Airplane Mileage: ఇది ఎప్పుడైనా ఆలోచించారా..? ఒక లీటర్ ఇంధనంతో విమానం ఎంత దూరం వెళ్తుందో తెలుసా..

తాజా వార్తలు Sun, Jan 29, 2023 01:24 PM

Viral Video: వీడెవడండీ బాబు.. విమానంలో ప్రయాణికుడి రిక్వెస్ట్‌కు ఎయిర్ హోస్టెస్ షాక్.. వీడియో చూస్తే నవ్వులే..

ట్రెండింగ్ Sun, Jan 15, 2023 05:07 PM

Nepal Plane Crash: నేపాల్‌లో ఘోర ప్రమాదం.. రన్‌వేపై కుప్పకూలిన విమానం..

అంతర్జాతీయం Sun, Jan 15, 2023 12:16 PM

Viral Video: విమానంలో మ‌హిళా ప్ర‌యాణికురాలిపై మూత్రం.. నెట్టింట వైరల్ అవుతున్న వీడియో..

జాతీయం Sat, Jan 14, 2023 09:34 AM

Viral Video: ప్రయాణికులతో బయల్దేరిన విమానం.. 2,800 మీటర్ల ఎత్తులో ఉండగా డోర్‌ ఓపెన్..!

అంతర్జాతీయం Tue, Jan 10, 2023 09:36 PM

Trending Video: విమానంలో గొడవ.. తోటి ప్రయాణీకుడిపై పిడిగుద్దులు.. షర్ట్ విప్పేసి మరీ..

అంతర్జాతీయం Tue, Jan 10, 2023 08:27 PM

Aeroplane Fact: బస్సులో నిలబడి వెళ్లినట్లు విమానంలో ప్రయాణించవచ్చా ?.. ఇలా జరిగితే ఏమవుతుందో తెలుసా..

తాజా వార్తలు Thu, Dec 29, 2022 01:38 PM

హవాయ్ విమానానికి తప్పిన పెను ప్రమాదం.. 11 మంది పరిస్థితి విషమం.. ఫ్లైట్ గాలిలో ఉండగా..

అంతర్జాతీయం Mon, Dec 19, 2022 01:05 PM

Sankranti 2023: సంక్రాంతికి బాక్సాఫీస్ మెగా వార్.. వచ్చే ఏడాది రిలీజ్ అయ్యే సినిమాలు ఇవే..

Trending News: విమానంలోనే బిడ్డకు జన్మనిచ్చిన మహిళ.. ఆమెకు తను గర్భవతి అనే తెలియదట…

అంతర్జాతీయం Wed, Dec 14, 2022 09:19 PM

Flight Door Open: దేవుడు చెప్పాడని.. 37వేల అడుగుల ఎత్తులో విమానం డోర్‌ తీయబోయి..

క్రైమ్ Wed, Dec 7, 2022 09:15 AM

Viral Video: పెళ్లి కోసం విమానాన్నే బుక్‌ చేసుకున్న జంట.. ఫ్లైట్‌లో నవ దంపతులతో బంధువర్గం సందడి..

ట్రెండింగ్ Mon, Dec 5, 2022 06:28 AM

Flight in water: రన్‌వేపైనుంచి సరస్సులోకి దూసుకెళ్లిన విమానం.. ఎయిర్‌పోర్ట్‌ మూసివేసిన అధికారులు..

ట్రెండింగ్ Sun, Nov 27, 2022 08:57 AM

Plane Crash: రన్‌వేపై విమాన ప్రమాదం.. పైర్‌ ట్రక్కును ఢీకొట్టిన విమానం.. ఎక్సక్లూసివ్ వీడియో..

అంతర్జాతీయం Wed, Nov 23, 2022 09:06 AM

Andhra Pradesh: గాల్లో ఎగరాల్సిన విమానం.. అండర్ పాస్ లో ఇరుక్కుంది.. అసలు కథేంటంటే..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Nov 13, 2022 01:06 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu