Vitamin B12: మీకు ఇలాంటి సంకేతాలు కనిపిస్తున్నాయా..? అయితే బి12 లోపం కావచ్చు.. జాగ్రత్త

తాజా వార్తలు Tue, Sep 13, 2022 09:26 PM

Vitamin B12 సరిపడా అందుతోందా? ఇది లోపిస్తే ప్రమాదం అంచున ఉన్నట్లే..

ఆహారం Fri, Aug 19, 2022 09:19 PM

Health Tips: మీ నాలుక ఇలా కనిపిస్తోందా.. అయితే బీ అలర్ట్.. లేదంటే భారీ ప్రమాదంలో పడ్డట్లే..

తాజా వార్తలు Fri, Aug 12, 2022 07:54 AM

Vitamin B12 Benefits: అమ్మ కావాలనుకుంటున్నారా..? ఆ విటమిన్ లోపం ఉంటే సమస్యలు చుట్టుముట్టినట్లే..

ఆహారం Sun, Jul 24, 2022 02:32 PM

Weight Loss: ఈ ఒక్క విటమిన్ లోపం వల్ల బరువు వేగంగా పెరుగుతారు..ఎలా సరి చేసుకోవాలో తెలుసా..

తాజా వార్తలు Thu, Jun 23, 2022 10:37 PM

Vitamins Deficiency: మీరు రాత్రి పడుకునేటప్పుడు కాళ్లను కదిలించే అలవాటు ఉందా? ఈ విటమిన్ల లోపం కారణం కావచ్చు

తాజా వార్తలు Fri, Jun 3, 2022 02:53 PM

ఎర్రరక్త కణాల తయారీకి ఈ విటమిన్‌ కచ్చితంగా అవసరం.. అందుకే ఈ ఆహారాలు..!

తాజా వార్తలు Tue, Mar 22, 2022 05:48 AM

Vitamin B12 Deficiency: ఈ లక్షణాలుంటే.. విటమిన్ బి 12 లోపం ఉన్నట్లే.. చెక్ పెట్టేందుకు ఇలా చేయండి..

ఆహారం Thu, Oct 14, 2021 08:31 PM

విటమిన్ B12 లోపం ఉందా ?.. అయితే ఈ వ్యాధులు చుట్టుముట్టినట్లే.. ఎలాంటి ఆహారంతో ఎదుర్కోవాలంటే?

ఆహారం Tue, Jul 13, 2021 07:38 PM

Vitamin B12 Deficiency: మతిమరుపుతో ఇబ్బంది పడుతున్నారా.. అయితే విటమిన్ బి 12 లోపమేమో..

ఆహారం Wed, Jun 16, 2021 02:42 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu