Telangana: లైసెన్స్‌లు లేని ఆసుపత్రులపై కొరడా.. వైద్య శాఖ దాడులతో యజమానుల గుండెల్లో గుబులు

తాజా వార్తలు Thu, Sep 29, 2022 09:31 AM

Telangana: తెలంగాణ ప్రభుత్వం కీలక నిర్ణయం.. నేటి నుంచి ఆ ప్రాంతాలలో..

తాజా వార్తలు Wed, Jul 20, 2022 07:54 AM

Covid Vaccine Drive: తెలంగాణ సర్కార్ కీలక నిర్ణయం.. నేటి నుంచి ఇంటింటికీ వ్యాక్సిన్..

తాజా వార్తలు Fri, Jun 3, 2022 11:23 AM

Corona Medicine: కరోనా సోకి హోమ్ క్వారంటైన్‌లో ఉన్న వారు ఈ మెడిసిన్స్ వాడండి.. తెలంగాణ సర్కార్ ప్రకటన..

CoronaVirus Thu, Jan 20, 2022 09:18 AM

Third Wave: కరోనా థర్డ్ వేవ్‌ వార్నింగ్స్.. తెలంగాణలో ప్రజలు అప్రమత్తంగా ఉండాలి.. ఫిబ్రవరిలో కేసులు పీక్స్‌కు వెళ్తాయన్న డీహెచ్‌

CoronaVirus Mon, Dec 6, 2021 08:20 AM

Telangana Corona: తెలంగాణలో తగ్గిన కరోనా సెకండ్ వేవ్ తీవ్రత.. అలాగని ఆదమరిచారో అంతే సంగతులు..

తాజా వార్తలు Thu, Aug 19, 2021 09:43 AM

ఏడాది పాటు సీజన్‌తో సంబంధం లేకుండా కరోనా సోకే అవకాశం.. వ్యాధుల క్యాలెండర్‌ను విడుదల చేసిన వైద్య ఆరోగ్య శాఖ

తాజా వార్తలు Tue, Jun 15, 2021 08:44 AM

వైద్యశాఖ అధికారులతో సీఎస్‌ సోమేష్‌కుమార్‌ సమీక్ష.. ఆ విషయంలో సీఎం కేసీఆర్‌ విజన్‌ మేరకు ప్రణాళికలు రూపొందించాలని ఆదేశం

తెలంగాణ Tue, Feb 16, 2021 05:44 PM

TSPSC Notification: ‘స్టాఫ్ నర్స్’ మెరిట్ జాబితా విడుదల.. మీ ఫలితాల కోసం ఇలా చెక్‌ చేసుకోండి..

తాజా వార్తలు Tue, Feb 16, 2021 08:23 AM

Free Health Checkup: హైదరాబాద్‌లోని పేదలకు శుభవార్త.. ఇకపై వైద్య పరీక్షలన్నీ ఉచితమే.. డయాగ్నోస్టిక్ సెంటర్స్ ప్రారంభించిన మంత్రి..

తాజా వార్తలు Fri, Jan 22, 2021 01:50 PM

Corona Vaccination: తెలంగాణలో జోరందుకున్న వ్యాక్సినేషన్ ప్రక్రియ.. టీకా కేంద్రాలు వెయ్యికి పెంపు..

CoronaVirus Tue, Jan 19, 2021 07:48 AM

కొత్త రకం వైరస్ నేపథ్యంలో అప్రమత్తమైన తెలంగాణ వైద్యార్యోగ్య శాఖ.. టోల్ ఫ్రీ నెంబర్ ఏర్పాటు.

తాజా వార్తలు Sat, Dec 26, 2020 10:05 AM

Corona Vaccination: అలాంటిదేం కుదరదు… ప్రైవేటు ఆస్పత్రులకు షాక్ ఇచ్చిన తెలంగాణ సర్కార్..

CoronaVirus Sun, Dec 20, 2020 08:36 AM

తెలంగాణ క‌రోనా అప్‌డేట్స్‌: త‌గ్గుతున్న క‌రోనా కేసులు.. గ‌డిచిన 24 గంట‌ల్లో ఎన్ని పాజిటివ్ కేసులంటే..

CoronaVirus Thu, Dec 17, 2020 09:35 AM

కరోనా తీవ్రతకు ఇదే అసలు సమయంః రాష్ట్ర హెల్త్ డైరెక్టర్

CoronaVirus Tue, Nov 3, 2020 08:39 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu