Thyroid: పాదాలలో ఈ మార్పులు కనిపిస్తున్నాయా? థైరాయిడ్‌కు సంకేతాలు కావొచ్చు.. అసలు నిర్లక్ష్యం చేయద్దు

తాజా వార్తలు Sun, Feb 5, 2023 08:22 PM

Thyroid: థైరాయిడ్‌ ఎన్ని రకాలు.. దీని నుంచి రక్షించుకోవడం ఎలా? ఎలాంటి ఆహారం తీసుకోవాలి?

తాజా వార్తలు Mon, Jan 30, 2023 09:11 PM

Diabetes Symptoms: మీ కాళ్లలో ఈ లక్షణాలు కనిపిస్తే.. తస్మాత్ జాగ్రత్త.. ఇవి ఆ వ్యాధికి సంకేతాలే కావచ్చు..!

తాజా వార్తలు Fri, Jan 27, 2023 09:34 PM

Cauliflower Side Effects: క్యాలీఫ్లవర్‌ను ఈ సమస్యలు ఉన్నవారు అసలు తినకూడదు.. తింటే ఇక అంతే సంగతీ..!

ఆహారం Thu, Jan 19, 2023 01:26 PM

Health Tips: మీ పాదాలలో జలదరింపు అనుభూతి కలుగుతోందా..? దానికి కారణాలేమిటంటే..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 7, 2022 09:24 PM

Thyroid: థైరాయిడ్‌తో బాధపడుతున్నా.. ఈ ఆహార నియమాలు తప్పనిసరిగా పాటించండి..

తాజా వార్తలు Sat, Dec 3, 2022 07:02 AM

పరగడుపునే కలబంద జ్యూస్ తాగితే ఎన్ని ప్రయోజనాలున్నాయో తెలుసా?..

తాజా వార్తలు Tue, Nov 22, 2022 06:43 PM

Health tips: మీరు ఉప్పు తక్కువగా తింటున్నారా..? అయితే, మీ ఆరోగ్యం ప్రమాదంలో పడినట్టే.. జాగ్రత్త !

ఆహారం Wed, Nov 9, 2022 08:33 AM

Thyroid Disease: థైరాయిడ్‌తో బాధపడుతున్నారా..? అయితే ఇవి తినడం వల్ల ఆ సమస్యకు చెక్ పెట్టొచ్చట

తాజా వార్తలు Sun, Nov 6, 2022 06:29 PM

Green Coriander: కొత్తిమీర ఆకులు తినడం వల్ల కలిగే ప్రయోజనాలు ఏమిటి?.. ఆ సమస్యలకు అద్భుతమైన ఔషధం

తాజా వార్తలు Tue, Oct 18, 2022 09:52 AM

Thyroid Problems: థైరాయిడ్‌తో ఇబ్బందులా.. ఈ వంటింటి చిట్కాలతో ఈజీగా తగ్గించుకోవచ్చు..

ఆహారం Thu, Oct 6, 2022 09:51 AM

Dark neck: నల్లని మెడతో ఇబ్బంది పడుతున్నారా.. ఈ చిన్ని చిట్కాతో మొత్తం మార్చేయోచ్చు.. ఏం చేయాలంటే..

తాజా వార్తలు Tue, Sep 20, 2022 05:05 PM

Mosquitoes: ఇంట్లో దోమల బెడదతో ఇబ్బందులు పడుతున్నారా..? ఈ చిట్కాలతో చక్కని పరిష్కారం..

తాజా వార్తలు Sun, Sep 11, 2022 08:35 PM

Thyroid: థైరాయిడ్‌లో బరువు పెరిగి ఇబ్బందులు పడుతున్నారా..? అయితే, ఈ సూపర్‌ఫుడ్‌ను డైట్‌లో చేర్చుకోండి..

ఆహారం Sun, Sep 11, 2022 08:12 PM

Thyroid: థైరాయిడ్‌ పట్ల నిర్లక్ష్యం వద్దు.. మరో ముప్పుకు కారణం కావొచ్చు.. తస్మాత్‌ జాగ్రత్త!

ఆహారం Fri, Jul 29, 2022 07:41 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu