Find Fuel Prices in Your Cities

RESET

Petrol Price in Thane - Previous Trend

Date Price(₹/L)Change (₹/L)*
30 Jan, 2023 106.38 0.00
29 Jan, 2023 106.38 0.00
28 Jan, 2023 106.38 -0.11
27 Jan, 2023 106.49 0.48
26 Jan, 2023 106.01 -0.44
25 Jan, 2023 106.45 0.57
24 Jan, 2023 105.88 -0.61
23 Jan, 2023 105.77 -0.20
21 Jan, 2023 105.97 0.00
20 Jan, 2023 105.97 -0.52

Petrol Price Today (31 January, 2023) - City wise list

CityPetrol Price (₹/L)Change (₹/L)*
హైదరాబాద్109.66 0.00
విశాఖపట్నం110.48 0.00
బెంగళూరు101.94 0.00
చెన్నై102.75 0.12
పూణె105.85 -0.29
మైసూర్101.78 -0.24
భువనేశ్వర్103.19 0.00
ముంబై106.31 0.00
థానే106.38 0.00
సూరత్96.30 0.00
శ్రీనగర్101.74 0.00
Disclaimer: ఇక్కడ ఇవ్వబడిన పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు రోజువారీ ప్రాతిపదికన మారవచ్చు. ఈ ధరల వివరాలను ఇతరులు సమకూరుస్తున్నందున సాంకేతిక లోపానికి అవకాశం ఉంది. ఏదైనా నగరంలో ధర విషయంలో లోపం ఉంటే tv9Telugu బాధ్యత వహించదు.
View More

Petrol Price Down: వాహనదారులకు గుడ్‌ న్యూస్.. భారీగా తగ్గనున్న పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు.. నేడే కీలక ప్రకటన..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Dec 5, 2022 07:13 AM

Petrol, Diesel Price Today: క్రూడాయిల్‌ ధరల్లో హెచ్చు తగ్గులు.. దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్ ధరలు

తాజా వార్తలు Sat, Nov 19, 2022 09:06 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలకు బ్రేకులు.. తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Wed, Sep 28, 2022 10:38 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు ఎలా ఉన్నాయి..? తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Tue, Sep 27, 2022 10:02 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరల్లో ఎలాంటి మార్పులున్నాయి.. తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Mon, Sep 26, 2022 08:31 AM

Petrol, Diesel Price Today: భారీగా పెరుగుతున్న క్రూడాయిల్ ధర.. మరి పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు ఎలా ఉన్నాయి..?

తాజా వార్తలు Mon, Sep 5, 2022 08:42 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు ఎలా ఉన్నాయి.. ఏ నగరంలో ఎంత ధర

జాతీయం Wed, Aug 31, 2022 09:23 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలలో ఎలాంటి మార్పు ఉంది.. తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Mon, Aug 29, 2022 11:39 AM

Petrol Diesel Price Today: పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరల్లో ఎలాంటి మార్పులున్నాయి..? తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Sat, Aug 27, 2022 09:30 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు.. ఏ నగరంలో ఏంతంటే..!

జాతీయం Fri, Aug 26, 2022 09:15 AM

Petrol Diesel Rate: : క్రూడాయిల్ $ 101 దాటింది.. దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు మళ్లీ పెరిగేనా..? తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Thu, Aug 25, 2022 09:17 AM

Petrol-Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు.. ఏ నగరంలో ఎంత అంటే..!

జాతీయం Sun, Aug 14, 2022 08:32 AM

Petrol-Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు.. ఏ ప్రాంతంలో ఎంత..!

జాతీయం Tue, Jul 26, 2022 08:49 AM

Petrol Diesel Price Today: దేశంలోని ప్రధాన నగరాల్లో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరలు ఎలా ఉన్నాయంటే..!

జాతీయం Sun, Jul 17, 2022 11:44 AM

Petrol-Diesel Price Today: దేశంలో పెట్రోల్‌, డీజిల్‌ ధరల్లో ఎలాంటి మార్పులున్నాయి.. తాజా రేట్ల వివరాలు

జాతీయం Sat, Jul 16, 2022 08:20 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu