Maharashtra Politics Crisis: మహారాష్ట్రలో రాజకీయ సంక్షోభం.. ఠాక్రే ప్రభుత్వానికి ముచ్చెమటలు..!

జాతీయం Tue, Jun 21, 2022 10:28 AM

UP MLC Elections: యూపీలో మొదలైన ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల సందడి.. 30 మంది బీజేపీ అభ్యర్థుల జాబితా విడుదల

జాతీయం Sat, Mar 19, 2022 03:35 PM

Year Ender 2021: ఈ ఏడాది ఎన్నికల్లో అధికార పార్టీదే హవా.. ఉప ఎన్నిక నిరాశపర్చినా.. ఎమ్మెల్సీల్లో కారుదే జోరు

తాజా వార్తలు Wed, Dec 22, 2021 06:02 PM

MLC Pochampally Srinivas Reddy: చెక్కు చెదరని పోచంపల్లి రికార్డు.. ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో మరోసారి చరిత్ర సృష్టించారు..!

తాజా వార్తలు Fri, Dec 17, 2021 05:51 PM

MLC Elections Results 2021: ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల్లో కారు జోరు.. పెద్దల పోరులో టీఆర్‌ఎస్‌‌దే హవా..

తాజా వార్తలు Tue, Dec 14, 2021 10:10 AM

TS MLC Elections: తెలంగాణలో స్థానిక కోటా సమరానికి సర్వం సిద్ధం.. 6 ఎమ్మెల్సీ స్థానాలకు రేపే పోలింగ్

తాజా వార్తలు Thu, Dec 9, 2021 07:15 PM

Ravinder Singh: కరీంనగర్‌ మాజీ మేయర్‌ రవీందర్‌సింగ్‌పై కేసు నమోదు.. కారణం అదేనా..?

తాజా వార్తలు Mon, Nov 29, 2021 06:56 AM

Telangana Politics: అలా చేస్తే తక్షణమే విత్‌డ్రా చేసుకుంటాం.. మంత్రి హరీష్‌ రావుకు జగ్గారెడ్డి ఓపెన్ ఛాలెంజ్..

తాజా వార్తలు Sat, Nov 27, 2021 07:55 AM

Khammam MLC: టీఆర్ఎస్ పార్టీకి సవాల్‌గా మారిన అభ్యర్థి ఎంపిక.. ఒక సీటు కోసం ఆరుగురు పోటీ..!

తాజా వార్తలు Thu, Nov 18, 2021 05:25 PM

AP MLC elections: ఏపీ స్థానికసంస్థల కోటాలో ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలు.. నోటిఫికేషన్ జారీ చేసిన రాష్ట్ర ఎన్నికల ప్రధానాధికారి

అమరావతి Tue, Nov 16, 2021 01:50 PM

Telangana MLC Elections 2021: ఎట్టకేలకు కొలిక్కి వచ్చిన ఎమ్మెల్సీ అభ్యర్థులు.. ఖరారు చేసిన టీఆర్ఎస్!

తాజా వార్తలు Tue, Nov 16, 2021 11:19 AM

AP MLC Election: ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలపై వైసీపీ ఫోకస్‌.. క్లీన్‌స్విప్ దిశగా అధినేత కసరత్తు.. ఒకట్రెండు రోజుల్లో అభ్యర్థుల ప్రకటన!

అమరావతి Wed, Nov 10, 2021 05:22 PM

తెలుగు రాష్ట్రాల్లో స్థానిక సంస్థల కోటా ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలకు షెడ్యూల్ విడుదల.. వివరాలివే..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Nov 9, 2021 01:13 PM

MLC elections: తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికల సందడి షురూ.. ఇవాళ నోటిఫికేషన్‌ వచ్చే ఛాన్స్..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Tue, Nov 9, 2021 08:02 AM

MLC Elections: ఏపీ, తెలంగాణ ఎమ్మెల్సీ ఎన్నికలపై ఈసీ క్లారిటీ.. ఇప్పట్లో ఉండబోవని స్పష్టం

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, May 13, 2021 04:14 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu