Health Tips: ప్రెగ్నెన్సీ సమయంలో కిడ్నీలో రాళ్లా.. ఈ పరిస్థితిని ఎలా గుర్తించాలి.. చికిత్స విధానం ఇదే..

తాజా వార్తలు Wed, May 24, 2023 09:24 AM

The Kerala Story: ప్రపంచంలో 42 వేల మంది మహిళలను గర్భవతిని చేసిన ISIS సాక్ష్యం దొరికిందంటున్న కేరళ స్టోరీ చిత్ర యునిట్

గర్భిణి తొమ్మిది నెలలపాటు ఎలాంటి సమస్యలు లేకుండా ఉండాలంటే ఈ చిట్కాలు పాటించాలి.

తాజా వార్తలు Wed, May 10, 2023 08:47 AM

PMMVY Scheme: గర్భిణులకు వరం ఈ పథకం.. రూ. 5,000 నేరుగా ఖాతాలోకే వచ్చేస్తాయి.. వివరాలు ఇవి..

తాజా వార్తలు Wed, May 3, 2023 04:45 PM

Telangana: గుడ్‌ న్యూస్‌.. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా గర్భిణీలకు న్యూట్రిషన్‌ కిట్లు. రూ. 2 వేల విలువ చేసే..

తాజా వార్తలు Sun, Apr 30, 2023 07:46 PM

Viral: వామ్మో.. ఇదేం ట్విస్టురా బాబూ..! విడాకుల తర్వాత గర్భం.. చివరికి భర్త ఎం చేసాడంటే..?

జాతీయం Sat, Apr 29, 2023 09:29 PM

Pregnant: గర్భిణీలు థియేటర్‌లో సినిమాలు చూడొచ్చా.? ఏమైనా నష్టాలు ఉంటాయా.?

తాజా వార్తలు Sun, Apr 23, 2023 03:28 PM

Hyderabad: అయ్యో దేవుడా.. సీమంతం కోసం పుట్టింటికి వెళ్లిన గర్భిణి.. బాత్రూమ్‌‌కు వెళ్లి..

క్రైమ్ Fri, Apr 21, 2023 11:35 AM

Solar Eclipse 2023: గర్భిణులకు అలెర్ట్.. సూర్యగ్రహణం వేళ పాటించాల్సిన జాగ్రత్తలు ఇవే.. పండితులు ఏం చెబుతున్నారంటే..

ఆధ్యాత్మికం Thu, Apr 20, 2023 07:28 AM

Bitter Gourd: ప్రత్యేకంగా వారి కోసమే..! కాకరకాయతో కలిగే ప్రయోజనాలు తెలిస్తే వదిలిపెట్టరుగా..

ఆహారం Thu, Apr 13, 2023 06:20 AM

Health Care: మీ చిట్టి గుండె సంరక్షణ కోసం ఈ ఒక్క డ్రింక్ తాగింతే చాలు.. ఇంకెన్నో ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు కూడా..

ఆహారం Wed, Apr 12, 2023 06:10 AM

Drug-Free IVF Treatment: సంతానోత్పత్తి సమస్యలతో బాధపడుతున్న మహిళలకు వరం.. ఓయాసిస్ ఫెర్టిలిటీ..

Sponsored Tue, Apr 11, 2023 01:27 PM

Visakhapatnam: వీడు మనిషా.. మానవ మృగమా..! 15 ఏళ్ల కూతురిని గర్బవతిని చేసిన కన్న తండ్రి..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Apr 8, 2023 10:15 AM

ఇంట్లోనే ప్రసవించిన తల్లి.. బిడ్డ చనిపోయిందని బకెట్లో వదిలేసింది.. ఆ తర్వాత

జాతీయం Tue, Apr 4, 2023 07:12 PM

Marriage: 9 మందిని పెళ్లి చేసుకున్నాడు.. విడాకుల భయంతో వరుసగా ప్రెగ్నెంట్‌లను చేశాడు.. కట్ చేస్తే..

తాజా వార్తలు Fri, Mar 31, 2023 06:44 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu