Bigg Boss 4

Syed Sohel Ryan: ట్రెండ్ మారింది..! స్టైలిష్ లుక్ లో అదరగొడుతున్న బిగ్ బాస్ ఫేమ్ ‘సోహెల్’..

Bigg Boss 4 Wed, Feb 23, 2022 06:20 PM

Bigg Boss 5 Telugu: బిగ్‏బాస్ ముందుకు ఒక్కొక్కరి నిజస్వరూపాలు.. షణ్ముఖ్, సిరి, జెస్సీలకు షాక్..

Bigg Boss 4 Mon, Oct 4, 2021 04:21 PM

Bigg Boss 5 Telugu: నాలుగోవారంలో నామినేషన్స్‏లో ఉన్నది వీరే.. రెచ్చిపోయిన కంటెస్టెంట్స్.. ఒక్కొక్కరి నటన మాములుగా లేదుగా..

Bigg Boss 4 Tue, Sep 28, 2021 06:46 AM

Bigg Boss 5 Telugu: అలా ఉండటమే లహరి కొంపముంచిందా ? అర్జున్ రెడ్డి భామ ఎలిమినేట్ కావడానికి కారణాలు ఇవే…

Bigg Boss 4 Mon, Sep 27, 2021 08:21 AM

Bigg Boss 5 Telugu: మరోసారి అసలు విషయం బయటపెట్టిన లహరి.. అల అనకండి అంటూ షణ్ముఖ్ ఫైర్..

Bigg Boss 4 Mon, Sep 27, 2021 07:07 AM

Bigg Boss 5 Telugu: అరె ఏంట్రా ఇది.. ఈ నోటి దూలేంట్రా.. వాళ్లిద్దరిని ఏడిపిస్తున్నావ్.. షణ్ముఖ్‏ను ఓ ఆటాడుకున్న నాగ్..

Bigg Boss 4 Sun, Sep 26, 2021 07:21 AM

Bigg Boss 5 Telugu: వీడియోతో ఫుల్ క్లారిటీ ఇచ్చిన నాగార్జున.. రవికి ఇచ్చిపడేసాడుగా..

Bigg Boss 4 Sun, Sep 26, 2021 06:57 AM

Bigg Boss 5 Telugu: ఆ ఇద్దరి మధ్యే అసలైన పోరు.. ఈ వారం ఎలిమినేట్ అయ్యేది ఎవరంటే..

Bigg Boss 4 Sat, Sep 25, 2021 05:55 PM

Bigg Boss 5 Telugu: ఫాంలోకి వచ్చిన బిగ్‏బాస్.. రవి బండారం బట్టబయలు.. ఆ వీడియోతో లహరికి షాకిచ్చాడుగా !!

Bigg Boss 4 Sat, Sep 25, 2021 04:22 PM

Bigg Boss 5 Telugu: ఈసారి బిగ్‏బాస్‏కు ఏమైంది.. ఇన్ని తప్పులు జరుగుతున్నాయేంటి..?

Bigg Boss 4 Thu, Sep 23, 2021 06:19 PM

Bigg Boss 5 Telugu: లహరి విషయంలో యాంకర్ రవిని ఏకిపారేస్తున్న నెటిజన్స్.. వీడియోతో అసలు విషయం బట్టబయలు..

Bigg Boss 4 Tue, Sep 21, 2021 06:07 PM

Bigg Boss 5 Telugu: అబ్బాయిలతోనే బిజీగా ఉంటున్నావ్.. హీట్ పెంచిన ప్రియా కామెంట్స్.. రెచ్చిపోయిన ఆ ఇద్దరు..

Bigg Boss 4 Mon, Sep 20, 2021 07:49 PM

Bigg Boss 5 Telugu: మరోసారి ఇంట్లో నామినేషన్స్ రచ్చ.. పనికిమాలిన రీజన్స్ అంటూ ఫైర్ అయిన ప్రియాంక..

Bigg Boss 4 Mon, Sep 20, 2021 03:48 PM

Bigg Boss 5 Telugu Promo: మానస్ ఓటమిని తీసుకోడంటూ ఆ కంటెస్టెంట్ కామెంట్స్.. షాకింగ్ ట్విస్ట్ ఇచ్చిన షణ్ముఖ్

Bigg Boss 4 Sun, Sep 19, 2021 05:45 PM

Bigg Boss 5 Telugu: బెస్ట్ పర్ఫామర్‏గా నటరాజ్ మాస్టర్.. వరస్ట్ పర్ఫామర్‏గా ఆ కంటెస్టెంట్.. సీన్ రివర్స్ అయ్యిందిగా..

Bigg Boss 4 Sat, Sep 18, 2021 09:34 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu