Watch: పళ్లతో ట్రక్కు లాగిన వ్యక్తి గిన్నిస్ రికార్డు సృష్టించాడు.. వైరలవుతున్న వీడియో చూస్తే అవాక్కే…!

అంతర్జాతీయం Thu, Jan 12, 2023 03:55 PM

Health Tips: అన్నం తిన్న వెంటనే బ్రష్‌ చేసుకుంటే ఏమవుతుందో తెలుసా.? ఆసక్తికర విషయాలు..

తాజా వార్తలు Sun, Jan 1, 2023 02:01 PM

Heart attack: గుండెపోటుకు ముందు ఈ సంకేతాలు కనిపించవచ్చు.. అసలు అజాగ్రత్త వద్దు..

తాజా వార్తలు Sun, Dec 11, 2022 09:50 PM

Health Benefits: ఈ చెట్టు ఆకులు.. సర్వరోగ నివారిణి.. ఇలా తింటే ఎన్నో ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 9, 2022 04:22 AM

Dental Health: తళతళ మెరిసిపోవాలని పళ్లను గట్టిగా తోముతున్నారా.. అలా చేస్తే సమస్యలు తప్పవు.. బీ ఆలర్ట్

ఆహారం Tue, Dec 6, 2022 07:50 PM

పెరుగు తినడం ఆరోగ్యానికి మంచిదా.. కాదా.. నిపుణులు ఏం చెబుతున్నారంటే..

ఆహారం Sat, Dec 3, 2022 08:00 AM

Bad Breath: నీటి దుర్వాసన ఈ 5 జబ్బులను ముందే సూచిస్తుంది.. ఆరోగ్య సమస్యలు ఇలా ముందే తెలిస్తే..

తాజా వార్తలు Wed, Nov 30, 2022 01:11 PM

Dental Care: దంతాలు ఆరోగ్యంగా ఉండాలంటే.. శీతాకాలంలో ఈ ఆహారాలకు దూరంగా ఉండండి..

ఆహారం Thu, Nov 24, 2022 01:50 PM

Dental Health: స్వీట్స్ ఎక్కువుగా తింటున్నారా.. పంటినొప్పి రాకుండా ఉండాలంటే ఈ టిప్స్ పాటించండి..

తాజా వార్తలు Mon, Nov 21, 2022 09:48 AM

Astro Remedies: మీ దంతాలు ఈ ఆకారంలో ఉంటే జీవితం అద్భుతంగా ఉంటుంది, అదృష్టం ఎల్లప్పుడూ మీతో ఉంటుందట

ఆధ్యాత్మికం Sat, Nov 12, 2022 03:37 PM

Whiten Teeth: దంతాలు ముత్యాల్లా మెరవాలనుకుంటున్నారా..? అయితే, ఈ పొడి ట్రై చేయండి.. జస్ట్ వారంలోనే..

తాజా వార్తలు Sat, Nov 5, 2022 08:13 PM

Health Tips: ఆరోగ్య వంతమైన దంతాల కోసం తప్పక పాటించాల్సిన నియమాలు..

తాజా వార్తలు Tue, Nov 1, 2022 06:42 AM

Mouth Wash: మౌత్‌వాష్‌ను తరచూ ఉపయోగిస్తున్నారా? అయితే మీరు ప్రమాదంలో పడినట్లే

తాజా వార్తలు Fri, Oct 28, 2022 02:08 PM

Teeth Whitening: దుర్వాసనకు చెక్ పెట్టి.. దంతాలు ముత్యాల్లా మెరిసిపోవాలంటే ఇలా చేయండి..

తాజా వార్తలు Wed, Oct 5, 2022 09:01 PM

Health News: ఈ లక్షణాలను లైట్ తీసుకోవద్దు.. మీ శరీరంలో ఈసంకేతాలు గుండెపోటుకు దారితీయొచ్చు..

తాజా వార్తలు Wed, Aug 24, 2022 08:48 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu