:03 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu