Tokyo Olympics 2020 Schedule: భారత ఆటగాళ్ల పూర్తి షెడ్యూల్ ఇదే..! రేపటి నుంచే విశ్వ క్రీడలు

Tokyo Olympics 2021: టోక్యో ఒలింపిక్స్‌లో భారత ప్రయాణం జులై 23 నుంచి ఆర్చరీతో ప్రారంభమవుతుంది. ఈ ఒలింపిక్స్‌లో ఇండియా నుంచి 119 మంది అథ్లెట్లు పాల్గొంటున్నారు.

Tokyo Olympics 2020 Schedule: భారత ఆటగాళ్ల పూర్తి షెడ్యూల్ ఇదే..! రేపటి నుంచే విశ్వ క్రీడలు
India Olympics

Tokyo Olympics 2021: సుదీర్ఘ నిరీక్షణ అనంతరం టోక్యో ఒలింపిక్స్ రేపటి నుంచి (జులై 23) ప్రారంభం కానున్నాయి. భారతదేశం నుంచి 119 మంది అథ్లెట్లతో పాటు మొత్తం 228 మంది సభ్యుల బృందం టోక్యో ఒలింపిక్స్‌కు వెళ్లనుంది. ఈ 119 మంది ఆటగాళ్లలో 67 మంది పురుషులు, 52 మంది మహిళా క్రీడాకారులు ఉన్నారు. ఇప్పటివరకు ఒలింపిక్స్‌లో పాల్గొన్న సభ్యుల పరంగా చూస్తే.. ఈ సారి ఎక్కువమంది టోక్యో వెళ్లారు. ఈసారి 87 ఈవెంట్లలో భారత అథ్లెట్లు పాల్గొనబోతున్నారు. జులై 23 న ఆర్చరీతో ఒలింపిక్ క్రీడల్లో భారత్ తన ప్రయాణాన్ని మొదలుపెట్టనుంది. ఆగస్టు 8 వరకు జరిగే ఈ క్రీడల్లో భారత అథ్లెట్లు ఏదో ఒక ఈవెంట్లో పాల్గొననున్నారు. ఈసారి ఒలింపిక్స్‌లో అత్యుత్తమ ఆటతీరు కనబరిచి, పతకాల సంఖ్యను పెంచాలని అథ్లెట్లు భావిస్తున్నారు. టోక్యో ఒలింపిక్స్‌లో భారత ఆటగాళ్ల మ్యాచ్‌లు జరిగే వివరాలు ఓ సారి చూద్దాం.

భారత ఆటగాళ్ల షెడ్యూల్
23 జులై

ఉదయం 05:30: మహిళల సింగిల్స్ అర్హత రౌండ్ (దీపిక కుమారి)

ఉదయం 09:30: పురుషుల సింగిల్స్ అర్హత రౌండ్ (అతను దాస్, ప్రవీష్ జాదవ్, తరుణదీప్ రాయ్)

24 జులై

ఉదయం 06:00 – మిక్స్‌డ్ పోటీలు (అతను దాస్, దీపిక కుమారి)

26 జులై

ఉదయం 06:00 – పురుషుల జట్టు ఎలిమినేషన్ రౌండ్ (అతను దాస్, ప్రవీష్ జాదవ్, తరుణదీప్ రాయ్)

జులై 27 నుంచి జులై 31 వరకు

ఉదయం 06:00 – పురుషుల, మహిళల సింగిల్స్ ఎలిమినేషన్ రౌండ్

మధ్యాహ్నం 01:00 – ఫైనల్ పోరు

వ్యాయామ క్రీడలు
30 జులై

ఉదయం 05:30 – పురుషుల 3000 మీ. స్టీపుల్‌చేస్ హీట్స్ (అవినాష్ సేబుల్)

ఉదయం 07:25 – పురుషుల 400 మీ. హర్డిల్స్ హీట్స్ (ఎంపి జాబీర్)

ఉదయం 08:10 – మహిళల 100 మీ. హీట్స్ (ద్యుతీ చంద్)

సాయంత్రం 04:30 – మిక్స్‌డ్ టీమ్ 4 × 400 మీటర్ల రిలే హీట్స్ (అలెక్స్ ఆంథోనీ, సార్థక్ భాంబ్రీ, రేవతి వీరమణి, ఉదయం వెంకటేశన్)

31 జులై

ఉదయం 06:00 – మహిళల డిస్కస్ త్రో (సీమా పూనియా, కమల్‌ప్రీత్ కౌర్)

మధ్యాహ్నం 03:40 – పురుషుల లాంగ్ జంప్ (ఓం శ్రీశంకర్)

మధ్యాహ్నం 03:45 – మహిళల 100 మీ. సెమీ ఫైనల్

సాయంత్రం 06:05 – మిక్స్‌డ్ టీం 4 × 400 మీ రిలే ఫైనల్

01 ఆగస్టు

సాయంత్రం 05:35 – పురుషుల 400 మీ. హర్డిల్ సెమీ-ఫైనల్

02 ఆగస్టు

ఉదయం 06:50 – పురుషుల లాంగ్ జంప్

ఉదయం 07:00 – మహిళల 200 మీ. హీట్స్ (ద్యుతీ చంద్)

మధ్యాహ్నం 03:55 – మహిళల 200 మీ. సెమీ ఫైనల్

సాయంత్రం 04:30 – ఉమెన్స్ డిస్క్ త్రో ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 05:45 – పురుషుల 3000 మీ. స్టీపుల్‌చేస్ ఫైనల్

03 ఆగస్టు

ఉదయం 05:50 – మహిళల జావెలిన్ త్రో (అన్నూ రాణి)

ఉదయం 08:50 – పురుషుల 400 మీ. హర్డిల్ ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 03:45 – పురుషుల షాట్ పుట్ (తేజిందర్ సింగ్ తూర్)

సాయంత్రం 06:20 – మహిళల 200 మీ. ఫైనల్

04 ఆగస్టు

ఉదయం 05:35 – జావెలిన్ త్రో (నీరజ్ చోప్రా, శివపాల్ యాదవ్)

05 ఆగస్టు

ఉదయం 07:35 – పురుషుల షాట్ పుట్ ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 01:00 – పురుషుల 20 కిలోమీటర్ల రేస్ వాక్ ఫైనల్

06 ఆగస్టు

ఉదయం 02:00 – పురుషుల 50 కిలోమీటర్ల రేస్ వాక్ ఫైనల్ (గుర్ప్రీత్ సింగ్)

మధ్యాహ్నం 01:00 – మహిళల 20 కిలోమీటర్ల రేస్ వాక్ ఫైనల్

సాయంత్రం 04:55 – పురుషుల 4 × 400 మీటర్ల రిలే రౌండ్ 1 హీట్స్ (అమోల్ జాకబ్, అరోకియా రాజీవ్, నోహ్ నిర్మల్ టామ్, మహ్మద్ అనాస్ యెహియా)

సాయంత్రం 05:20 – మహిళల జెల్విన్ త్రో ఫైనల్

07 ఆగస్టు

సాయంత్రం 04:30 – పురుషుల జాల్విన్ త్రో ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 06:20 – పురుషుల 4 × 400 రిలే

బ్యాడ్మింటన్
జులై 24

ఉదయం 08:50 – పురుషుల డబుల్స్ గ్రూప్ స్టేజ్ – సాత్విక్సైరాజ్ రాంకిరెడ్డి / చిరాగ్ శెట్టి వర్సెస్ లీ యాంగ్ మరియు వాంగ్ చి లిన్ (చైనా)

ఉదయం 09:30 – పురుషుల సింగిల్స్ గ్రూప్ స్టేజ్ – సాయి ప్రణీత్ వర్సెస్ జిల్బెర్మాన్ మిషా (ఇజ్రాయెల్)

జులై 25

ఉదయం 07:10 – మహిళల సింగిల్స్ గ్రూప్ స్టేజ్ – పీవీ సింధు vs పోలికార్పోవా క్సేనియా (రష్యా)

26-29 జులై

ఉదయం 05:00 – గ్రూప్ స్టేజ్ – పీవీ సింధు, సాయి ప్రణీత్

29 జులై

ఉదయం 05:30 – పురుషుల డబుల్స్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్

30 జులై

ఉదయం 05:30 – మహిళల సింగిల్స్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్

మధ్యాహ్నం 12:00 – పురుషుల డబుల్స్ సెమీ-ఫైనల్స్

జులై 31

ఉదయం 05:30 – పురుషుల సింగిల్స్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్

మధ్యాహ్నం 02:30 – మహిళల సింగిల్స్ సెమీఫైనల్స్

మధ్యాహ్నం 02:30 – పురుషుల డబుల్స్ ఫైనల్స్

01 ఆగస్టు

ఉదయం 09:30 – పురుషుల సింగిల్స్ సెమీ-ఫైనల్

సాయంత్రం 05:00 – మహిళల సింగిల్స్ ఫైనల్

02 ఆగస్టు

సాయంత్రం 04:30 – పురుషుల సింగిల్స్ ఫైనల్

బాక్సింగ్ షెడ్యూల్
24 జులై

ఉదయం 08:00 – మహిళల వెల్టర్‌వెయిట్ రౌండ్ 32 (లావ్లినా బోర్హోజెన్)

ఉదయం 09:54 – పురుషుల వెల్టర్‌వెయిట్ రౌండ్ 32 (వికాస్ కృష్ణన్)

25 జులై

ఉదయం 07:30 – మహిళల ఫ్లై వెయిట్ రౌండ్ 32 (ఎంసీ మేరీ కోమ్)

ఉదయం 08:48 – పురుషుల ఫ్లై వెయిట్ రౌండ్ 32 (మనీష్ కౌశిక్)

26 జులై

ఉదయం 07:30 – పురుషుల ఫ్లై వెయిట్ రౌండ్ 32 (అమిత్ పంగల్)

ఉదయం 09:06 – పురుషుల మిడిల్‌వెయిట్ రౌండ్ 32 (ఆశిష్ కుమార్)

జూలై 27

ఉదయం 07:30 – పురుషుల వెల్టర్‌వెయిట్ రౌండ్ 16

ఉదయం 09:36 – మహిళల లైట్ వెయిట్ రౌండ్ 32 (సిమ్రాంజిత్ కౌర్)

ఉదయం 10:09 – మహిళల వెల్టర్‌వెయిట్ రౌండ్ 32

జులై 28

ఉదయం 08:00 – మహిళల మిడిల్‌వెయిట్ రౌండ్ 16 (పూజ రాణి)

జులై 29

ఉదయం 07:30 – పురుషుల మిడిల్‌వెయిట్ రౌండ్ 16

ఉదయం 08:33 – పురుషుల సూపర్ హెవీవెయిట్ రౌండ్ 16 (సతీష్ కుమార్)

ఉదయం 09:36 – మహిళల ఫ్లై వెయిట్ రౌండ్ 16

జులై 31 – ఆగస్టు 8 (సెమీ ఫైనల్ రౌండ్, ఫైనల్ రౌండ్)

హార్స్ రైడింగ్ షెడ్యూల్
30 జులై

ఉదయం 05:00 (ఫవాద్ మీర్జా)

ఫెన్సింగ్ షెడ్యూల్
26 జులై

ఉదయం 05:30 – ఉమెన్స్ సాబెర్ సింగిల్స్ టేబుల్ 64 (భవానీ దేవి)

సాయంత్రం 04:30 – మహిళల సాబెర్ వ్యక్తిగత ఫైనల్ మ్యాచ్

గోల్ఫ్ షెడ్యూల్
29 ఆగస్టు – 01 ఆగస్టు

ఉదయం 04:00 – మహిళల వ్యక్తిగత స్ట్రోక్‌ప్లే (ఆర్నిబాన్ లాహిరి, ఉఘన్ మానే)

04 – 07 ఆగస్టు

ఉదయం 04:00 గంటలు – మహిళల వ్యక్తిగత స్ట్రోక్‌ప్లే (అదితి అశోక్)

జిమ్నాస్టిక్స్ షెడ్యూల్
జులై 25

ఉదయం 06:30 – మహిళల కళాత్మక జిమ్నాస్టిక్స్ అర్హత (ప్రణతి నాయక్)

జులై 29 నుంచి ఆగస్టు 03 వరకు

మధ్యాహ్నం 02:30 – మహిళల జిమ్నాస్టిక్స్ అన్ని రౌండ్స్ తోపాటు ఫైనల్స్

హాకీ షెడ్యూల్
జులై 24

ఉదయం 06:20 – పురుషుల పూల్ ఏ – ఇండియా vs న్యూజిలాండ్

సాయంత్రం 05:15 – పురుషుల పూల్ ఏ – ఇండియా vs నెదర్లాండ్స్

జులై 25

మధ్యాహ్నం 03:00 – పురుషుల పూల్ ఏ – ఇండియా vs ఆస్ట్రేలియా

జులై 26

సాయంత్రం 05:45 – ఉమెన్స్ పూల్ ఏ – ఇండియా వర్సెస్ జర్మనీ

27 జులై

ఉదయం 06:30 – పురుషుల పూల్ ఎ – ఇండియా వర్సెస్ స్పెయిన్

28 జులై

ఉదయం 06:30 – ఉమెన్స్ పూల్ ఏ – ఇండియా వర్సెస్ గ్రేట్ బ్రిటన్

జులై 29

ఉదయం 06:00 – పురుషుల పూల్ ఏ – ఇండియా vs అర్జెంటీనా

30 జులై

ఉదయం 08:15 – ఉమెన్స్ పూల్ ఏ – ఇండియా వర్సెస్ ఐర్లాండ్

మధ్యాహ్నం 3 గంటలు – పురుషుల పూల్ ఏ – ఇండియా వర్సెస్ జపాన్

31 జులై

ఉదయం 08:45 – ఉమెన్స్ పూల్ ఏ – ఇండియా vs దక్షిణాఫ్రికా

01 ఆగస్టు

ఉదయం 06:00 – పురుషుల క్వార్టర్ ఫైనల్స్

02 ఆగస్టు

ఉదయం 06:00 – మహిళల క్వార్టర్ ఫైనల్స్

03 ఆగస్టు

ఉదయం 07:00 – పురుషుల సెమీ-ఫైనల్

04 ఆగస్టు

ఉదయం 07:00 – మహిళల సెమీ-ఫైనల్

05 ఆగస్టు

ఉదయం 07:00 – పురుషుల కాంస్య పతకం

సాయంత్రం 03:30 – పురుషుల బంగారు పతకం మ్యాచ్

6 ఆగస్టు

ఉదయం 07:00 – మహిళల కాంస్య పతకం

మధ్యాహ్నం 03:30 – మహిళల బంగారు పతకం మ్యాచ్

జూడో షెడ్యూల్
జులై 24

ఉదయం 07:20 – మహిళల 48 కిలోల ఎలిమినేషన్ రౌండ్ 32 (సుశీల కుమారి)

రోవింగ్ షెడ్యూల్
జులై 24

ఉదయం 07:50 – పురుషుల లైట్ డబుల్ స్కల్స్ హీట్స్ (అర్జున్ లాల్, అరవింద్ సింగ్)

షూటింగ్ షెడ్యూల్
24 జులై

ఉదయం 05:00 – మహిళల 10 మీ రైఫిల్ అర్హత – ఎలవెనిల్ వాల్వరిన్, అపుర్వి చందేలా

ఉదయం 07:15 – మహిళల 10 మీటర్ల ఎయిర్ రైఫిల్ ఫైనల్

ఉదయం 09:30 – పురుషుల 10 మీటర్ల ఎయిర్ పిస్టల్ అర్హత – సౌరభ్ చౌదరి, అభిషేక్ వర్మ

మధ్యాహ్నం 12:00 – పురుషుల 10 మీ. ఎయిర్ పిస్టల్

25 జులై

ఉదయం 05:30 – మహిళల 10 మీటర్ల ఎయిర్ పిస్టల్ అర్హత – మను భాకర్ మరియు యశస్విని దేస్వాల్

పురుషుల స్కీట్ అర్హత (అంగద్ బజ్వాన్, మైరాజ్ అహ్మెట్) ఉదయం 06:00 గంటలకు

ఉదయం 07:45 – మహిళల 10 మీ. ఎయిర్ పిస్టల్ ఫైనల్

ఉదయం 09:30 – పురుషుల 10 మీటర్ల ఎయిర్ రైఫిల్ అర్హత – దీపక్ కుమార్, దివ్యన్ష్ సింగ్ పన్వర్

మధ్యాహ్నం 12: 00 – పురుషుల 10 మీటర్ల ఎయిర్ రైఫిల్ ఫైనల్

26 జులై

ఉదయం 06:20 – పురుషుల స్కీట్ అర్హత – అంగద్ బజ్వా మరియు మైరాజ్ అహ్మద్

మధ్యాహ్నం 12:00 – పురుషుల స్కీట్ – ఫైనల్

27 జూలై

ఉదయం 05:30 – 10 మీటర్ల ఎయిర్ మిక్స్డ్ టీం క్వాలిఫికేషన్ – సౌరభ్ చౌదరి-మను భాకర్, అభిషేక్ వర్మ-యశస్విని దేస్వాల్

ఉదయం 07:30 – 10 మీటర్ల ఎయిర్ మిక్స్డ్ టీం కాంస్య పతకం

ఉదయం 08:05 – 10 మీటర్ల ఎయిర్ మిక్స్డ్ టీం బంగారు పతకం

ఉదయం 09:45 – 10 మీ రైఫిల్ మిశ్రమ జట్టు అర్హత – దివ్యన్ష్ పన్వర్ – ఎలవెనిల్ వలరివన్, దీపక్ కుమార్ – అంజుమ్ మౌద్గిల్

ఉదయం 11:45 – 10 మీ రైఫిల్ మిశ్రమ జట్టు కాంస్య పతకం మ్యాచ్

ఉదయం 12:20 – 10 వ ఎయిర్ రైఫిల్ మిశ్రమ జట్టు బంగారు పతకం మ్యాచ్

29 జూలై

ఉదయం 05:30 – మహిళల 25 మీ పిస్టల్ అర్హత – మను భాకర్, రాహి సర్నోబాట్

ఉదయం 11:20 – మహిళల 25 మీ పిస్టల్ ఫైనల్

జూలై 31

ఉదయం 08:30 – మహిళల 50 మీటర్ల ఎయిర్ రైఫిల్ త్రీ పొజిషన్ అర్హత (అంజుమ్ మౌద్గిల్, తేజస్విని సావంత్)

మధ్యాహ్నం 12:30 – మహిళల 50 మీటర్ల ఎయిర్ రైఫిల్ 3 స్థానం ఫైనల్

02 ఆగస్టు

ఉదయం 08:00 – పురుషుల 50 రైఫిల్ త్రీ పొజిషన్ అర్హత – సంజీవ్ రాజ్‌పుత్, ఐశ్వర్య ప్రతాప్ సింగ్

మధ్యాహ్నం 01:20 – పురుషుల 50 రైఫిల్ త్రీ పొజిషన్ ఫైనల్

స్విమ్మింగ్ షెడ్యూల్
25 జూలై

మధ్యాహ్నం 03:32 – మహిళల బ్యాక్‌స్ట్రోక్ హీట్స్ (మానా పటేల్)

మధ్యాహ్నం 03:52 – పురుషుల 200 మీటర్ల ఫ్రీస్టైల్ హీట్స్ (సజన్ ప్రకాష్)

సాయంత్రం 04:49 – పురుషుల 100 మీ బ్యాక్‌స్ట్రోక్ హీట్స్ (శ్రీహరి నటరాజ)

టేబుల్ టెన్నిస్ షెడ్యూల్
24 జూలై

ఉదయం 05:30 – పురుషుల మరియు మహిళల సింగిల్స్ రౌండ్ 1 (జి సథియాన్, శరత్ కమల్, మణికా బాత్రా, సుర్థతా ముర్ఖాజీ)

ఉదయం 07:45 – మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ రౌండ్ 16 (శరత్ కమల్ , మణికా బాత్రా)

25 జూలై

ఉదయం 06:30 – మిక్స్డ్ డబుల్స్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్

ఉదయం 10:30 – పురుషుల, మహిళల సింగిల్స్ రౌండ్ 2

సాయంత్రం 04:30- మిక్స్‌డ్ డబుల్స్ సెమీ-ఫైనల్స్ మ్యాచ్

వెయిట్ లిఫ్టింగ్ షెడ్యూల్
ఉదయం 10:20 – మహిళల 49 కిలోల పతక రౌండ్

కుస్తీ షెడ్యూల్
03 ఆగస్టు

ఉదయం 8 గం – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 62 కిలోల రౌండ్ 16, క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (సోనమ్ మాలిక్)

సాయంత్రం 03:00 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 62 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

ఆగస్టు 04

ఉదయం 07:30 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ రీపేజ్ 62 కిలోలు

ఉదయం 8 గం – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోలు – 16 వ రౌండ్, క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (రవి దహియా)

ఉదయం 8 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 86 కిలోలు – 16 వ రౌండ్, క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (దీపక్ పూనియా)

ఉదయం 8 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోలు – 16 వ రౌండ్, క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (అన్షు మాలిక్)

మధ్యాహ్నం 02:45 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 02:45 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 86 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 02:45 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

సాయంత్రం 04:30 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 62 క్రిల్లో గ్రామ్ కాంస్య, బంగారు పతకం మ్యాచ్

05 ఆగస్టు

ఉదయం 07:30 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోల రీపెచేజ్

ఉదయం 07:30 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 86 కిలోల రీపెచేజ్

ఉదయం 08:00 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 53 కిలోలు – 16 వ రౌండ్, క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (వినేష్ ఫోగాట్)

మధ్యాహ్నం 02:45 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 53 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

సాయంత్రం 04:00 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోలు – కాంస్య, బంగారు పతకం మ్యాచ్

సాయంత్రం 04:00 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 86 కిలోలు – కాంస్య, బంగారు పతకం మ్యాచ్

సాయంత్రం 04:00 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 57 కిలోలు – కాంస్య, బంగారు పతకం మ్యాచ్

06 ఆగస్టు

ఉదయం 07:00 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 53 కిలోల రీపెచేజ్

ఉదయం 08:00 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 65 కిలోల రౌండ్ 16 & క్వార్టర్ ఫైనల్స్ – బజరంగ్ పునియా

ఉదయం 08:00 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 50 కిలోల రౌండ్ 16 , క్వార్టర్ ఫైనల్స్ (సీమా బిస్లా)

మధ్యాహ్నం 02:45 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 65 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

మధ్యాహ్నం 02:45 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 65 కిలోల సెమీ-ఫైనల్

సాయంత్రం 04:30 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 53 కిలోల కాంస్య , బంగారు పతకం మ్యాచ్

07 ఆగస్టు

మధ్యాహ్నం 03:15 – పురుషుల ఫీస్టైల్ 65 కిలోల రీపేస్

మధ్యాహ్నం 03:15 – మహిళల ఫీస్టైల్ 50 కిలోల రాప్‌చేస్

సాయంత్రం 04:00 – పురుషుల ఫ్రీస్టైల్ 65 కిలోల స్వర్ణం, కాంస్య పతకం మ్యాచ్

సాయంత్రం 04:00 – మహిళల ఫ్రీస్టైల్ 50 కిలోల బంగారు, కాంస్య పతకం మ్యాచ్