Omicron in India: భారత్ లోకి ఒమిక్రాన్ సబ్-వేరియంట్ BF.7 ఎంట్రీ.. దీపావళి నాటికి దేశంలో విస్తరిస్తుందన్న భయాలు..?

జాతీయం Mon, Oct 17, 2022 12:23 PM

Corona: కేసులు పెరుగుతున్నాయ్.. మాస్కులు తప్పనిసరిగా ధరించాల్సిందే.. డీజీసీఏ ఆర్డర్స్

జాతీయం Thu, Aug 18, 2022 06:34 AM

India Corona: భారత్ కు ఫోర్త్ వేవ్ ముప్పు.. క్రమంగా పెరుగుతున్న కరోనా కేసులు

జాతీయం Thu, Jun 16, 2022 01:47 PM

India Corona: పరిస్థితులు చేయి దాటితే ఫోర్త్ వేవ్ డేంజర్ బెల్స్ మోగినట్లే.. కానీ

జాతీయం Tue, Jun 7, 2022 06:52 AM

India Corona: పరీక్షలు తగ్గినా కేసులు పెరిగాయ్.. అదే బాటలో యాక్టివ్ కేసులు, పాజిటివిటీ రేటు

జాతీయం Mon, Jun 6, 2022 11:00 AM

India Corona Cases: దేశంలో మళ్లీ పంజా విసురుతోన్న కరోనా.. భారీగా పెరిగిన కేసులు.. లేటెస్ట్ అప్‌డేట్స్

CoronaVirus Sun, Jun 5, 2022 12:50 PM

India Corona: చాపకింద నీరులా విస్తరిస్తున్న కరోనా.. ఆంక్షలు వద్దంటే నిబంధనలు పాటించాల్సిందే

జాతీయం Fri, Jun 3, 2022 11:47 AM

Corona: క్రమంగా పెరుగుతున్న కరోనా.. ఇవాళ కొత్తగా ఎన్ని కేసులు నమోదయ్యాయంటే

జాతీయం Wed, May 11, 2022 11:26 AM

Corona: త్వరలోనే మళ్లీ కరోనా ఉగ్రరూపం.. ఇజ్రాయెల్ శాస్త్రవేత్తల పరిశోధనలో వెల్లడి

అంతర్జాతీయం Thu, May 5, 2022 12:18 PM

Corona Vaccine: ప్రికాషన్ డోసు వ్యవధి ఆరు నెలలకు తగ్గింపు.. ఆచరణ అమలయ్యేనా

జాతీయం Tue, May 3, 2022 07:22 PM

China: భారత విద్యార్థుల రాకకు అనుమతిస్తున్నాం.. చైనా విదేశాంగ శాఖ ప్రకటన

అంతర్జాతీయం Fri, Apr 29, 2022 09:05 PM

Coronavirus: ముందు జాగ్రత్తలు పాటించకుంటే నాలుగో వేవ్‌ ముప్పు తప్పదు

CoronaVirus Sun, Apr 17, 2022 07:07 PM

Corona Vaccine: దేశంలో భారీగా టీకా నిల్వలు.. బ్లూమ్ బర్గ్ నివేదికలో ఆసక్తికర విషయాలు

జాతీయం Fri, Apr 1, 2022 03:38 PM

India Corona: దేశంలో తగ్గుతున్న కొవిడ్ వ్యాప్తి.. కొత్తగా 1500 లోపే కేసులు

జాతీయం Sun, Mar 27, 2022 10:38 AM

India corona cases: ఊరట కలిగిస్తోన్న కొత్త కేసులు.. ఆందోళనకరంగా కరోనా మరణాలు

జాతీయం Sat, Mar 26, 2022 10:36 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu