Maratorium on booster dose: బూస్టర్ డోసుపై మారటోరియం.. ప్రపంచ దేశాలకు డబ్ల్యూహెచ్ఓ తాజా సూచన.. ఆచరణ సాధ్యమేనా..?

CoronaVirus Wed, Sep 29, 2021 03:17 PM

World Health Organization: కరోనా మూలాలపై మరోసారి పరిశోధన.. సిద్దమవుతున్న ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ.. చైనా వైఖరి ఇదేనా?

CoronaVirus Mon, Sep 27, 2021 07:11 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో కొత్తగా 1,186 కరోనా కేసులు.. గుబులు రేపుతోన్న మరణాలు

CoronaVirus Wed, Sep 1, 2021 04:24 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో రోజు రోజుకు పెరుగుతున్న కోవిడ్ కేసులు.. కొత్తగా 1,115 మందికి కరోనా..

CoronaVirus Tue, Aug 31, 2021 05:04 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో కొత్తగా 878 కరోనా కేసులు… ఆ జిల్లాలో గుబులు రేపుతోన్న వైరస్ వ్యాప్తి

CoronaVirus Mon, Aug 30, 2021 05:09 PM

Telangana Corona Cases: తెలంగాణలో కొత్తగా 704 కరోనా కేసులు.. యాక్టివ్ కేసులు మరణాల సంఖ్య ఇలా

CoronaVirus Sat, Jul 10, 2021 07:07 PM

Prakasam District: క‌రోనా వ్యాప్తి క‌ట్ట‌డి కోసం ఇక‌పై మ‌రింత క‌ఠిన చ‌ర్య‌లు.. స్ప‌ష్టం చేసిన‌ ప్ర‌కాశం జిల్లా అధికారులు

CoronaVirus Wed, Jun 30, 2021 03:15 PM

AP Corona Cases: ఏపీలో కొత్తగా 4,684 కరోనా కేసులు.. యాక్టివ్ కేసులు, మరణాల సంఖ్య ఇలా

CoronaVirus Wed, Jun 23, 2021 06:06 PM

Green fungus: మ‌రో టెన్ష‌న్.. దేశంలో తొలిసారిగా గ్రీన్‌ ఫంగస్‌ కేసు నమోదు

జాతీయం Wed, Jun 16, 2021 01:17 PM

అమలాపురంలో ప్ర‌వేట్ ఆస్ప‌త్రి నిర్వాకం.. వారికి బదులు వీరికి డెడ్‌బాడీ ఇచ్చారు.. అంత్య‌క్రియ‌లు జ‌ర‌ప‌డంతో.. ర‌చ్చ షురూ

CoronaVirus Mon, Jun 7, 2021 08:18 PM

Corona Treatment: రూ.10 ఫీజుతో కరోనా వైద్యం.. పీర్జాదిగూడలో వైద్యుడు విక్టర్‌ ఇమ్మాన్యుయెల్ ఔదార్యం

తాజా వార్తలు Mon, May 24, 2021 03:54 PM

Telangana News: క‌రోనా స‌మ‌యంలో పెళ్లి దండ‌లు ఇలాగే ఉంటాయి.. సేఫ్టీతో పాటు సందేశం కూడా

తాజా వార్తలు Sun, May 23, 2021 03:30 PM

CM KCR: మ‌రికాసేప‌ట్లో గాంధీ ఆస్ప‌త్రికి తెలంగాణ ముఖ్య‌మంత్రి కేసీఆర్… స్వ‌యంగా ప‌రిస్థితిని తెలుసుకోనున్న సీఎం

తాజా వార్తలు Wed, May 19, 2021 11:47 AM

Telangana Corona Cases: తెలంగాణ‌లో కొత్త‌గా 4,298 కరోనా కేసులు, 32 మరణాలు

CoronaVirus Sat, May 15, 2021 07:56 PM

కరోనాతో చ‌నిపోయాక దారుణ ప‌రిస్థితులు.. పలుచోట్ల అంత్య‌క్రియ‌ల‌కు ముందుకురాని కుటుంబ స‌భ్యులు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, May 9, 2021 08:17 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu