Water Health: తాగునీటిలో పరిమితికి మించి ఫ్లోరైడ్.. ఆ ప్రాంతాల్లో మరీ అత్యధికం.. నిపుణులు ఏమంటున్నారంటే..

ఆహారం Tue, Jan 17, 2023 06:54 AM

Drinking Water: టాయిలెట్‌కు ముందు, తర్వాత నీళ్లు తాగడం ఆరోగ్యానికి మంచిదేనా? నిపుణులు ఏమంటున్నారంటే?

తాజా వార్తలు Mon, Jan 16, 2023 12:39 PM

Health Care: ఆ సమయంలో నీరు తాగడం ఆరోగ్యానికి మంచిదేనా..? నిపుణులు ఏమంటున్నారంటే..

తాజా వార్తలు Sat, Jan 14, 2023 09:49 PM

Viral Video: గేదేకు లిప్ లాక్ ఇస్తూ ఒడ్డుకు వచ్చేసిన మొసలి.. జస్ట్‌ మిస్‌ లేకుంటే దబిడి దిబిడే.. షాకింగ్ వీడియో..

ట్రెండింగ్ Fri, Jan 13, 2023 07:47 PM

రాగి పాత్రలో నీటిని తాగితే.. లెక్కలేనన్ని ప్రయోజనాలు.. మీరూ ఓ లుక్కేసేయండి..

ఆహారం Wed, Jan 11, 2023 08:11 PM

Water Bottle: ప్లాస్టిక్‌ వాటర్ బాటిల్ కొని నీళ్లు తాగుతున్నారా..? ఈ విషయాలు తెలిస్తే గుండె గుభేల్‌.. ఇకనైనా జాగ్రత్త పడండి..

బిజినెస్ Wed, Jan 11, 2023 03:25 PM

Health Tips: తినే సమయంలో ఎక్కువుగా నీళ్లు తాగుతున్నారా.. ఈ విషయాలు తెలుసుకోండి..

ఆహారం Tue, Jan 10, 2023 09:10 AM

Copper Water: రాగి పాత్రలో నీటిని వెంటనే తాగుతున్నారా.. అయితే ఈ విషయం మీరు తెలుసుకోవల్సిందే..

తాజా వార్తలు Mon, Jan 9, 2023 10:07 PM

Eyes Health: మొబైల్ వినియోగించినప్పుడల్లా కంటివెంట నీరు వస్తున్నాయా? ఈ ప్రమాదమే కావొచ్చు..!

తాజా వార్తలు Sun, Jan 1, 2023 07:56 PM

Pot Biryani: రుచికరమైన కుండ బిర్యానీ తినాలని ఉందా.. ఇంట్లో సింపుల్‌గా ఇలా తయారుచేసుకోండి..

ఆహారం Sun, Jan 1, 2023 01:59 PM

Tirumala: రేపు మధ్యాహ్నం 2గంటల నుంచి వైకుంఠ ద్వారదర్శనం టోకెన్లు జారీ.. ఆధార్ గుర్తింపు కార్డు తప్పనిసరి

ఆధ్యాత్మికం Sat, Dec 31, 2022 03:07 PM

Migraine pain: తలనొప్పిని తక్షణమే తగ్గించే ఇంటి చిట్కాలు.. ఇలా చేస్తే వెంటనే ఉపశమనం..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 30, 2022 01:20 PM

Drinking Water: పొరపాటున కూడా నీళ్లు ఇలా తాగకండి.. జీర్ణ సమస్యలేకాదు.. అతి త్వరలో మీకు ఊబకాయం వచ్చేస్తుది..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 28, 2022 06:57 AM

Health Tips: మంచినీళ్లు తాగడం ఎలా..? కూర్చోవాలా.. నిలబడితే మంచిదా..?

ఆహారం Fri, Dec 23, 2022 05:02 PM

Drinking Water before bed: నిద్ర మధ్యలో నీరు తాగే అలవాటు ఉందా? ఈ విషయాలు తెలిస్తే షాకవుతారు

తాజా వార్తలు Mon, Dec 19, 2022 11:59 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu