Year Ender 2021: క్రీడా ప్రపంచంలో వివాదాలు.. ఈ ఏడాది ఆటగాళ్లను కుదిపేసిన విషయాలు ఇవే..!

క్రికెట్‌ Wed, Dec 29, 2021 09:08 AM

Tokyo Olympics 2020: రజత పతకం సాధించిన రవి దహియా.. జైలులో భావోద్వేగానికి గురైన సుశీల్ కుమార్

Olympics 2020-21 Fri, Aug 6, 2021 09:15 AM

Tokyo Olympic 2021: మొదటి రౌండ్లో ఓడిపోయినా.. కాంస్య పతకాన్ని గెలిచిన భారత రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్…!

Olympics 2020-21 Fri, Jul 16, 2021 08:34 PM

రెజ్లింగ్ మ్యాచ్ లు చూస్తా….నాకు టీవీ కావాలి…తీహార్ జైలు అధికారులకు రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్ లేఖ

జాతీయం Sun, Jul 4, 2021 03:57 PM

Sensational revelation : హత్య కేసులో మరో కొత్త కోణం.. అమ్మాయి కోసం హత్య చేశారా..! కారణం అదేనా?

ఇతర క్రీడలు Thu, Jun 10, 2021 01:47 AM

New cases: డబ్బులు ఇవ్వమన్నందుకు నన్ను కొట్టాడు.. సుశీల్‌ కుమార్‌ను చుట్టుముడుతున్న కొత్త కేసులు

ఇతర క్రీడలు Sun, May 30, 2021 09:10 PM

Sagar Rana murder: ఆ రోజు ఏం జరిగిదంటే..! పోలీసుల ముందు అప్రూవర్‌గా మారిన సుశీల్‌ ప్రాణ మిత్రుడు..!

ఇతర క్రీడలు Sat, May 29, 2021 10:17 PM

Wrestler Sushil Kumar: యువ రెజ్లర్ సాగర్ రాణాపై సుశీల్ కుమార్ కర్రతో దాడి.. సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌ అవుతున్న వీడియో..!

ఇతర క్రీడలు Fri, May 28, 2021 12:30 PM

Olympic Medalist: గ్యాంగ్ స్టర్లతో నేరుగా సంబంధాలు, ఒలంపిక్ మెడలిస్ట్ సుశీల్ కుమార్ కి తప్పని మరిన్ని కష్టాలు !

ఇతర క్రీడలు Thu, May 27, 2021 02:49 PM

Sushil Kumar: హత్య కేసులో.. ఎట్టకేలకు రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్ అరెస్ట్..! ఎక్కడ పట్టుబడ్డాడంటే..?

ఇతర క్రీడలు Sun, May 23, 2021 06:09 AM

Sushil Kumar: రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్ ను పట్టిచ్చిన వారికి లక్ష రూపాయల రివార్డ్ ప్రకటించిన ఢిల్లీ పోలీసులు!

ఇతర క్రీడలు Tue, May 18, 2021 08:50 AM

Wrestler Sushil Kumar: భారత రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్‌పై లుకౌట్ నోటీసులు.. ఇంటి అద్దె చెల్లించలేదని తోటి రెజ్లర్ దారుణ హత్య

ఇతర క్రీడలు Tue, May 11, 2021 01:28 PM

Sushil Kumar: రెజ్లర్ సుశీల్ కుమార్ పై లుకౌట్ నోటీసులు జారీ.. తప్పించుకు తిరుగుతున్నందుకే!

ఇతర క్రీడలు Mon, May 10, 2021 07:46 PM

‘కౌన్ బనేగా’ గెలిచాక ఎన్నో సవాళ్లు ఎదుర్కొన్నా.. నా భార్యతో విడాకుల వరకు వెళ్లా

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu