On This Day: భారత్‌లో పాక్ పర్యటన.. 405 నిమిషాల పాటు సచిన్ బ్యాటింగ్.. సీన్ కట్ చేస్తే.. చివరికి!

క్రికెట్‌ Tue, Jan 31, 2023 08:31 AM

ఒకేరోజు 3 సెంచరీలు బాదేసిన బ్యాటర్.. విండీస్, ఇంగ్లండ్, భారత్‌ బౌలర్లపై బీభత్సం.. స్పెషల్ డేలో ఇరగదీసిన ప్లేయర్ ఎవరంటే?

క్రికెట్‌ Sat, Jan 28, 2023 09:59 AM

బ్యాటర్‌గా ఎంట్రీ.. గర్ల్‌ఫ్రెండ్ కోరికతో కీపర్‌గా అవతారం.. కట్‌చేస్తే.. 1495 మందిని పెవిలియన్ చేర్చి ప్రపంచ రికార్డ్..

క్రికెట్‌ Sat, Jan 28, 2023 09:53 AM

20 క్యాచ్‌లు, 11 స్టంపింగ్‌లు.. టీమిండియా బెస్ట్ వికెట్‌కీపర్.. కట్ చేస్తే.. మ్యాచ్ ఆడిన మరుసటి రోజే!

క్రికెట్‌ Fri, Jan 27, 2023 09:02 PM

22.5 ఓవర్ల మెయిడిన్లు.. బెంబేలెత్తించే స్పిన్ మాంత్రికుడు.. కట్ చేస్తే ప్రపంచ రికార్డు.. ఎవరంటే?

క్రికెట్‌ Wed, Jan 25, 2023 05:47 PM

శాస్త్రి, సచిన్‌ వికెట్లతో గ్రాండ్‌గా అరంగేట్రం చేసిన ఆల్ రౌండర్.. కట్ చేస్తే.. నెల రోజుల్లోనే కెరీర్ క్లోజ్..

క్రికెట్‌ Tue, Jan 24, 2023 11:12 AM

అరంగేట్రంలో సచిన్‌కు చుక్కలు.. ప్రపంచకప్‌లోనూ ఆస్ట్రేలియాకు భారీ షాక్.. కట్‌చేస్తే.. 3 ఏళ్లలోనే కెరీర్ క్లోజ్.. ఆ ప్లేయర్ ఎవరంటే?

క్రికెట్‌ Tue, Jan 24, 2023 09:08 AM

2 సెంచరీలు, 508 పరుగులు.. అరంగేట్రంలో దంచికొట్టినా.. కేవలం 49 రోజుల్లోనే కెరీర్ క్లోజ్.. ఆ ప్లేయర్ ఎవరంటే?

క్రికెట్‌ Sun, Jan 22, 2023 12:42 PM

Cricket Records: డాన్ బ్రాడ్‌మన్ కంటే అత్యధిక బ్యాటింగ్ సగటు ఉన్న క్రికెటర్ ఎవరో తెలుసా? ప్రపంచ క్రికెట్‌లో ఒకే ఒక్కడు..

క్రికెట్‌ Sun, Jan 22, 2023 09:29 AM

Cricket: అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లో అద్భుతం.. ఒకే మ్యాచ్‌లో 12మంది ప్లేయర్లు అరంగేట్రం.. లిస్టులో స్టార్ ప్లేయర్లు..

క్రికెట్‌ Sat, Jan 21, 2023 09:29 AM

కప్పంటూ ఒకరు.. ఆవుపేడలా మరొకరు.. అరంగేట్రంలోనే వేధింపులు.. కట్ చేస్తే.. 69 మ్యాచ్‌ల్లో 163 వికెట్లతో దుమ్మురేపిన బౌలర్..

క్రికెట్‌ Fri, Jan 20, 2023 09:59 AM

Team India: తొలి 7 మ్యాచ్‌ల్లో 4 సెంచరీలు.. సచిన్‌నే మించిపోయాడు.. కట్ చేస్తే.. కెరీర్ ఖేల్ ఖతం! ఎవరంటే?

క్రికెట్‌ Wed, Jan 18, 2023 01:11 PM

On This Day: 141 ఫోర్లు, 13 సిక్సర్లతో 1089 పరుగులు.. 6గురి బౌలర్ల ఊచకోత.. టీమిండియా బ్యాటర్ల విధ్వంసం..

క్రికెట్‌ Mon, Jan 16, 2023 05:32 PM

Team India: అరంగేట్రం మ్యాచ్‌లోనే 16 వికెట్లతో ప్రపంచ రికార్డు.. కట్ చేస్తే.. కేవలం 17 మ్యాచ్‌ల్లోనే కెరీర్ క్లోజ్..

క్రికెట్‌ Sun, Jan 15, 2023 08:48 AM

సింగిల్ డిజిట్‌కే 8 మంది ఔట్.. కట్ చేస్తే.. సెంచరీతో బౌలర్ల తాట తీసిన టీమిండియా యంగ్ ప్లేయర్..

క్రికెట్‌ Sat, Jan 14, 2023 09:57 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu