Big News Big Debate: చాలాకాలం తర్వాత ఢిల్లీ నుంచి గల్లీ దాకా ఒక్కటై గళమెత్తిన కాంగ్రెస్ నేతలు

తాజా వార్తలు Wed, Dec 14, 2022 07:04 PM

Rahul: తెలంగాణలో రాహుల్‌గాంధీ పర్యటనకు డేట్ ఫిక్స్.. భారీ ప్లాన్ చేస్తున్న టీపీసీసీ నేతలు..

తాజా వార్తలు Thu, Apr 14, 2022 01:36 PM

Jagga Reddy: నాపై అవాకులు చెవాకులా.. చూస్తూ ఊరుకునేది లేదని హెచ్చరించిన జగ్గారెడ్డి

తాజా వార్తలు Sun, Jan 2, 2022 07:23 PM

TS Congress: హుజురాబాద్‌ రిజల్ట్స్‌ ఎఫెక్ట్‌.. మాణిక్కం ఠాగూర్‌పై వేటు తప్పదా.? ఇంచార్జ్‌ని ఇంటికి పంపించనున్నారా.?

తాజా వార్తలు Fri, Nov 5, 2021 05:31 PM

VH Clarity : బీసీ బంధు కూడా పెట్టండి.. ఆ విగ్రహాన్ని విడుదల చేస్తే కేసీఆర్ అసలైన దళిత ప్రేమికుడని నమ్ముతాం: వీహెచ్

తాజా వార్తలు Wed, Aug 11, 2021 04:40 PM

Harish Rao : ‘తెలంగాణ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ ఎలిమినేట్ అయింది.. సమీప భవిష్యత్‌లో తుడిచిపెట్టుకుపోతుంది’

తాజా వార్తలు Mon, Mar 22, 2021 02:39 PM

నేటితో ప్రచారానికి తెర.. ఎల్లుండి పట్టభద్రుల ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల పోలింగ్‌.. ఆఖరు రోజున అభ్యర్థుల విస్తృత ప్రచారం

తాజా వార్తలు Fri, Mar 12, 2021 09:35 AM

కాంగ్రెస్‌కు షాక్‌.. షర్మిల చెంతకు ఏపూరి సోమన్న.. తుంగతుర్తి టికెట్‌పై లభించిన హామీ..?

తాజా వార్తలు Fri, Mar 12, 2021 09:08 AM

తెలంగాణలో హీట్‌ పెంచిన గ్రాడ్యుయేట్‌ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు.. గెలుపే లక్ష్యంగా పార్టీల వ్యూహాలు

తాజా వార్తలు Sat, Feb 27, 2021 11:56 AM

ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల ముందు ఓరుగల్లు కాంగ్రెస్‌కు షాక్‌.. మంత్రి ఎర్రబెల్లి సమక్షంలో గులాబీలో చేరికలు

తెలంగాణ Mon, Feb 22, 2021 03:29 PM

తెలంగాణలో రాయలసీమ ఫ్యాక్షన్ సంస్కృతి.. నయీమ్ కేసు మాదిరే ఈ కేసును కూడా నీరుగారుస్తారన్న వీహెచ్‌

తెలంగాణ Fri, Feb 19, 2021 06:34 PM

తొలి నామినేషన్‌ దాఖలు చేసిన కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థి చిన్నారెడ్డి.. తనను గెలిపిస్తే ఏం చేస్తాడో చెప్పేసిన మాజీ ఎమ్మెల్యే

తెలంగాణ Tue, Feb 16, 2021 04:40 PM

తెలంగాణలో ప్రారంభమైన నామినేషన్ల ప్రక్రియ.. నేటి నుంచి ఐదు రోజుల పాటు పోస్టల్‌ బ్యాలెట్‌ దరఖాస్తుల స్వీకరణ

తెలంగాణ Tue, Feb 16, 2021 01:10 PM

చల్లా ధర్మారెడ్డి క్షమాపణలు చెప్పినా వదలం.. వచ్చే ఎన్నికల్లో ప్రజలే బుద్ధి చెబుతారన్న రాములు నాయక్‌

తెలంగాణ Tue, Feb 2, 2021 04:26 PM

హన్మకొండలో వీహెచ్‌ బైఠాయింపుతో ఉద్రిక్తత.. ఆ విగ్రహం తొలగించిన చోటే ప్రతిష్టించాలని డిమాండ్‌

తెలంగాణ Tue, Feb 2, 2021 01:24 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu