Yoga Asanas for Women: నెలసరి సమయంలో మహిళల ఇబ్బందులను దూరం చేసే సులువైన ఆసనాలు.. ఇవి చేస్తే ఎన్నో ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు కూడా..

తాజా వార్తలు Mon, Dec 26, 2022 11:17 AM

Weight Loss: దండ యోగతో ఇరగదీస్తున్న బీటౌన్ బ్యూటీ.. తన అందాల రహస్యం ఇదేనంటూ వీడియో షేర్..

Diabetes Control: మధుమేహ వ్యాధిగ్రస్తులు గ్యాంగ్రీన్‌కు గురయ్యే ప్రమాదం ఎక్కువ.. ఇందుకు ఆయుర్వేద వైద్యులు ఏం చెప్పారో తెలుసుకోండి..

తాజా వార్తలు Tue, Oct 11, 2022 01:55 PM

Child Height: పిల్లలు ఎత్తు పెరగడం లేదని చింతిస్తున్నారా? ఈ యోగాసానాలను ట్రై చేయండి..

తాజా వార్తలు Tue, Aug 30, 2022 08:47 PM

Yoga: మహిళల కోసం ప్రత్యేక ఆసనాలు.. నెలసరి సమయంలో ఇవి చేస్తే నొప్పి నుంచి ఉపశమనం..

తాజా వార్తలు Mon, Aug 29, 2022 10:34 AM

Yogasana: థైరాయిడ్‌ సమస్య వేధిస్తోందా?.. ఈ యోగాసనాలతో చెక్ పెట్టండి..!

తాజా వార్తలు Thu, Jul 7, 2022 01:48 PM

Yoga Benefits: యోగాతో అద్భుతమైన ప్రయోజనాలు.. ఇలా చేయండి మధుమేహం, రక్తపోటును అదుపులో ఉంచుకోండి

తాజా వార్తలు Mon, Jun 20, 2022 07:43 AM

Yoga Tips: యోగా చేసే సమయంలో తల తిరుగుతున్నట్లు అనిపిస్తుందా..? ఈ చిట్కాలు పాటించండి

తాజా వార్తలు Sun, Mar 27, 2022 04:40 PM

Yoga Tips: రాత్రిపూట నిద్రపట్టడం లేదా..? అయితే ఈ యోగాసనాలతో చెక్ పెట్టండి..

తాజా వార్తలు Mon, Feb 7, 2022 08:19 AM

Yoga Precautions: యోగా చేసే సమయంలో ఈ తప్పులు చేస్తున్నారా.? చాలా డేంజర్‌.. అవేంటంటే..

తాజా వార్తలు Tue, Sep 21, 2021 06:59 AM

Yoga Tips : ఒత్తిడిని కంట్రోల్ చేసుకోవడానికి ఈ 3 యోగా టిప్స్ పాటించండి..! మంచి ఉపశమనం ఉంటుంది..

తాజా వార్తలు Mon, Jul 26, 2021 11:20 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu