Sajjanar: ఆర్టీసీ ప్రత్యేక బస్సుల్లో 1.21కోట్ల మంది ప్రయాణికులు.. వారందరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపిన సజ్జనార్..

తాజా వార్తలు Tue, Jan 17, 2023 06:24 AM

TSRTC: అందుకే ఆర్టీసీ బస్సుల్లో వెళ్లండి.. త్వరగా గమ్యానికి చేరుకోండి.. టోల్ ప్లాజా రద్దీపై సజ్జనార్ స్పందన..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Jan 14, 2023 07:19 AM

TSRTC: ప్రయాణికులకు గుడ్ న్యూస్.. ఆ ఇబ్బందులు తొలగించేందుకు ఆర్టీసీ ప్రత్యేక చర్యలు..

అమరావతి Sun, Jan 8, 2023 08:07 AM

TSRTC: టీఎస్‌ఆర్టీసీ మరో గుడ్‌న్యూస్‌.. నగర ప్రయాణికుల కోసం కీలక నిర్ణయం.. విద్యార్థులకు కూడా..

తాజా వార్తలు Tue, Nov 29, 2022 09:02 AM

Anantagiri Hills: అనంతగిరి అందాలు చూసొద్దామా.. స్పెషల్ బస్సులు ఏర్పాటు చేసిన ఆర్టీసీ.. అంతే కాకుండా..

టూరిజం Sat, Oct 8, 2022 05:21 PM

TSRTC: ఇకపై ఆర్టీసీ బ్రాండ్ వాటర్ బాటిళ్లు.. ఆ బస్సుల్లో ప్రయాణించే వారికి ఉచితంగానే..

తాజా వార్తలు Tue, Oct 4, 2022 09:14 AM

TSRTC: బంపరాఫర్ ప్రకటించిన ఆర్టీసీ.. కేవలం రూ.250తో హైదరాబాద్ మొత్తం చుట్టేయొచ్చు.. ఎలా అంటే..

తాజా వార్తలు Wed, Sep 28, 2022 09:52 AM

TSRTC: క్రికెట్ అభిమానులకు టీఎస్ఆర్టీసీ గుడ్ న్యూస్.. ఆ మ్యాచ్ కు స్పెషల్ బస్సులు ఏర్పాటు

తాజా వార్తలు Sat, Sep 24, 2022 07:15 AM

TSRTC: దసరాకు ఊరెళ్లేవారికి టీఎస్ఆర్టీసీ శుభవార్త.. అదనపు బస్సులతో పాటు ఆ సౌకర్యాలు కూడా

తాజా వార్తలు Sun, Sep 18, 2022 12:00 PM

TSRTC: బంపరాఫర్ ప్రకటించిన ఆర్టీసీ.. వారి కోసం ఆ మార్గంలో నూతన బస్సు సర్వీసులు..

తాజా వార్తలు Thu, Sep 15, 2022 01:44 PM

TSRTC: స్కాన్ చేయండి – జర్నీ చేసేయండి.. డిజిటల్ పేమెంట్స్ కు ఆర్టీసీ పచ్చజెండా.. ఆ మార్గంలో అమలు

తాజా వార్తలు Wed, Aug 31, 2022 09:58 AM

TSRTC: నష్టాల నుంచి బయటపడుతున్న ఆర్టీసీ.. ఆ నిర్ణయాలతో పెరుగుతున్న ఆదరణ

తాజా వార్తలు Sun, Jun 26, 2022 06:33 AM

Telangana: ఆర్టీసీని ప్రైవేటుపరం చేసేందుకు కుట్ర పన్నుతున్నారు.. ఛార్జీల పెంపుపై బండి సంజయ్ ఫైర్

తాజా వార్తలు Sat, Jun 11, 2022 09:24 AM

TSRTC: హైదరాబాద్ వాసులకు టీఎస్ఆర్టీసీ శుభవార్త.. కొత్త మార్గాల్లో సర్వీసులకు గ్రీన్ సిగ్నల్

తాజా వార్తలు Fri, Jun 3, 2022 07:10 AM

TSRTC: ప్రయాణికులకు ఆర్టీసీ బంపర్ ఆఫర్.. రెండు గంటల పాటు ఫ్రీ గా జర్నీ చేసేలా అవకాశం

తాజా వార్తలు Mon, May 23, 2022 08:23 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu