YS Jagan-Amit Shah: హోం మంత్రి అమిత్ షాతో నేడు సీఎం జగన్ భేటీ.. కీలక అంశాలపైనే చర్చ?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌ Thu, Dec 29, 2022 04:09 AM

TV9 Satta Sammelan: ఉమ్మడి పౌరస్మృతి తీసుకొచ్చేందుకు కట్టుబడి ఉన్నాం.. గుజరాత్ ఎన్నికల వేళ అమిత్‌ షా కీలక వ్యాఖ్యలు..

ఎన్నికలు 2022 Mon, Nov 21, 2022 08:45 AM

Doctor Prescription: Rxకి బదులుగా శ్రీ హరిని ఉపయోగించి హిందీలో ప్రిస్క్రిప్షన్ రాసిన డాక్టర్ .. ఫోటో వైరల్

జాతీయం Tue, Oct 18, 2022 12:43 PM

Amit Shah: కాశ్మీర్‌లో ఉగ్రవాదాన్ని తుదముట్టిస్తాం.. పాకిస్థాన్‌తో చర్చలు జరిపే ప్రసక్తే లేదు: మంత్రి అమిత్‌ షా

జాతీయం Wed, Oct 5, 2022 09:16 PM

Jammu Kashmir: జమ్మూ కశ్మీర్ పేలుళ్లపై ఎన్ఐఏ దర్యాప్తు.. స్టిక్కీ బాంబులు ఉపయోగించినట్లు అనుమానాలు..

క్రైమ్ Fri, Sep 30, 2022 09:25 AM

Jammu Kashmir: ఉలిక్కిపడిన జమ్మూ కశ్మీర్.. వణికించిన పేలుళ్లు.. అమిత్ షా పర్యటనకు ముందే..

క్రైమ్ Thu, Sep 29, 2022 10:56 AM

Amit Shah: వెన్నుపోటు రాజకీయాలను సహించేది లేదు.. కేంద్ర హోమంత్రి అమిత్ షా సంచలన వ్యాఖ్యలు

జాతీయం Mon, Sep 5, 2022 05:57 PM

Komatireddy venkat reddy: ప్రియాంక గాంధీతో ముగిసిన కోమటిరెడ్డి సమావేశం.. బయటకు వచ్చి ఆయన ఏం చెప్పారంటే..?

తాజా వార్తలు Wed, Aug 24, 2022 08:27 PM

Bandi Sanjay: త్వరలోనే తెలంగాణకు హైపవర్ కమిటీ.. అమిత్ షాకు కృతజ్ఞతలు తెలిపిన బండి సంజయ్..

జాతీయం Tue, Jul 19, 2022 07:08 PM

ఖేలో ఇండియా యూత్ గేమ్స్ షూరు.. 10 రోజులు, 25 క్రీడలు, 8500 క్రీడాకారులు.. ప్రారంభించిన హోంమంత్రి..

ఇతర క్రీడలు Sun, Jun 5, 2022 06:49 AM

Amit Shah: తెలంగాణను మరో బెంగాల్‌లా మారుస్తున్నారు.. కేసీఆర్‌పై విరుచుకుపడిన అమిత్‌షా..

తాజా వార్తలు Sat, May 14, 2022 09:02 PM

Amit Shah Speech Highlights: ముగిసిన అమిత్‌ షా సుదీర్ఘ ప్రసంగం.. కేసీఆర్‌పై తీవ్ర స్థాయిలో విమర్శలు..

తాజా వార్తలు Sat, May 14, 2022 02:58 PM

Amit Shah – Sourav Ganguly: దాదా ఇంట్లో అమిత్ షా డిన్నర్.. హీటెక్కిన బెంగాల్ రాజకీయం..

క్రీడలు - Sports News Sat, May 7, 2022 03:47 PM

Amit Shah Gun: టార్గెట్‌ ఫిక్స్‌ చేసిన షా.. మెషీన్ గన్ పట్టుకుని రచ్చ చేసేశారు..!

జాతీయం Sat, Apr 23, 2022 08:19 AM

UP Elections 2022: జోరందుకున్న యూపీ ఎన్నికల ప్రచారం.. ప్రతిపక్ష పార్టీలపై అమిత్‌షా ఘాటు విమర్శలు..

Click on your DTH Provider to Add TV9 Telugu