upi

SBI: ఏటీఎంకు వెళ్లకుండానే ఇంట్లో కూర్చుని విత్‌డ్రా చేసుకోండి.. ఎస్‌బీఐ ప్రత్యేక సదుపాయం

తాజా వార్తలు Wed, Jan 18, 2023 02:44 PM

BHIM UPI Payments: భీమ్‌ UPI నుంచి ఒక రోజులో ఎంత మొత్తాన్ని బదిలీ చేయవచ్చో తెలుసా.. ఇంటర్నెట్ లేకుండా కూడా ఉపయోగించవచ్చు

తాజా వార్తలు Fri, Jan 13, 2023 07:49 PM

UPI Payments: భారత దేశ యూపీఐపై ఇతర దేశాల ఆసక్తి..జీ 20 సమావేశాల్లో కీలక పరిణామం

అంతర్జాతీయం Tue, Jan 10, 2023 06:35 PM

UPI Payments: రికార్డ్‌ స్థాయిలో యూపీఐ చెల్లింపులు.. భారీ సంఖ్యలో లావాదేవీలు

తాజా వార్తలు Wed, Jan 4, 2023 06:30 AM

RBI: దేశంలో పెరుగుతున్న బ్యాంకింగ్ మోసాల సంఖ్య.. కారణాలు ఏమిటో చెప్పిన ఆర్బీఐ..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 28, 2022 07:56 AM

UPI Payments: ఫోన్‌ పే, గూగుల్‌ పే నుంచి పొరపాటున వేరే వ్యక్తికి డబ్బులు పంపించారా.. ఇలా చేస్తే మీ డబ్బులు వెనక్కి..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 28, 2022 07:19 AM

Digital payments: డిజిటల్‌ పేమెంట్స్‌లో హైదరాబాదీల దూకుడు.. దేశంలోనే రెండో స్థానంలో..

తాజా వార్తలు Sun, Dec 11, 2022 08:27 AM

UPI Payment: యూపీఐ ద్వారా ఒక్క రోజులో ఎంత పంపించుకోవచ్చు.. గంటలో ఎన్ని ట్రాన్సాక్షన్స్‌ చేసుకోవచ్చో తెలుసా?

తాజా వార్తలు Thu, Dec 8, 2022 07:19 AM

UPI-Credit Card: ఇప్పుడు క్రెడిట్ కార్డ్‌తో యూపీఐ చెల్లింపులు.. కొత్త ఫీచర్‌ అందుబాటులో..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 7, 2022 06:45 PM

UPI: వినియోగదారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. యూపీఐ యాప్‌లో సరికొత్త ఫీచర్‌: ఆర్బీఐ

తాజా వార్తలు Wed, Dec 7, 2022 03:37 PM

RuPay Credit Card: క్రెడిట్ కార్డ్ ద్వారా UPI చెల్లింపు చేయండి..భారీ క్యాష్‌బ్యాక్ పొందండి.. వివరాలేంటో తెలుసుకోండి

తాజా వార్తలు Sun, Dec 4, 2022 01:23 PM

NPCI: గూగుల్‌ పే, ఫోన్‌పేలకు ఉపశమనం.. మరో రెండు సంవత్సరాలు పోడిగింపు

బిజినెస్ Fri, Dec 2, 2022 08:19 PM

NPS: ఇప్పుడు మీరు యూపీఐ ద్వారా ఆన్‌లైన్‌లో ఎన్‌పీఎస్‌ వాయిదాను డిపాజిట్ చేయవచ్చు.. ఎలాగంటే..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 2, 2022 03:19 PM

Safety Tips for UPI: డిజిటల్ పేమెంట్ యాప్స్ వాడుతున్నారా..? అయితే తప్పక పాటించవలసిన జాగ్రత్తలు మీ కోసం..

జాతీయం Thu, Dec 1, 2022 09:24 AM

UPI ATM Cash Withdrawal: యూపీఐ ద్వారా ఏటీఎం నుంచి డబ్బులను విత్‌డ్రా చేయడం ఎలా?

తాజా వార్తలు Tue, Nov 22, 2022 07:06 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu