Uttar Pradesh: కలకలం రేపిన పరువు హత్య.. చెల్లిని హత్య చేసిన అన్న.. కారణం ఏంటంటే..

క్రైమ్ Fri, Nov 4, 2022 09:19 PM

Telangana: ప్రేమించిందని కన్న కూతురిని చంపిన తండ్రి.. కాళ్లు, చేతులు కట్టేసి.. దారుణంగా..

క్రైమ్ Wed, Oct 26, 2022 09:34 AM

Karnataka: తాళ్లతో కట్టేసి బలవంతంగా పురుగుల మందు తాగించారు.. సంచలనంగా మారిన పరువు హత్య..

క్రైమ్ Sun, Oct 16, 2022 11:39 AM

Honor killing: ఇష్టం లేని పెళ్లి చేసుకుందని నెల రోజుల్లో కూతురు, అల్లుడిని కడతేర్చాడు.. పరువు పోయిందని..

క్రైమ్ Tue, Jul 26, 2022 01:57 PM

Honor killing: నారాయణరెడ్డిది పరువు హత్యే.. మామే కడతేర్చాడు.. విచారణలో సంచలన విషయాలు..

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Jul 4, 2022 03:49 PM

Anantapuaram: పరువు హత్యకేసులో ఎంపీ మాధవ్ ఎంట్రీ.. పరిటాల సునీత, పయ్యావుల స్పందించాలని డిమాండ్

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Jun 20, 2022 03:18 PM

Andhra Pradesh: అనంతపురం జిల్లాలో మరో పరువు హత్య కలకలం.. యువకుడిని హత్య చేయించిన యువతి తల్లి

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Mon, Jun 20, 2022 01:56 PM

Honour killing: మరో పరువు హత్య.. 5 రోజులకే ముగిసిపోయిన మూడుముళ్ల బంధం

క్రైమ్ Tue, Jun 14, 2022 01:18 PM

Love Murder: ఇంత కిరాతకమా? విందు ఇస్తానని పిలిచి చెల్లిని, బావను క్రూరంగా చంపిన అన్న..!

క్రైమ్ Tue, Jun 14, 2022 06:03 AM

Telangana: ఆదిలాబాద్ జిల్లాలో దారుణం.. నడిరోడ్డుపై కన్నకూతురిని నరికి చంపిన తండ్రి..

క్రైమ్ Fri, May 27, 2022 03:29 PM

Telangana: కులం కోసం ప్రాణాలు తీస్తున్నారు.. పరువు హత్యలకు కేరాఫ్ అడ్రస్‌గా భువనగిరి..

క్రైమ్ Mon, Apr 18, 2022 11:33 AM

Honor killing: వరంగల్‌ జిల్లాలో పరువు హత్య.. ప్రేమించినందుకు కన్న కూతురిని కడతేర్చిన తల్లి..

క్రైమ్ Sat, Dec 4, 2021 09:23 AM

Honor Killing: తమిళనాడులో దారుణం.. కులాంతర వివాహం చేసుకున్నాడని యువకుడి తల నరికేశారు..

క్రైమ్ Thu, Oct 21, 2021 06:25 AM

Honor killing: పార్టీ ఇస్తాం దా అని పిలిచారు.. ఆపై ప్రాణాలే తీసేశారు.. నిండు ప్రాణాన్ని బలిగొన్న ప్రేమ కథ..!

అమరావతి Tue, Oct 12, 2021 09:34 AM

Honor killing: యువతిని దారుణంగా చంపిన కుటుంబసభ్యులు.. మరో వర్గానికి చెందిన యువకుడితో..

క్రైమ్ Fri, Aug 13, 2021 08:24 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu