Business Ideas: ఈ బిజినెస్ చేస్తే 365 రోజులూ బిజీ బిజీనే.. ఫుల్ గిరాకీ.. డబ్బే డబ్బు
నేటికాలంలో చాలామందికి కూర్చుని తినే సమయం కూడా దొరకడం లేదు. ఉదయం 9 గంటల నుంచి సాయంత్రం 6 గంటలకు వరకు ఆఫీస్సుల్లోనే సమయం గడిచిపోతుంది. ఇంటికి వచ్చిన ఇతర పనులు చేసేంత సమయం దొరకదు.

నేటికాలంలో చాలామందికి కూర్చుని తినే సమయం కూడా దొరకడం లేదు. ఉదయం 9 గంటల నుంచి సాయంత్రం 6 గంటలకు వరకు ఆఫీస్సుల్లోనే సమయం గడిచిపోతుంది. ఇంటికి వచ్చిన ఇతర పనులు చేసేంత సమయం దొరకదు. భార్యభర్తలు ఇద్దరూ ఉద్యోగాలు ఇళ్లు గడుస్తుంది. ప్రయివేట్ కంపెనీల్లో పనిచేసే వారికి కూడా ఈ టైమింగ్ సెట్ కావడం లేదు.ఎందుకంటే వివిధ షిఫ్టుల్లో పని చేయాల్సి ఉంటుంది. ప్రయివేటు ఉద్యోగాలు చేస్తున్న వారికి పెద్దగా ఆందోళన కలిగించేది కూడా ఉద్యోగ భద్రతపైనే. ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో సొంతంగా వ్యాపారం చేసి క్రమంగా పెంచుకుని డబ్బు సంపాదించాలని, ఉద్యోగంపై ఆధారపడటం తగ్గిపోతుందని చాలామంది అనుకుంటారు. మీరు కూడా అలాంటి వాళ్లల్లో ఒకరైతే కొత్త వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించాలనుకుంటే, మేము మీకు గొప్ప వ్యాపార ఆలోచనను అందిస్తున్నాము. ఈ వ్యాపారంలో ఎప్పటికీ నష్టాలు రావు. దానిలో లాభం చాలా ఉంది.
మేము అరటి చిప్స్ వ్యాపారం గురించి మీకు వివరిస్తాము. ఈ వ్యాపారం విజయవంతం కావడానికి చాలా అవకాశాలు ఉన్నాయి. అదే సమయంలో, మీరు ఇందులో భారీ లాభం పొందుతారు. ఈ వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించడం కూడా చాలా సులభం. మీరు ఈ వ్యాపారాన్ని ఎలా ప్రారంభించవచ్చో తెలుసుకుందాం.
వ్యాపారం ఎలా ప్రారంభించాలి?




బనానా చిప్స్ వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించడానికి, మీరు ముందుగా కొన్ని యంత్రాలను కొనుగోలు చేయాలి. అరటిపండు చిప్లను తయారు చేయడానికి అనేక యంత్రాలు అవసరం, వీటిలో అరటిపండు వాషింగ్, పీలింగ్ మెషిన్, కట్టింగ్ మెషిన్, ఫ్రైయింగ్ మెషిన్, మసాలా మిక్సింగ్ మెషిన్ మొదలైనవి ఉన్నాయి. ఈ వ్యాపారానికి కావాల్సిన యంత్రాలను మార్కెట్ నుంచి లేదా ఆన్లైన్ ద్వారా కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఇందుకోసం దాదాపు 30 నుంచి 50 వేల వరకు వెచ్చించాల్సి ఉంటుంది.
దీని ధర మార్కెట్లో సుమారు 1000 రూపాయలు. అదే సమయంలో, చిప్స్ వేయించడానికి, మీకు 15 లీటర్ల నూనె కూడా అవసరం, ఇది మార్కెట్ ప్రకారం సుమారు 2500 రూపాయలు. యంత్రాన్ని నడపడానికి మీకు డీజిల్ లేదా విద్యుత్ అవసరం. దీనితో పాటు, మీరు దానిపై చల్లుకోవటానికి ఉప్పు, మసాలాలు కూడా అవసరం, దీని ధర సుమారు 200 రూపాయలు.
పైన ఇచ్చిన వివరాల ప్రకారం, ప్యాకేజింగ్ ఖర్చుతో సహా, మీరు 1 కిలోల చిప్స్ ప్యాకెట్లో 70 రూపాయలు ఖర్చు చేస్తారు. ఇలా 50 కిలోల చిప్స్ తయారు చేసేందుకు రూ.3500 వెచ్చించాల్సి వస్తోంది. మరోవైపు, దీన్ని విక్రయించినప్పుడు, మీరు టోకు ధరలో కిలోకు 100 నుండి 120 వరకు సులభంగా సంపాదిస్తారు. ఈ విధంగా, మీరు ఒక ప్యాకెట్పై 20 రూపాయల లాభం పొందినట్లయితే, మీరు ఒక రోజులో వెయ్యి రూపాయల వరకు సులభంగా సంపాదించవచ్చు.
మరిన్ని బిజినెస్ వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి