Bengaluru: “ప్రేమిస్తావా.? లేదా.?” యువతి గొంతు కోసి హత్య చేసిన దుండగుడు.. వీడియోలో షాకింగ్ నిజాలు..

తాజా వార్తలు Fri, Jan 27, 2023 09:14 AM

Wife Murder: వీడేం మొగుడు.. భార్య అందంగా ఉందని చంపేసిన భర్త.. పెళ్లైన ఆరు నెలలకే..!

క్రైమ్ Thu, Jan 26, 2023 07:35 AM

Crime Video: ‘అమ్మా’నుషం.. ఇద్దరు పిల్లలను వాగులో పడేసిన తల్లి.. ఎందుకమ్మా ఇలా చేసావ్.. వీడియో.

క్రైమ్ Sun, Jan 8, 2023 04:20 PM

Rajasthan: ఇన్సూరెన్స్‌ డబ్బుల కోసం భర్త కన్నింగ్ ప్లాన్‌.. పోలీసులే షాక్..! వీడియో

క్రైమ్ Sun, Jan 8, 2023 09:15 AM

Madhya Pradesh : ఇద్దరి పెళ్ళాల ముద్దుల మొగుడు.. కానీ పాము కాటుతో భార్యను హతమార్చాలని చూసాడు..

క్రైమ్ Fri, Dec 23, 2022 09:51 AM

Murder: భర్తను చంపి, రాత్రంతా శవంతోనే పడుకుంది.. ఉదయాన్నే లేచి బ్యూటీ పార్లర్‌కు వెళ్లింది.. కట్ చేస్తే..

క్రైమ్ Wed, Dec 21, 2022 05:13 AM

Old City Murder: లలితాబాగ్ ఎంఐఎం కార్పొరేటర్‌ అల్లుడిపై కత్తులతో విచక్షణారహితంగా దాడి.. చికిత్స పొందుతూ మృతి

క్రైమ్ Mon, Dec 19, 2022 05:30 PM

Man Killed Parents: ఓ కుమారుడు చేసిన ఘనకార్యం.. వృద్ధులనే కనికరం లేకుండా తల్లిదండ్రులను చంపి రెండు రోజులు..

క్రైమ్ Sat, Dec 3, 2022 08:17 PM

Son killed father: దారుణం.. తల్లితో కలిసి తండ్రిని ముక్కలు ముక్కలుగా నరికి నలుదిశలా విసిరేసిన వైనం..

క్రైమ్ Fri, Dec 2, 2022 09:53 PM

Crime Video: రెండేళ్ల బిడ్డకు తిండి పెట్టలేక చంపేసిన సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్..! దర్యాప్తు లో మరిన్ని నిజాలు..

క్రైమ్ Fri, Dec 2, 2022 09:37 PM

Couple love making: తాంత్రికుడి ముందు శృంగారం చేసిన జంట.. వారు ఆ పనిలో ఉండగా ఊహించని సీన్..! చివరికి..

క్రైమ్ Mon, Nov 28, 2022 09:58 AM

Dead body in car: కారు డిక్కీ నుంచి దుర్వాసన.. ఓపెన్‌ చేసి చూడగా.. కళ్లు బైర్లు..!

క్రైమ్ Sat, Nov 26, 2022 09:13 AM

Brazil Shootings: స్కూల్‌లోకి ప్రవేశించి విచక్షణారహితంగా కాల్పులు.. ఘటనలో 11 మందికి గాయాలు.. ఎంత మంది చనిపోయారంటే..?

అంతర్జాతీయం Sat, Nov 26, 2022 06:35 AM

Murder: ఢిల్లీ ఘటన మరవకముందే మరో శాడిస్ట్.. ప్రియురాలిని హోటల్‌కి పిలిచి చంపి సోషల్‌మీడియాలో వీడియో.!

క్రైమ్ Mon, Nov 21, 2022 09:01 AM

Telangana: కంత్రీగాడి నైస్ చాటింగ్‌కు ఐస్ అయ్యింది.. బాన్సువాడలో బస్సెక్కి.. యూపీలో శవమైంది..

క్రైమ్ Sun, Nov 20, 2022 07:40 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu