పండుగలు

Ratha saptami 2023: రథసప్తమికి కచ్చితంగా ఈ పనులు చెయ్యండి.. రాకెట్‌ వేగంతో మీ కేరీర్‌ దూసుకెళ్తుంది..

ఆధ్యాత్మికం Sat, Jan 28, 2023 06:48 AM

zodiac signs: మకర రాశిలోకి రవిప్రవేశంతో మారనున్న గ్రహాల స్థితిగతులు…ఈ ఐదు రాశులవారికి పట్టిందల్లా బంగారమే..!

ఆధ్యాత్మికం Sat, Jan 14, 2023 06:55 PM

Andhra pradesh: పండగ షాపింగ్ లో భోగి పిడకలు.. భలే గిరాకీ.. ఎక్కడ అమ్ముతున్నారో తెలుసా..?

ఆధ్యాత్మికం Fri, Jan 13, 2023 09:50 PM

Sankranti Cock Fights: సంక్రాంతి పండక్కి మొదలైన కోడి పందెం హంగామా..! రూ.40 కోట్లకుపైగా బెట్టింగ్‌లు షురూ

అమరావతి Thu, Jan 12, 2023 09:31 AM

Sankranti 2023: ఈ 5 రాశుల వారికి సంక్రాంతి తర్వాత మంచి రోజులు.. మీ రాశికి ఎలా ఉందో తెలుసుకోండి..

తాజా వార్తలు Wed, Jan 11, 2023 06:24 PM

Makara sankranti: మకర సంక్రాంతి నాడు ఇక్కడ స్నానం చేస్తే.. ఏడు జన్మల పాపాలు పోతాయి.. ..!

ఆధ్యాత్మికం Wed, Jan 11, 2023 04:41 PM

Makar Sankranti 2023: మకర సంక్రాంతి రోజున ఈ పనులు చేస్తే అశుభం.. మరి ఏం చేయాలో తెలుసుకుందాం రండి..

ఆధ్యాత్మికం Sat, Jan 7, 2023 09:56 AM

Sankranti 2023: పండుగ ఒక్కటే కానీ పద్ధతులు అనేకం.. అదే సంక్రాంతి.. దీని విశేషాలేమిటో తెలుసుకుందాం రండి..

ఆధ్యాత్మికం Thu, Jan 5, 2023 05:41 PM

Makara Sankrati 2023 : ఏలినాటి శనితో అవస్థలుపడుతున్నారా..? మకర సంక్రాంతి నాడు ఇలా చేస్తే విముక్తి..!

ఆధ్యాత్మికం Thu, Jan 5, 2023 08:47 AM

Vaikuntha Ekadashi 2023: 108 వైష్ణవ క్షేత్రాల్లో ఇదే తొలి భూలోక వైకుంఠం.. స్వర్గ ద్వార దర్శనంతో పరవశించిన భక్తులు.. ఎక్కడో తెలుసా..?

ఆధ్యాత్మికం Mon, Jan 2, 2023 12:35 PM

Tirumala Tirupati: తిరుమల శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్.. ఆ సర్టిఫికెట్‌ ఉంటేనే స్వామివారి దర్శనం.. టీటీడీ నోటిఫికేషన్‌..

ఆధ్యాత్మికం Sat, Dec 24, 2022 04:59 PM

Divine Flowers: ఏ దేవుడికి ఏ పూలతో పూజ చేస్తే మంచిది? ఈ పూలతో పూజిస్తే మీ కోరికలు త్వరగా నెరవేరుతాయి..

ఆధ్యాత్మికం Wed, Dec 14, 2022 07:18 PM

Medaram Jatara 2023: మేడారం మిని జాతరకు ముహూర్తం ఖరారు.. ఎప్పటినుంచంటే..?

ఆధ్యాత్మికం Wed, Nov 30, 2022 07:27 AM

2023లో మహాశివరాత్రి ఎప్పుడు ? లింగోద్భవ తేదీ ఎప్పుడో తెలుసుకుందాం..

ఆధ్యాత్మికం Mon, Nov 28, 2022 06:43 AM

Vastu tips: ఇలా చేస్తే మీ ఇంట్లో మహాలక్ష్మీ అనుగ్రహంతో సిరిసంపదలు, ఆయురారోగ్యాలు సిద్ధిస్తాయి..

ఆధ్యాత్మికం Sun, Nov 20, 2022 06:21 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu