IPL 2022 Auction: ఐపీఎల్ వేలంలో అపశృతి .. కుప్పకూలిన నిర్వాహకుడు..!

క్రికెట్‌ Sat, Feb 12, 2022 02:30 PM

IPL 2021 Highest Paid Players: ఈ ఐదుగురు ఆటగాళ్లపై కోట్ల వర్షం కురిసింది.. అన్ని రికార్డులు బద్దలు..

క్రికెట్‌ Wed, Feb 9, 2022 08:02 AM

IND vs WI: తండ్రితో పోరాడి, చదువును వదిలి మరీ శ్రమించాడు.. అవకాశాలొచ్చే వరకూ పట్టువదల్లేదు.. చివరకు ఇలా..

క్రికెట్‌ Thu, Jan 27, 2022 02:19 PM

IPL 2022: ఐపీఎల్ స్టార్లంతా ఆ రెండు టీంలతోనే.. కీలక ప్లేయర్ల కోసం పక్కా ప్లాన్.. ప్రత్యర్థులకు ఇక దబిడి దిబిడే

క్రికెట్‌ Fri, Dec 17, 2021 02:27 PM

Kohli vs BCCI: కెప్టెన్సీ వివాదం వెనుకున్న అసలు కారణం అదేనా.. కోహ్లీ నిర్ణయంతో ఇబ్బందుల్లోకి బీసీసీఐ.. చక్రం తిప్పిన గంగూలీ..!

క్రికెట్‌ Wed, Dec 15, 2021 08:15 AM

23 బంతుల్లో 106 పరుగులు.. 6గురి బౌలర్ల ఊచకోత.. తుఫాన్ ఇన్నింగ్స్‌తో చెలరేగిన కోహ్లీ టీమ్‌మేట్.. ఎవరో తెలుసా!

క్రికెట్‌ Tue, Dec 14, 2021 06:48 PM

IPL 2022: మెగా వేలంలోకి ‘కిలాడీ’ ప్లేయర్స్.. వీరంటే ఒకే జట్టులో ఉన్నట్లయితే రికార్డులు బద్దలే!

క్రికెట్‌ Sat, Dec 11, 2021 10:24 AM

టీ20ల నుంచి త్వరలో కోహ్లీ రిటైర్మెంట్.. డ్రెస్సింగ్ రూంలో ఆ వాతావరణమే కారణం: పాకిస్థాన్ మాజీ బౌలర్ కీలక వ్యాఖ్యలు

క్రికెట్‌ Thu, Nov 11, 2021 12:50 PM

‘డేవిడ్ భాయ్’ ఈజ్ బ్యాక్.. 10 బంతుల్లో 40 పరుగులు.. అదిరే అర్ధ సెంచరీ.. బౌలర్లను ఉతికిఆరేశాడు.!

క్రికెట్‌ Fri, Oct 29, 2021 09:27 AM

ఐపీఎల్ కొత్త ఫ్రాంచైజీ రేసులో దీపిక, రణవీర్ జోడీ.! జెర్సీపై దినేష్ కార్తీక్ కౌంటర్..

Prithvi Shaw: కొత్త బీఎమ్‌డబ్ల్యూ కారు కొన్న పృథ్వీ షా.. దాని ధర ఎంతంటే..

క్రికెట్‌ Mon, Oct 18, 2021 04:21 PM

IPL 2021: ధోనిని చూసినప్పుడు మాటలు రాలేదు.. చూస్తూ అలా ఉండిపోయానంటోన్న కేకేఆర్ యంగ్ ప్లేయర్

క్రికెట్‌ Mon, Oct 18, 2021 01:12 PM

Ruturaj Gaikwad: రుతురాజ్ గైక్వాడ్‎కు ఘన స్వాతం పలికిన తల్లి.. తరలొచ్చిన అభిమానులు..

క్రికెట్‌ Sun, Oct 17, 2021 09:30 PM

MS Dhoni: ధోనీ వచ్చే సీజన్‎లో ఆడాలి.. ఆ తర్వాత రిటైర్ అవ్వాలి.. వీరేంద్ర సెహ్వాగ్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు..

క్రికెట్‌ Sun, Oct 17, 2021 03:21 PM

IPL 2021: కప్ గెలిచిన అనంతరం కుటుంబ సభ్యులతో సీఎస్‌కే ప్లేయర్స్ సంబరాలు.. (ఫొటోస్)

క్రికెట్‌ Sat, Oct 16, 2021 06:57 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu