Telangana: మరికాసేపట్లో పెళ్లి.. అంతలోనే ఊహించని ఘటన! ఊరుఊరంతా ఏకధాటిగా..

క్రైమ్ Thu, Jan 26, 2023 03:08 PM

Nagar Kurnool: హాస్పిటల్ బాత్రూమ్‎లో శిశువు మృతదేహం.. అత్యంత పాశవికంగా నాలాలో కుక్కి..

క్రైమ్ Tue, Jan 24, 2023 12:06 PM

TS Crime News: బాసరలో పెనువిషాదం..! నదిలో దూకి ఇద్దరు పిల్లలతో సహా తల్లి ఆత్మహత్య

క్రైమ్ Mon, Jan 23, 2023 04:32 PM

Telangana Crime News: షాకింగ్..! హైదరాబాద్‌లో టీఎస్‌ఆర్టీసీ బస్సు డ్రైవర్ కిడ్నాప్.. ఇంతకీ ఎవరు చేశారంటే..

క్రైమ్ Mon, Jan 16, 2023 12:23 PM

Telangana Crime: పండగపూట కొండంత విషాదం..! ‘నా చావుకు వాడు, నా భార్యే కారణం..’ గోడపై సూసైడ్‌ నోట్‌

క్రైమ్ Sun, Jan 15, 2023 10:08 AM

నిర్లక్ష్యానికి పరాకాష్ట..13 రోజులుగా ఆసుపత్రిలో మృతదేహం కుళ్లిపోతున్నా..

క్రైమ్ Fri, Jan 6, 2023 04:30 PM

ఈ దొంగ రూటే సపరేటు..! చోరీ చేసిన ఇంట్లోనే గుర్రుపెట్టి నిద్రపోయాడు.. కట్‌చేస్తే అదిరిపోయే ట్విస్ట్‌..

క్రైమ్ Tue, Jan 3, 2023 04:22 PM

Telangana Crime News: భార్య చనిపోయిన గంటకే భర్త ఆత్మహత్య.. ఏం కష్టం వచ్చిందో..?

క్రైమ్ Mon, Jan 2, 2023 08:50 PM

Rajanna Sircilla: ప్రేమించు – పెళ్లి చేసుకో- లేదంటే పురుగుమందు తాగి చావు.. యువతికి వేధింపులు.. చివరకు..

క్రైమ్ Wed, Dec 28, 2022 10:50 AM

Telangana: నర్సరీ స్టూడెంట్‌ను చితకబాదిన టీచర్‌.. ప్రిన్సిపల్‌ నిర్లక్ష్యపు సమాధానం..

క్రైమ్ Thu, Dec 22, 2022 07:16 AM

Telangana Crime: అమ్మ తనానికి కలంకం! ప్రియుడితో కలిసి కన్న కూతురిని హత్య చేసిన తల్లి..

క్రైమ్ Tue, Dec 20, 2022 11:50 AM

Hyderabad: అమానవీయ ఘటన! అప్పుడే పుట్టిన ఆడశిశువును అపార్ట్‌మెంట్‌నుంచి విసిరేసిన కసాయి తల్లి

క్రైమ్ Mon, Dec 19, 2022 09:56 AM

Mancherial: తెల్లావారుతుండగానే తెల్లారిన జీవితాలు.. ఇంట్లో చెలరేగిన మంటలు.. ఆరుగురు సజీవ దహనం..

క్రైమ్ Sat, Dec 17, 2022 06:12 AM

Hyderabad: మొన్న నిజామాబాద్.. నేడు హైదరాబాద్..వణుకు పుట్టిస్తున్న వరస పేలుడు ఘటనలు..

క్రైమ్ Fri, Dec 16, 2022 08:10 AM

Telangana: వీళ్లసలు తల్లిదండ్రులేనా.. ఏకంగా పదకొండో సంతానాన్ని.. చివరకు ఊహించని విధంగా..

క్రైమ్ Sun, Dec 11, 2022 02:46 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu