ఎన్టీఆర్‌లాగే పవన్‌కు వెన్నుపోటు.. ఆ ఇద్దరి విషయంలో జనసేనాని జాగ్రత్తగా ఉండాలి.. ఆర్జీవీ సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Jan 28, 2023 09:32 PM

Andhra Pradesh: 25 కేజీల బియ్యం కోసం కాదు.. 25యేళ్ల భవిష్యత్తు ఇవ్వడానికే.. జనసేనాని పవర్‌ఫుల్ డైలాగ్.. యువశక్తిపై వీడియో రిలీజ్..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sun, Jan 8, 2023 04:30 AM

Janasena: జీవో నెంబర్ 1 పై స్పందించిన నాగబాబు.. సంచలన కామెంట్స్ చేస్తూ ట్వీట్..

అమరావతి Tue, Jan 3, 2023 10:24 PM

Kanna Lakshminarayana: ఏపీ రాజకీయాల్లో ఊహించని పరిణామం.. బీజేపీ కీలక నేత కన్నాతో జనసేన చర్చలు

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 15, 2022 07:15 AM

Janasena: పొత్తులపై త్వరలోనే క్లారిటీ.. నాదెండ్ల మనోహర్ ఇంట్రెస్టింగ్ కామెంట్స్..

అమరావతి Mon, Dec 12, 2022 09:06 AM

Andhra Pradesh: సమైక్యాంధ్ర చేస్తే రాజధాని ఎక్కడో ముందు చెప్పాలి.. వైసీపీకి జనసేన కౌంటర్..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Dec 9, 2022 05:00 PM

Varahi Row: పవన్ ‘వారాహి’పై వైసీపీ నేతల సెటైర్లు.. దిమ్మతిరిగే కౌంటర్ ఇచ్చిన నాదెండ్ల మనోహర్..

అమరావతి Fri, Dec 9, 2022 11:55 AM

Andhra Pradesh: ప్రశ్నిస్తున్న గొంతులను నొక్కేస్తున్నారు.. పోలీసులు చోద్యం చూస్తున్నారు.. వైసీపీపై నాదెండ్ల ఫైర్..

అమరావతి Mon, Dec 5, 2022 02:50 PM

Pawan Kalyan: బీసీలు అధికారంలోకి రాకూడదనే కుట్ర జరుగుతుంది : పవన్ కల్యాణ్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Nov 26, 2022 08:29 PM

Pawan Kalyan Vs YCP: జనసేనానిపై కొనసాగుతోన్న వైసీపీ నేతల మాటల దాడి.. గెలవని పవన్ ని మోడీ పక్కన పెట్టారంటున్న రోజా

అమరావతి Mon, Nov 14, 2022 07:01 AM

Pawan kalyan in vizag beach Photos: సాయంత్రం ఎవరికీ చెప్పకుండా బీచ్ లో వాకింగ్ చేస్తున్న ‘పవన్ కళ్యాణ్’.. ఎక్సక్లూసివ్ ఫొటోస్.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Sat, Nov 12, 2022 06:10 PM

Pawan Kalyan: తాగిన మైకంలో న్యూసెన్స్ చేశారు.. రెక్కీకి కుట్ర జరలేదు.. పోలీసుల ఇంట్రెస్టింగ్ కామెంట్స్..

అమరావతి Fri, Nov 4, 2022 07:32 PM

Pawan Kalyan: పవన్ కళ్యాణ్ ఇంటి వద్ద రెక్కీ నిర్వహించిన వారిపై చర్యలు తీసుకోవాలని బీజేపీ, జనసేన నేతల డిమాండ్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Nov 3, 2022 03:00 PM

Nadendla Manohar: పవన్ కల్యాణ్ ఇంటి వద్ద రెక్కీ.. ఇంతకీ వాళ్లెవరు.. నాదెండ్ల ఏమన్నారంటే..

అమరావతి Wed, Nov 2, 2022 09:58 PM

Nadendla Manohar: “ఎన్నికలు ఎంతో దూరంలో లేవు”.. వైసీపీకి నాదెండ్ల మనోహర్ స్ట్రాంగ్ కౌంటర్..

అమరావతి Sun, Oct 23, 2022 06:15 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu