Vastu Tips: ఈ మొక్కలు ఇంట్లో ఉంటే.. దరిద్రం నెత్తిమీద తాండవిస్తున్నట్టే.. కారణం అదే అంటున్న వాస్తు నిపుణులు..

ఆధ్యాత్మికం Wed, Feb 1, 2023 07:55 AM

Vastu Tips: అర్థిక ఇబ్బందులు లేని, సంతోషకరమైన జీవితం కోసం.. తప్పక పాటించవలసిన వాస్తు నియమాలు, చిట్కాలివే..

ఆధ్యాత్మికం Tue, Jan 31, 2023 08:30 AM

Vastu Tips: ఉద్యోగంలో ఎదగాలంటే ఏం చేయాలి? ఈ వాస్తు టిప్స్ తప్పక పాటించాల్సిందే..

ఆధ్యాత్మికం Wed, Jan 11, 2023 07:00 AM

Vastu Tips: వాస్తు ప్రకారం గడియారాన్ని ఇంటికి ఏ దిక్కున పెట్టాలి..? తప్పుడు దిశతో పెను విపత్తు ..!

తాజా వార్తలు Thu, Dec 29, 2022 02:09 PM

Vastu Tips : మీ ఇంటి ఆర్థిక సమస్యకు పరిష్కారం రాగి సూర్యుడు.. ఈ దిక్కున పెట్టుకుంటే సకాల శుభాలు

ఆధ్యాత్మికం Mon, Dec 26, 2022 11:15 AM

Vastu Tips : రాత్రి పడుకునే ముందు ఇలా చేయండి.. మీ ఇంట్లో డబ్బుకు లోటు ఉండదు..!

తాజా వార్తలు Tue, Dec 13, 2022 08:19 PM

Vastu Tips: ఈ మొక్కలు ఇంట్లో ఉంటే సమస్యలు తప్పవట..! మీ ఇంట్లో ఉందేమో చూసుకోండి..

ఆధ్యాత్మికం Fri, Dec 2, 2022 07:38 AM

Vastu Tips: కుటుంబంలో కలహాలా.? మీ లివింగ్ రూమ్‌లో ఈ వాస్తు లోపాలున్నాయేమో చూసుకోండి..

ఆధ్యాత్మికం Mon, Nov 21, 2022 08:25 PM

Vastu Tips: బెడ్‌ రూమ్‌లో డ్రెస్సింగ్ టేబుల్‌ ఈ దిశలో ఉందా.? భారీ మూల్యం చెల్లిస్తారు జాగ్రత్త..

ఆధ్యాత్మికం Fri, Nov 11, 2022 07:29 PM

Vastu Tips: తరచూ ఆరోగ్య సమస్యలా..? అయితే మీ ఇంటి వాస్తులో ఈ లోపాలు ఉన్నాయేమో చూసుకోండి..

ఆధ్యాత్మికం Sat, Nov 5, 2022 08:34 AM

Vastu Tips: ఇతరులు వాడిన వస్తువులను ఉపయోగిస్తున్నారా..? ఈ విషయాలను తప్పనిసరిగా తెలుసుకోండి

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu