204 మ్యాచ్‌ల్లో 572 వికెట్లు.. కట్ చేస్తే.. ఈ టీమిండియా బౌలర్ 6 ఏళ్లు జైలు పాలయ్యాడు.. ఎవరంటే?

క్రికెట్‌ Fri, Dec 23, 2022 10:23 AM

Rohit Sharma: బంగ్లాతో జరిగే రెండో టెస్ట్ నుంచి కూడా ‘హిట్ మ్యాన్’ అవుట్.. జట్టులోకి ఎప్పుడు తిరిగి వస్తాడంటే..

క్రికెట్‌ Mon, Dec 19, 2022 02:05 PM

Test Captain: బంగ్లాతో జరగబోయే టెస్ట్ సిరీస్‌కు రోహిత్ కెప్టెన్ కాదట.. సారథ్య బాధ్యతలను బీసీసీఐ ఎవరికి అప్పగించిందంటే..

క్రికెట్‌ Sun, Dec 11, 2022 09:30 PM

Virat Kohli: బంగ్లాపై చేసిన సెంచరీతో కొహ్లీ ఎన్ని రికార్డులను బద్దలు కొట్టాడో తెలుసా..? వివరాలు ఇదిగో..

క్రికెట్‌ Sat, Dec 10, 2022 07:27 PM

Virat Kohli: కింగ్ కోహ్లీ పేరిట మరో రికార్డు.. ఈ ఫీట్‌ను సాధించిన మొదటి క్రికెటర్ అతనే.. మది అదేమిటంటే..?

క్రికెట్‌ Wed, Nov 30, 2022 01:26 PM

Cricket: కొంతకాలంగా టీమిండియా ఆ విషయంలో విఫలమవుతూ వస్తోంది.. భారత మాజీ క్రికెటర్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

క్రికెట్‌ Mon, Nov 28, 2022 08:40 AM

Ravindra Jadeja: భార్య కోసం ఎన్నికల ప్రచారం చేస్తున్న ఆ ఆల్‌రౌండర్.. విమర్శిస్తున్న ప్రత్యర్థి పార్టీలు..

Happy Birthday VVS Laxman: భారత మాజీ రాష్ట్రపతి సర్వేపల్లి రాధాకృష్ణతో వీవీఎస్ లక్ష్మణ్‌కు బంధుత్వం.. అదెలాగో మీకు తెలుసా?

క్రికెట్‌ Tue, Nov 1, 2022 04:34 PM

IND vs SA: తొలిసారి అంతర్జాతీయ వన్డే మ్యాచ్ ఆడనున్న రజత్ పాటిదార్.. ఆ ఇద్దరు ఆటగాళ్లే తనకు ఆదర్శం అంటున్న యువ క్రికెటర్..

క్రికెట్‌ Thu, Oct 6, 2022 09:24 AM

JP Nadda – Mithali Raj: జేపీ నడ్డాతో ముగిసిన మిథాలీ రాజ్ భేటీ.. రాజకీయ అరంగేట్రం చేయనున్నారా?

తాజా వార్తలు Sat, Aug 27, 2022 02:50 PM

Shikhar Dhawan Acting Debut: సినిమాల్లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన ‘గబ్బర్’.. షూటింగ్‌ కూడా పూర్తి.. విడుదల ఎప్పుడంటే?

Viral Video: కోహ్లీ అంటే అల్లాటప్పా కాదు బాబాయ్.. చాలా షేడ్స్ ఉన్నాయ్.. వైరల్ అవున్న షాకింగ్ వీడియో..!

క్రికెట్‌ Sat, Mar 26, 2022 07:24 AM

Virat Kohli: అమ్మో.. విరాట్ అప్పట్లో అలా ఉండేవాడా!.. షాకింగ్ విషయాలు రివీల్ చేసిన సహ క్రికెటర్లు..

క్రికెట్‌ Fri, Mar 4, 2022 09:10 AM

అతడు సెంచరీ చేసిన ప్రతిసారి భారత్‌ గెలిచేది.. ఆ మణికట్టు మాయాజాలం అద్భుతం..

క్రికెట్‌ Sat, Feb 12, 2022 10:48 AM

Dream Chasers Cup: ఏంది సామీ ఇది.. బ్యాటింగే అంటారా?.. 125 బంతుల్లో 30 సిక్స్‌లు, 28 ఫోర్లు.. బౌలర్లకు దబిడిదిబిడే..

క్రికెట్‌ Wed, Nov 24, 2021 06:17 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu