BWF World Championship 2022: పతకాల వర్షం కురిపించేందుకు సిద్ధమైన భారత ఆటగాళ్లు.. అందరి చూపు ఈ నలుగురిపైనే..

ఇతర క్రీడలు Mon, Aug 22, 2022 07:03 AM

CWG champions: స్వదేశానికి చేరుకున్న భారత బ్యాడ్మింటన్ ప్లేయర్లు.. పివి.సింధు, కిదాంబి, చిరాగ్ శెట్టిలకు శంషాబాద్ ఎయిర్ పోర్టులో ఘన స్వాగతం..

CWG 2022 Badminton: కామన్వెల్త్‌ బ్యాడ్మింటన్‌లో భారత్‌కు మరో పతకం.. కాంస్యంతో మెరిసిన కిదాంబి శ్రీకాంత్‌

CWG 2022: కామన్వెల్త్‌లో భారత్‌ కు మరో రెండు పతకాలు.. సత్తాచాటిన షట్లర్లు, వెయిట్‌లిఫ్టర్లు

CWG 2022: తొలిరోజే భారత్, పాకిస్తాన్ టీంల పోరాటం.. తలపడిన ప్రతీసారి టీమిండియాదే విజయం..

AP CM Jagan: కిడాంబి శ్రీకాంత్, షేక్‌ జఫ్రీన్‌లను ఘనంగా సత్కరించిన సీఎం జగన్‌.. ప్రభుత్వం తరఫున పూర్తి సహాయ సహకారాలు అందిస్తామని భరోసా..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Fri, Jun 24, 2022 01:59 PM

Badminton: పీబీఎల్‌కు పోటీగా భారత బ్యాడ్మింటన్‌లో కొత్త లీగ్.. 8 జట్లతో ప్రారంభం.. ఎవరెవరున్నారంటే?

ఇతర క్రీడలు Sat, Jun 4, 2022 06:51 AM

Thomas Cup: కొందరు కోవిడ్‌తో.. మరికొందరు పేలవమైన ఫామ్‌తో ఇబ్బందులు.. అయినా, చరిత్ర సృష్టించిన భారత ప్లేయర్లు వీరే..

ఇతర క్రీడలు Sun, May 15, 2022 07:23 AM

Thomas Cup 2022: ఒంటరి పోరాటంతో అదరగొట్టిన హైదరాబాదీ ప్లేయర్.. 73 ఏళ్లలో తొలిసారి ఫైనల్‌ చేరిన భారత జట్టు..

ఇతర క్రీడలు Sat, May 14, 2022 06:44 AM

Thomas Cup 2022: చరిత్ర సృష్టించిన భారత్.. 43 ఏళ్ల నిరీక్షణకు తెర..

ఇతర క్రీడలు Fri, May 13, 2022 06:41 AM

Korea Open 2022: సెమీ ఫైనల్స్ చేరిన పీవీ సింధు, కిదాంబి శ్రీకాంత్.. టైటిల్‌ వేటకు రెండడుగుల దూరంలోనే..

ఇతర క్రీడలు Fri, Apr 8, 2022 03:59 PM

Covid-19: ఇండియా ఓపెన్ బ్యాడ్మింటన్ టోర్నీలో కరోనా కలకలం.. కిదాంబి శ్రీకాంత్ సహా ఏడుగురికి పాజిటివ్!

CoronaVirus Thu, Jan 13, 2022 11:44 AM

India Open 2022: ఓవైపు కోవిడ్ హోరు.. మరోవైపు బ్యాడ్మింటన్ పోరు.. నేటినుంచే ఇండియా ఓపెన్.. బరిలో భారత అగ్రశ్రేణి ఆటగాళ్లు

ఇతర క్రీడలు Tue, Jan 11, 2022 07:04 AM

Kidambi Srikanth: శ్రీకాంత్ కెరీర్‌ను మార్చిన గోపిచంద్.. అయిష్టంగానే ఎంట్రీ ఇచ్చి ప్రపంచ నంబర్ వన్‌గా ఎలా మారాడో తెలుసా?

ఇతర క్రీడలు Sat, Dec 18, 2021 04:00 PM

BWF World Championship 2021: క్వార్టర్ ఫైనల్లో ముగిసిన సింధు ప్రయాణం.. ఇక పురుషుల పోరుపైనే పతకం ఆశలు..!

ఇతర క్రీడలు Fri, Dec 17, 2021 03:39 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu