Jaggareddy: కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో ముదురుతున్న వివాదం.. రేపు సంచలన ప్రకటన చేస్తానన్న జగ్గారెడ్డి.. రేవంత్‌రెడ్డిపై ఫైర్‌

తాజా వార్తలు Sun, Jul 3, 2022 01:50 PM

Telangana Congress: రేవంత్ రెడ్డిపై తీవ్రస్థాయిలో ఫైర్ అయిన జగ్గారెడ్డి.. క్షమాపణలు చెప్పాల్సిందేనంటూ..

తాజా వార్తలు Sat, Jul 2, 2022 08:26 PM

MLA Jagga Reddy: వాటికి నిధులు ఏమైనా ఇప్పించావా బండి సంజయ్‌.. జగ్గారెడ్డి ప్రశ్నల వర్షం..

తాజా వార్తలు Mon, May 30, 2022 04:32 PM

Telangana: దేశ రాజకీయాల్లో కేసీఆర్ ఫెయిల్.. కాంగ్రెస్ లీడర్ జగ్గారెడ్డి సెన్సేషనల్ కామెంట్

తాజా వార్తలు Fri, May 27, 2022 03:13 PM

TPCC: ప్లేస్ మారింది.. పద్ధతి మారలేదు.. అవే వివాదాలు, అవే వాకౌట్లు.. CLP మీటింగ్ నుంచి వెళ్లిపోయిన కాంగ్రెస్ నేత..

తాజా వార్తలు Sun, Mar 6, 2022 01:36 PM

Congress – Jaggareddy: వారికి వర్తించదా క్రమశిక్షణ?.. చిన్నారెడ్డికి స్ట్రాంగ్ కౌంటర్ ఇచ్చిన జగ్గారెడ్డి..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 31, 2021 08:49 PM

Congress – Jaggareddy: కాంగ్రెస్‌లో ముదురుస్తున్న జగ్గారెడ్డి లేఖ వివాదం.. కీలక వ్యాఖ్యలు చేసిన చిన్నారెడ్డి..

తాజా వార్తలు Fri, Dec 31, 2021 07:27 PM

Telangana Congress: కాంగ్రెస్‌లో ఎమ్మెల్యే లేఖ ప్రకంపనలు.. తప్పులేదంటున్న సీనియర్లు.. ఇంతకీ మ్యాటర్ ఏంటంటే..!

తాజా వార్తలు Tue, Dec 28, 2021 03:27 PM

Congress – Trs: ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌కు కృతజ్ఞతలు చెప్పిన కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే.. ఏ విషయంలో అంటే..!

తాజా వార్తలు Fri, Dec 24, 2021 09:29 PM

MLA Jaggareddy: కేసీఆర్‌ రెండు రాష్ట్రాలను కలుపుతా అంటే మద్దతిస్తా.. సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డి

తాజా వార్తలు Sat, Oct 30, 2021 09:00 PM

MLA Jaggareddy: షర్మిల రాజకీయ పార్టీ సహా ఏపీ, తెలంగాణ నీటి వివాదాలపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన జగ్గారెడ్డి..

తాజా వార్తలు Sat, Jul 10, 2021 02:17 PM

ఉత్తమ్ ఓడిపోయి హీరో అయ్యారట.! జగ్గారెడ్డి సెన్సెషనల్ కామెంట్స్..!

తాజా వార్తలు Sun, Oct 27, 2019 03:10 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu