Dry Dates Benefits: ఖర్జూరం తీసుకోవడం వల్ల కలిగే ఈ ప్రయోజనాలు మీకు తెలుసా..? తెలిస్తే తినకుండా వదిలిపెట్టే ప్రసక్తే లేదంటారు..

ఆహారం Thu, Feb 2, 2023 06:50 AM

Early Aging: ఈ అలవాట్లతో త్వరగా ముసలివారైపోతారు.. వదిలించుకోకపోతే అంతే సంగతులు

తాజా వార్తలు Mon, Jan 30, 2023 07:29 AM

Hair Care: పట్టులాంటి మెరిసే జట్టు సొంతం చేసుకోవాలనుకుంటున్నారా? కలబందతో ఇలా ట్రై చేయండి..

తాజా వార్తలు Sun, Jan 22, 2023 07:58 AM

Hair Care: పట్టులాంటి జుట్టు కోసం పచ్చిపాలతో ఇలా ట్రై చేయండి.. అద్భుతం చూస్తారు..

ఆహారం Sat, Jan 21, 2023 08:41 PM

Life expectancy Reducing Foods: ఈ ఫుడ్స్‌ ఆయుష్షును తగ్గిస్తాయి.. పొరపాటున కూడా తినకండి

ఆహారం Sat, Jan 21, 2023 08:12 AM

Health news: ఇవన్నీ ఆయుర్దాయం తగ్గించే ఆహారాలు.. పొరపాటున కూడా ఇలాంటివి తినకండి..

తెలంగాణ Fri, Jan 20, 2023 09:13 PM

Most Expensive Foods: ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఖరీదైన ఆహారాలు.. ఒక్కొక్కదాని ధర లక్షల్లోనే.. తెలిస్తే నోరెళ్లబెట్టాల్సిందే..

ఆహారం Mon, Jan 16, 2023 06:51 AM

Houseboat: మీరు టూర్‌ వెళ్లేందుకు ప్లాన్‌ వేసుకున్నారా? భారతదేశంలోని ఈ ప్రదేశాలలో హౌస్‌బోటింగ్‌ చేయడం మర్చిపోవద్దు

జాతీయం Sat, Jan 14, 2023 07:39 PM

Break Fast: టీ, కాఫీల బదులు వీటితో రోజును ప్రారంభించండి.. అదిరిపోయే ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు మీ సొంతం

ఆహారం Fri, Jan 13, 2023 08:08 PM

Paneer: డయాబెటిక్‌ రోగులు పనీర్‌ను తినొచ్చా? తినకూడదా? ఆరోగ్య నిపుణుల సలహా ఇదే

ఆహారం Sun, Jan 8, 2023 09:52 AM

New Year Snacks 2023: రుచికరమైన స్నాక్స్‌తో మీ నూతన సంవత్సర వేడుకలను జరుపుకోవాలనుకుంటున్నారా..? అయితే మీ కోసమే ఈ సమాచారం..

ఆహారం Fri, Dec 30, 2022 06:45 AM

Diabetes Risk: చక్కెర ఎక్కువగా తినడం వల్ల మధుమేహం వస్తుందా? నిపుణులు ఏమంటున్నారు?

తాజా వార్తలు Thu, Dec 29, 2022 09:54 PM

Drinking Water: పొరపాటున కూడా నీళ్లు ఇలా తాగకండి.. జీర్ణ సమస్యలేకాదు.. అతి త్వరలో మీకు ఊబకాయం వచ్చేస్తుది..

తాజా వార్తలు Wed, Dec 28, 2022 06:57 AM

Parenting Tips: పిల్లలు చదువులపై ధ్యాస పెట్టడంలేదా..? తల్లిదండ్రులు ఇలా చేస్తే మీ సమస్య ఫసక్..

తాజా వార్తలు Mon, Dec 26, 2022 06:10 PM

Coronavirus: చర్మంపై ఈ మార్పులు కనిపిస్తున్నాయా.? కరోనా వైరస్‌ లక్షణాలు అయ్యుండొచ్చు..

CoronaVirus Fri, Dec 23, 2022 02:38 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu