Vitamin B12: ఈ విటమిన్ లోపం ఉంటే సమస్యల ఊబిలో పడినట్లే.. నిర్లక్ష్యం చేస్తే ఇక అంతే సంగతీ.. మరి సమస్యకు చెక్ పెట్టేయండిలా..

ఆహారం Tue, Jan 31, 2023 10:00 AM

Vitamin B12: ఆహారపు అలవాట్లు బీ12 విటమిన్ లోపానికి దారి తీస్తాయా.. నిపుణుల అధ్యయనంలో ఇంట్రెస్టింగ్ ఫ్యాక్ట్స్..

ఆహారం Mon, Jan 16, 2023 07:33 AM

Winter Health: మీరు శాఖాహారులా? అయితే ఆ విటమిన్ లోపం వల్ల చర్మ సమస్యలు గ్యారెంటీ!

ఆహారం Sun, Jan 15, 2023 07:00 AM

Health: శరీరంలో ఈ లోపం డిప్రెషన్‌కు దారి తీస్తుంది.. జాగ్రత్త పడకపోతే అంతే సంగతులు..

తాజా వార్తలు Sat, Dec 31, 2022 12:25 PM

Vitamin B 12: చేతులు, కాళ్లలో మంట, జలదరింపు ఉందా?..ఈ లోపం వల్ల ఇలా జరుగుతుండవచ్చు..

తాజా వార్తలు Sat, Nov 5, 2022 09:56 AM

Veg Foods: ఆ విటమిన్ లోపం ఉందా.? మాంసాహారమే తినక్కర్లేదు.. శాఖాహారులకు ఈ 3 ఆహారాలు బెస్ట్..

ఆహారం Mon, Oct 24, 2022 11:45 AM

Vitamin Deficiency: ఆ విటమిన్ లోపం వల్ల మతిమరుపు వస్తుంది.. కంటి చూపు దెబ్బతింటుంది.. ఇక అన్నీ సమస్యలే..

ఆహారం Mon, Oct 17, 2022 03:26 PM

Vegetarian Food: స్త్రీలు గర్భధారణ సమయంలో శాఖాహారం మాత్రమే తినాలా? నిపుణుల అభిప్రాయం ఏమిటి..?

తాజా వార్తలు Sat, Sep 24, 2022 08:06 PM

Health Tips: శరీరంలో ఈ 5 లక్షణాలు కనిపిస్తున్నాయా.. పెను ప్రమాదంలో పడ్డట్లే.. అవేంటంటే?

ఆహారం Tue, Sep 13, 2022 11:43 AM

Vitamin Deficiency: మళ్లీ మళ్లీ జబ్బు పడుతున్నారా.. అయితే మీలో ఈ విటమిన్ లోపం ఉండవచ్చు.. ఒక్కసారి చెక్ చేసుకోండి..

తాజా వార్తలు Sun, Sep 11, 2022 03:03 PM

Vitamin B12 సరిపడా అందుతోందా? ఇది లోపిస్తే ప్రమాదం అంచున ఉన్నట్లే..

ఆహారం Fri, Aug 19, 2022 09:19 PM

Health Tips: మీ నాలుక ఇలా కనిపిస్తోందా.. అయితే బీ అలర్ట్.. లేదంటే భారీ ప్రమాదంలో పడ్డట్లే..

తాజా వార్తలు Fri, Aug 12, 2022 07:54 AM

Vitamin B12 Benefits: అమ్మ కావాలనుకుంటున్నారా..? ఆ విటమిన్ లోపం ఉంటే సమస్యలు చుట్టుముట్టినట్లే..

ఆహారం Sun, Jul 24, 2022 02:32 PM

Vitamin B12: విటమిన్ బి12 లోపం ఉందా.. అయితే మీకు ఆ సమస్యలు తప్పవు..

ఆహారం Fri, Jun 24, 2022 11:08 AM

Oat Milk Benefits: ఓట్స్ మిల్క్ ఇంట్లోనే ఇలా తయారు చేసుకోండి.. ఎంత ఈజీనో తెల్సా..?

ఆహారం Sat, Jun 11, 2022 09:22 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu