Corona: మహారాష్ట్రలో నాలుగు నెలల గరిష్ఠానికి కరోనా.. భారీగా బయటపడుతున్న కొత్త కేసులు

జాతీయం Thu, Jun 9, 2022 06:37 PM

Covid New Variant: మహారాష్ట్రలో కొత్త వేరియంట్‌తో అప్రమత్తమైన తమిళనాడు

జాతీయం Fri, Apr 8, 2022 05:12 AM

ఇకపై స్వేచ్ఛగా ఊపిరి పీల్చుకోవచ్చు.. మాస్కులు ధరించడం తప్పనిసరి కాదు.. ఆ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం కీలక నిర్ణయం

జాతీయం Thu, Mar 31, 2022 06:56 PM

Corona news: భారీగా తగ్గిన కరోనా కేసులు.. లక్షల నుంచి వంద లోపు.. ఇంతకీ ఎక్కడంటే

జాతీయం Sun, Mar 20, 2022 07:29 PM

Maharashtra Minister: రాష్ట్రానికి మంత్రి.. నిరాడంబరంగా ఒక్కగానొక్క కూతురు పెళ్లి.. ఆదర్శంగా నిలిచిన నేత

CoronaVirus Wed, Dec 8, 2021 08:53 PM

COVID-19: మహారాష్ట్రలో గత 24గంటల్లో కరోనాతో 555 మంది మృతి.. ఎన్ని కేసులంటే..?

CoronaVirus Fri, May 21, 2021 10:15 PM

COVID-19: మహారాష్ట్రలో కొనసాగుతున్న కరోనా ఉధృతి.. పెరుగుతున్న మరణాల సంఖ్య..

CoronaVirus Thu, May 20, 2021 10:46 PM

COVID-19: ఆ రాష్ట్రంలో మళ్లీ పెరుగుతున్న కరోనా కేసులు.. నిత్యం 500లకు పైగా మరణాలు..

CoronaVirus Wed, May 19, 2021 10:49 PM

COVID-19: మహారాష్ట్రలో తగ్గుతున్న కరోనా కేసులు.. భారీగా పెరుగుతున్న రికవరీల సంఖ్య..

CoronaVirus Tue, May 18, 2021 11:54 PM

COVID-19: మహారాష్ట్రలో భారీగా తగ్గిన కరోనా కేసులు.. కొత్తగా ఎన్ని నమోదయ్యాయంటే..?

CoronaVirus Mon, May 17, 2021 11:28 PM

Corona Updates: ఆ రాష్ట్రంలో గడిచిన 24 గంటల్లో 42,582 కరోనా పాజిటివ్‌ కేసులు, 850 మంది మృతి

జాతీయం Thu, May 13, 2021 11:10 PM

How Mumbai tackled the rising curve : ముంబయిలో కరోనా తగ్గుముఖం, ఏమిటీ.. అసలు కారణం.. ?

CoronaVirus Wed, May 12, 2021 09:21 PM

మహారాష్ట్రను అతలాకుతలం చేస్తున్న కరోనా.. రికార్డు స్థాయిలో పాజిటివ్‌ కేసులు.. కొత్తగా ఎన్ని కేసులంటే..!

జాతీయం Tue, May 11, 2021 10:13 PM

Maharashtra Corona: మహారాష్ట్రలో భారీగా తగ్గిన కరోనా పాజిటివ్‌ కేసులు.. తాజాగా ఎన్ని కేసులు నమోదయ్యాయంటే..!

జాతీయం Mon, May 10, 2021 10:09 PM

Corona Update: రికార్డు స్థాయిలో కరోనా కేసులు.. గడిచిన 24 గంటల్లో 63,282 పాజిటివ్‌ కేసులు..

జాతీయం Sat, May 1, 2021 09:22 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu