On This Day: 40 ఓవర్లలో 45 పరుగులు.. ప్రపంచకప్‌ చరిత్రలోనే అత్యంత బోరింగ్‌ మ్యాచ్‌..

క్రికెట్‌ Tue, Jun 14, 2022 09:35 AM

‘షూ’ లేస్​ కట్టుకోవడం రాదు.. ధోనీని విమర్శిస్తారా..?

క్రీడలు - Sports News Sat, Oct 26, 2019 05:10 PM

ధోని రిటైర్మెంట్‌పై కుండబద్దలు కొట్టిన రవిశాస్త్రి!

క్రీడలు - Sports News Thu, Oct 10, 2019 06:14 AM

వరల్డ్‌కప్ 2019 ఫైనల్: న్యూజిలాండ్ vs ఇంగ్లాండ్ మ్యాచ్ లైవ్ అప్‌డేట్స్

క్రికెట్‌ Sun, Jul 14, 2019 09:52 PM

భారత్ ఉద్దేశపూర్వకంగా ఓడిపోలేదు- సర్ఫరాజ్‌

క్రికెట్‌ Sun, Jul 7, 2019 09:53 PM

జెర్సీ రంగే కొంప ముంచింది: మెహబూబా ముఫ్తీ

క్రీడలు - Sports News Mon, Jul 1, 2019 12:31 PM

ఆవలింతను ఆపగలమా? ట్రోల్స్‌పై స్పందించిన సర్ఫరాజ్

క్రికెట్‌ Sun, Jun 23, 2019 09:21 PM

ధావన్ ట్వీట్‌కు..ప్రధాని రీట్వీట్

క్రికెట్‌ Fri, Jun 21, 2019 07:59 PM

టీమిండియా గెలుపు సీక్రెట్ అదే- షాహిద్ అఫ్రిది

క్రికెట్‌ Tue, Jun 18, 2019 07:56 PM

రికార్డుల రారాజు!

క్రికెట్‌ Sun, Jun 16, 2019 06:18 PM

ఈ ఒక్క మ్యాచ్ వదిలేయ్..వరుణదేవా!

క్రికెట్‌ Sun, Jun 16, 2019 11:24 AM

వరల్డ్ కప్ 2019: మరో మ్యాచ్‌కు వరుణుడి అడ్డంకి

క్రికెట్‌ Sat, Jun 15, 2019 08:40 PM

ప్రపంచకప్ ఫేవరెట్‌కు తొలి పంచ్..!

క్రికెట్‌ Tue, Jun 4, 2019 07:10 AM

టీమిండియాకు షాక్.. కోహ్లీకి గాయం

క్రికెట్‌ Sun, Jun 2, 2019 11:08 AM

‘యూనివర్స్ బాస్’ ఖాతాలో మరో రికార్డు

క్రికెట్‌ Sat, Jun 1, 2019 12:06 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu