Pakistan: కివీస్ చేతిలో ఘోర పరాజయం.. కట్ చేస్తే.. స్పెషల్ హెలికాప్టర్‌లో దేశం దాటిన పాకిస్తాన్ స్టార్ ప్లేయర్.. ఎందుకంటే?

క్రికెట్‌ Sun, Jan 15, 2023 09:10 AM

Video: అండర్సన్ కళ్లు చెదిరే మ్యాజిక్.. షాక్‌లో రిజ్వాన్ బౌల్డ్.. ‘బాల్ ఆఫ్ ది ఇయర్’ వీడియో చూశారా..

క్రికెట్‌ Mon, Dec 12, 2022 10:38 AM

NZ vs PAK: రికార్డ్ బ్రేకింగ్ ‘సెంచరీ’తో సత్తా చాటిన బాబర్-రిజ్వాన్.. టీ20 ప్రపంచకప్‌లో ఏకంగా 9వసారి..

క్రికెట్‌ Wed, Nov 9, 2022 07:59 PM

T20 World Cup: అలా జరిగితేనే సెమీస్‌కు పాక్.. మారిన లెక్కలు.. టీమిండియా దయ చూపించాలట.!

క్రికెట్‌ Thu, Nov 3, 2022 07:00 PM

ICC T20 Rankings: పొట్టి ఫార్మాట్‌లో నయాకింగ్ మనోడే.. పాక్ ప్లేయర్‌కు భారీ షాక్..

క్రికెట్‌ Wed, Nov 2, 2022 02:06 PM

Babar Azam: టీమిండియా గెలుపు కోసం పాక్ ప్రార్ధనలు.. బాబర్ సేన సెమీస్ చేరాలంటే అదొక్కటే దారి..

క్రికెట్‌ Fri, Oct 28, 2022 12:38 PM

IND vs NED: సూర్య ప్రతాపంతో కనుమరుగైన పాక్ ప్లేయర్.. తుఫాన్ ఇన్నింగ్స్‌తో సరికొత్త చరిత్ర సృష్టించిన తొలి ప్లేయర్..

క్రికెట్‌ Thu, Oct 27, 2022 04:27 PM

IND vs PAK: ఆసియాకప్‌లో విలన్.. కట్‌చేస్తే.. టీ20 ప్రపంచకప్‌లో 12 బంతుల్లోనే హీరోగా మారిన భారత ప్లేయర్..

క్రికెట్‌ Sun, Oct 23, 2022 03:45 PM

T20 World Cup: అగ్రస్థానం కోసం హోరాహోరీ పోరు.. టీ20ల్లో ఉత్తమ బ్యాటర్‌గా నిలిచేదరో? లిస్టులో భారత్, పాక్ ప్లేయర్లు..

క్రికెట్‌ Sun, Oct 16, 2022 04:15 PM

ICC Awards: ఐసీసీ అవార్డుల్లో భారత్-పాకిస్థాన్ ప్లేయర్ల హవా.. తొలి మహిళా ప్లేయర్‌గా చరిత్ర సృష్టించిన హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్..

క్రికెట్‌ Mon, Oct 10, 2022 07:16 PM

Phil Salt: 13 ఫోర్లు, 3 సిక్సర్లు.. 41 బంతుల్లో ఊచకోత.. పాక్ బౌలర్లకు చుక్కలే..

క్రికెట్‌ Sat, Oct 1, 2022 11:36 AM

IND vs SA: సరికొత్త రికార్డులో సూర్యకుమార్ యాదవ్.. ఆ లిస్టులో అగ్రస్థానం.. పూర్తి జాబితా ఇదే..

క్రికెట్‌ Thu, Sep 29, 2022 06:10 AM

Eng Vs Pak: చేతిలో 3 వికెట్లు.. విజయానికి 5 పరుగులు.. కట్ చేస్తే.. ఊహించని షాకిచ్చిన పాక్!

క్రికెట్‌ Mon, Sep 26, 2022 12:15 PM

66 బంతుల్లో 11 ఫోర్లు, 5 సిక్సులు.. తుఫాన్ సెంచరీతో రోహిత్ రికార్డ్ సమం చేసిన బ్యాటర్.. కోహ్లీకి గట్టిపోటీ..

క్రికెట్‌ Fri, Sep 23, 2022 07:03 AM

Asia Cup 2022 Records: ఈ ఏడాది ఆసియా కప్ రికార్డులు ఇవే.. లిస్టులో కోహ్లీ, భువీ కూడా.. అగ్రస్థానంలో ఎవరున్నారంటే?

క్రికెట్‌ Mon, Sep 12, 2022 10:11 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu